1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

for chazy's crazy fans only

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi lifesucks, 21/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lifesucks

lifesucks Thành viên rất tích cực

chao moi nguoi. tui moi vo day hom nay zi gio moi bit cai forum nay. nhu moi nguoi cung thay tren cai ten topic cua tui do, tui la mot crazy fan cua chazy. le di nhien la tui kiem dc rat nhiu trang web ve chester neu ai muon co them thong tin gi thi chat voi tui nhe, nickname cua tui la girlantisgirls. con neu mail thi gui den chazcrazyfan@myself.com. a ma day la mot trong nhung trang web ve chazy ma tui thay kha dc : www.chesterbennington.too.it
    trang nay chu yeu la anh cua chazy thui, voi ca thong tin thi moi nguoi cung hieu kha ro roi, con neu ai can hoi gi thi *****i tui le, san sang dap ung moi nhu cau nha. tui lien tuc xem cac anh cua chazy ma. tui ghet kieu toc moi cua chazy wa di, huhu, lam chester mat den nua fan dep zai rui, that wa dang. tui thuoc long tieu su cua chaz nen ko fai lo dau, con ve cac dia chi trang web thi tui cung suu tam dc kha nhiu. tui con thich ca jensen ackles nhan vat dong alex trong dark angel y. tui co may anh cua jensen luc con am ngua co, hi hi buon cuoi lam, ca chazy cung co mot cai anh hoi con be ti a. cha, tui mong dc hop fan club wa di thui. chao moi nguoi
  2. MyAnne

MyAnne Thành viên mới

Tôi cũng mê Chezy lắm lắm! ^ ^ (ai mà tin được!Hé hé!
    Tớđang cần tìm trang nào có thể cua mấy cái về Chezy như MTV Cribs - Chester''s house... Nếu bạn biết thì xì hộ cái! Thanks!