1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

FnF - Những bước chân không mỏi...thành viên FnF vào điểm danh

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi muadong177, 29/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zeu

zeu Thành viên quen thuộc

Chào Ban Tổ Chức,
    Chúc mừng các bạn đã dẫn dắt một đoàn rất đông mà vẫn đảm bảo được quân số và nguyên vẹn trở về. Các bạn đã làm nên 1 kỳ tích trong lịch sử leo Fan từ trước tới nay. Là một thành viên của đoàn, mình xin cảm ơn các bạn đã giúp đỡ và tổ chức một chuyến leo Fan cho tất cả mọi người, có lẽ cũng sẽ có rất nhiều người muốn tỏ bày lời cảm ơn tới các bạn vì sự đóng góp của các bạn không được trả công nhưng các bạn đã rất nhiệt tình trong suốt cả chuyến đi.
    Mình biết các bạn đã rất vất vả vì tất cả chúng tôi, các thành viên mỗi người một ý, vì các bạn lo lắng đầy đủ cho chúng tôi có một chuyến đi không phải mang theo vướng bận và lo lắng về cuộc hành trình chinh phục nóc nhà của Đông Dương. Mọi sự lo lắng gần như chúng tôi đã chuyển hết cho các bạn mang hộ, tôi biết một đoàn rất đông như vậy thì không thể tránh khỏi mỗi người một ý khác nhau nhưng đến thời điểm này có thể nói là các bạn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của Ban Tổ Chức.
    Cảm ơn trưởng đoàn Phạm Anh Sơn đã hy sinh những khoảng khắc tự sướng cá nhân để lo nghĩ những vấn đề chung của cả đoàn, cảm ơn trưởng đoàn cũng là người chốt đoàn xuất sắc không để lọt lưới một tên nào muốn ở lại định cư tại đỉnh Fan (Sơn trưởng đoàn, Sơn chốt đoàn, Sơn ch .. đoàn, ...). Cảm ơn bạn Hoàng Thành Lê đã giúp đỡ tận tình đến phút cuối về vấn đề vé tàu cho 52 con người. Cảm ơn bạn Nguyễn Hồng Nhung (như tên ca sỹ) đã lo lắng cùng sắp xếp mọi vấn đề nảy sinh trong suốt hành trình, nếu không có bạn này chắc cả đoàn thành đám thập cẩm trên lưng chừng Fan roài. Cảm ơn bạn Nguyễn Thị Thúy vì vai trò thủ quỹ và vì vác thân về đến Hà Nội rồi vẫn nhớ đem trả tiền cho bên Tour, nếu không chắc gần 5 chục con người sẽ được tái định cư luôn tại Sapa (mình là mình cầm tiền chạy luôn ).
    Một lần nữa chúc các bạn thành công trong cuộc sống và sự nghiệp. Hy vọng sau này các bạn vẫn giữ được ngọn lửa nhiệt huyết để dẫn dắt cả đoàn chinh phục những thử thách mới.
  2. zeu

zeu Thành viên quen thuộc

Ớ trưởng đoàn xong việc nhẹ người ngay có khác, zui tính quá, bình thường sự lo lắng thể hiện trên khuôn mặt làm biến dạng trở nên méo mó , giờ mới trở về được với khuôn mặt tư nhiên như mọi khi. Giá mà mình là nữ, mình cũng sẽ kêu lên rằng: "Anh Sơn ơi, em yêu anh" [​IMG]
  3. hitsuji

hitsuji Thành viên quen thuộc

Bác Zêu ơi..nhầm nhọt sang trồng trọt rùi nhé.!!...Anh zai em là Hà Thành Lê sao bác "lỡ nòng lào" cho nó đuổi hình bắt chữ thành "Hoàng Thành Lê"..chẹp chẹp..e bất bình thay cho anh Lê nhà mình ạ!!
    @Ban Tổ Chức: vấn đề thu chi đã được giải trình đầy đủ....e cũng k có ý kiến gì khác...cũng rất chân thành cảm ơn ban tổ chức vì những nỗ lực đã chung sức xây dựng nên mái nhà F&F...e cũng hi vọng rằng F&F mãi sẽ là mái nhà chung thật ấm áp cho 52 thành viên...hi vọng sau này nhà mình sẽ có thêm nhìu chuyến đi mới...!!!
  4. superdancer

superdancer Thành viên mới

Anh này hay nhờ. Bảo em đăng ký cho anh. Em đã đăng ký roài, lại còn bon chen vào đây là cái giề. Khéo lại thành thứa bây giờ
  5. superdancer

superdancer Thành viên mới

Vừa nói chuyện với XẠ ĐIÊU_2000. Bạn nào đi MAI CHÂU thì đăng ký trực tiếp với tớ qua PM ttvn nhé. Để lần off tới tớ thông báo số lượng chính xác và tổ chức đặt chỗ cho nhà mình.
    Nhà mình cần tuyển một hoạt náo viên ( Cái này có thể giao cho ku GIENTRA nhỉ ) và một đội dancing. Bạn nào có nhu cầu dancing giao lưu liên lạc ngay với tớ nhé. Để tớ lên chương trình và kế hoạch.
  6. bonmeikei

bonmeikei Thành viên mới

Sự đóng góp của các thành viên trong BTC là điều mà ko ai có thể phủ nhận. Và trong quá trình tổ chức, có những sơ suất đã xảy ra có thể ko làm hài lòng một số thành viên cũng là điều ko tránh khỏi khi quân số đoàn mình khá đông. Nhưng chúng ta đã đi và trở về bình an, hạnh phúc, đó là thành công lớn nhất .
    Cám ơn anh Sơn, chị Thuý, anh Lê, chị Nhung, cùng các anh chị trưởng nhóm khác và ai mà em chưa kịp nhắc tên trong BTC đã đưa đoàn đi và trở về an toàn.
  7. bixanh1983

bixanh1983 Thành viên mới

Hic, xúc động chít mất thui.Thành công phần nhiều là do ý thức của đoàn mình quá okie, nhà FF của phải nói là "number one". Đến khô như anh Sơn còn phải nói "Sơn yêu các bạn " kơ mà..
    Nhà mình đăng ký tham gia ĐH box DL đi cho khí thế nhé.Ai đi ĐK cho CHị Súp nhá.
  8. hitsuji

hitsuji Thành viên quen thuộc

Đi nhiu ngày nhỉ??..mà e tưởng nhà mình thành lập đội bóng cơ mà.....sao mãi k update danh sách đội bóng thía?? nhà Q&Q đang tập hăng lắm..hưc hưc....nhà mình thành lập nhanh lên để e còn xin chân đội trưởng đội cổ vũ!!^^.
  9. ekichi04

ekichi04 Thành viên quen thuộc

Tình hình là nhà F&F ít người hứng thú tham gia ĐH nhỉ,hạn cuối 12h thứ 5 ngày 12/6 đk danh sách tham dự.
  10. bixanh1983

bixanh1983 Thành viên mới

Đăng ký ủng hộ hotboy nhá.lên danh sách cụ tjể những người đã đăng ký đi Kưng cho khí thế chứ.