1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

For girl only: Bạn nào quan tâm đến waxing và triệt lông!!!!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi big_red_apple, 16/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. teenagedirt

teenagedirt Thành viên rất tích cực

$800/Sessions thì chát quá...
    Mỗi session chỉ max là 1.5hrs thôi..KO thể dài hơn được.
    Tớ cũng ko hiểu ở Vn làm thế nào mà có 6tr
  2. rua209

rua209 Thành viên quen thuộc

Tớ đang tính mở 1 cửa hàng nhỏ nhỏ bán mỹ phẩm, đang chờ hàng về, chắc khoảng giữa tháng 12. Trong số hàng tớ nhập đợt này có mấy cái waxing và 1 số sản phẩm liên quan đến violon, tớ cũng dựa vào nhu cầu của bản thân là chính, , không biết nhu cầu của chị em thế nào. Mọi người cho ý kiến nhé.
    Trước mắt có 1 số sản phẩm như thế này:
    SAlly H ansen : L ăn t ẩy l ông ?" No heat roll-on hair remover
    S ử d ụng r ất d ễ d àng, nhanh g ọn, kh ông c ần l àm n óng. C ó th ể s ử d ụng v ới ch ân, v ùng bikini, c ánh... R ửa s ạch d ễ d àng b ằng n ư ớc. T ác d ụng k éo d ài 8 tu ần. Gi ảm l ông m ọc ng ư ợc.

Veet: Miếng wax lạnh - Ready to use Cold Wax Strips:
    1 hộp chứa : 20 miếng wax + 2 gói giấy thấm dầu dưỡng rất tiện lợi khi sử dụng đem lại hiệu quả trong 4 tuần. Chỉ cần để miếng wax kẹp giữa 2 lòng bàn tay, xoa mạnh cho nóng trong vài giây rồi sử dụng. Sau khi sử dụng, dùng miếng giấy thấm dầu làm mềm và ẩm da.
    Veet ?" Wax nóng ?" Warm wax
    Thích hợp làm ở nhà. Dùng lò vi sóng hoặc nước nóng làm nóng. Tác dụng lâu dài , tẩy sạch da chết, thành phần chính là đường nên dễ dàng rửa sạch với nước.
    1 bộ gồm:
    + 1 lọ 375g
    + 10 miếng cotton có thể giặt để tái sử dụng
    + 1 muỗng gỗ nhỏ có nhiệt kế
    Veet ?" Mousse tẩy lông ?" Hair removal Mousse
    Ưu điểm: Nhanh, gọn, không tốn thời gian, nhiều bọt. Chỉ cần xịt lên chỗ cần tẩy , dùng miếng xốp đính kèm chùi nhẹ rồi rửa sạch bằng nước. Tổng cộng mất chưa đến 10 phút.
    1 bộ gồm:
    + 1 lọ mousse xịt thành phần chính là tinh chất cây lô hội và Vitamin E
    + 1 miếng xốp mềm
  3. Morning_Star_new

Morning_Star_new Thành viên quen thuộc

Bạn đi làm chưa? Mình vừa đóng tiền vào đó. 2,2tr/package cho vùng nách. Làm được 1 lần rồi. Hic, hôm về mọi thứ vẫn nguyên xi. Hôm nay là hơn 1 tuần sau thì có vẻ ổn Mấy cái violon dần dần rụng xuống để lại vùng da khá đẹp.
  4. thaonguyen0820

thaonguyen0820 Thành viên mới

sao bạn ko giới thiệu giá cả cho mọi người tham khảo luôn
  5. xinhmocalli

xinhmocalli Thành viên mới

hic hic...c làm có 2.2tr á...đợt trc nó kêu e bé 3tr...e bé mí làm thử 1 lần hết 700k nhưng mờ chả thấy tác dụng j cả nên thui ứ làm nữa.....
  6. enzyme_281

enzyme_281 Thành viên mới

Mình cũng đang muốn đi waxing, nhưng mà nghe nói dùng cái tẩy lông vĩnh viễn đó hại da lắm, mà lại ở VN ko biết mấy cái cửa hàng đó có an toàn ko.Mình cũng chưa làm bao giờ nhưng cũng nghe nhiều đến chỗ 1 Hoà Mã. Ko biết ở đó làm có tốt ko.Mình chỉ muốn waxing bình thường bằng các loại kem thôi. Nếu có ai thông thạo về cái này, các sản phẩm, rồi trung tâm nào làm tốt, giá cả ra sao thì có thể cho mình biết về thông tin được ko? Mình cũng chưa đi wax bao giờ, ko biết nó có đau ko nhi?
    Mà bạn ơi, mấy cái sản phẩm tẩy lông đó giá cả thế nào?
    Cám ơn các bạn nhiều
  7. baohahp

baohahp Thành viên mới

Bạn đi làm chưa? Mình vừa đóng tiền vào đó. 2,2tr/package cho vùng nách. Làm được 1 lần rồi. Hic, hôm về mọi thứ vẫn nguyên xi. Hôm nay là hơn 1 tuần sau thì có vẻ ổn Mấy cái violon dần dần rụng xuống để lại vùng da khá đẹp.
    [/quote]
    Có đúng là có 2.2tr k? Chất lượng có ổn thật , nếu đúng thì mình cũng phai đi làm ngay, minh chán cái khỏan tẩy, với wax lắm rùi, mất thời gian lắm. Minh muốn mắc áo sát nách vô tư .......HI HI Hi
  8. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Số 1 Hoà Mã đắt kinh. Mình wax từ đầu gối xuống những 180k, mua một bộ wax hơn 500k. Hix, chát quá.
  9. emyeuanhnhieuhonemtuong

emyeuanhnhieuhonemtuong Thành viên mới

Thế đã ai đi triệt lông vĩnh viễn ở số 1 Hòa Mã chưa?.Chất lượng như thế nào?.Giá cả ra sao?.Các bạn toàn dùng từ ngữ chuyên môn, mình chẳng hiểu gì cả!.Hiện tại mình đang dùng wax mua ở số 1 Hòa Mã đó, chất lượng cũng đc đó chứ.Hèm, làm con gái khổ ghê, khổ cả mấy cái đoạn viôlông nữa chớ!!!!!
  10. blue_eyeshadow

blue_eyeshadow Thành viên mới