1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

fort minor _mọi người thấy sao?

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi sua, 23/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

Tớ đac bảo thích bài này ở trang trước rùi mừ, cái avatar của cậu đẹp quá cho tớ chôm được ko vậy ?
    To all :mọi người có biết có chỗ nào tải hình của Lp về làm wallpaper ở cellphone ko ? Hình động nhé, chỉ tớ với
  2. schumi

schumi Thành viên mới

OK, ko sao, để mình đổi cái avatar khác,
  3. K_of_power

K_of_power Thành viên mới

Thứ nhất, cháu chẳng hiểu cái avartar chủa anh schumi có gi` đẹp mà mọi người thích cả, trông như tranh trừu tượng í, chắc là cháu ko có mắt thẩm mĩ.
    Ngoài ra, cháu thấy The Rising Tied cũng hay đó chứ,
    nghe rap thì chúng ta cần hiểu lời thì mới thấm dc, ví dụ như Kenji, lúc đầu nghe chán òm,nhưng hiểu dc thì ta thấy lời đọc rap của Mike rất í nghĩa, truyền cảm , nó còn hay nữa là cho cả nhưng đoạn băng của gia đinh Mike vào (hình như là của Grandmother và grandpapa của Mike)
    Còn cháu cũng thấy Where''d you go cũng khá hay, đoạn đầu cứ như là vợ Mike hát i'' (đoán thôi)
    Where''d you go?
    I miss you so
    Seems like its been forever that you''ve been gone
    Please Come back home.
    High road thì nói về việc 1 số trong chúng ta (cả cháu nữa) nghĩ ko hay về CC với Jay của linkin park
    These people are running off at the mouth
    Tryin to convince me that I''m running on empty
    Tryin to convince themselves that the record with Jay was a fluke
    That the record that I''m makin is a mistake
    and I cant take this
    ............
    You people are running off at the mouth
    Tryin to make me take myself off safety
    Tryin to make my friends turn their backs on the team we built
    buildin up some mistaken information
    and I cant take this
    Cuối cùng cháu thấy FM- khá hay, theo í kiến của cháu thôi , nhưng cũng chỉ có vài bài trong đấy thực sự hay (xin đính chính)
  4. superfox

superfox Thành viên mới

Pé K ơi, avarta của Schu là cái avarta của extraordinary (viết đúng k nhỉ?) bi giờ cơ!
    Cái đó thì đẹp thật mà.
    Còn Schu ới, cái avarta của bác bi giờ giống tranh trừu tượng thật...
    Em k hiểu???
    Có lẽ mình hơi thiển cận chăng?
    Em cũng có avarta mới đây nè!
    Mike iu, lêu lổng cùng Fort minor làm chi?
    Mike mà bỏ LP, ai cặp kè cùng Chester của em bi giờ?
    Được superfox sửa chữa / chuyển vào 17:57 ngày 05/02/2006
  5. schumi

schumi Thành viên mới

Chưa tìm cái avatar nào hay nên đành dùng cái bìa Album X&Ycua Coldplay làm avatar, đấy là chữ X&Y... chứ không quá hình tưọng đâu àh!!!
  6. tomboy_lp94

tomboy_lp94 Thành viên mới

Hic, chí lí qué. Mà nói Mike cặp kè với Chester thì... gay mất ^^''. Mà hồi Mike mới lập Fort Minor, tui nghe muốn phát khóc T__T. Cứ tưởng Mike bỏ LP. Rồi sau đó lại còn cả Chester lẫn Mike đều ra solo album (shock nặng), Hahn thì... Mà Fort Minor ra album The Rising Tied nghe ko hay lắm, các bài như Petrified thì giai điệu nghe nhàm, mãi mới nuốt đc +__+. Believe Me thì nghe cũng đc, nhưng mà nghe nhiều thì chán với cả clip như điên, làm mất hết hình tượng Mike iu quý. Có mỗi cái bài Remember the name là nuốt đc, nhưng nghe nhìu thì cũng ngán nốt. Mấy bài kia thì thấy ko hay T__T. Gìơ chỉ muốn nghe của LP, có đủ cả Chaz lẫn Mike , nhưng mà đến giờ LP vẫn chưa ra album mới nên đành ngậm ngùi nghe lại Meteora và Hybrid Theory
  7. tsunami23

tsunami23 Thành viên mới

Đầu tiên phải chào mừng bạn đến FC. Công nhận tom là mem nhiệt tình gửi bài đấy.
    Tsu biết hay dở là tuỳ cảm nhận mỗi người nhưng liệu tom có cực đoan quá ko? Tsu thấy ban đầu có những bài trong The Rising Tied khá khó nghe. Nhưng càng nghe tsu càng thích. Điển hình là Cigarettes. Nếu tom đã nghe đến độ nhàm thì có lẽ bạn nghe với tần suất hơi cao thì phải. Thử để vài ngày ko nghe rồi 1 hôm nào, bạn sẽ thấy nhớ những giai điệu đó đấy.
    Chắc tom sẽ nghĩ tsu nói theo kiểu dạy đời nhưng đó là những gì tsu rút ra được. Có một thời gian dài tsu ko nghe FM. Nhưng đến hôm lôi cái USB để từ tháng trước ra, tsu tưởng có thể khóc được khi nghe đoạn nhạc đầu củaThe Hard Way. Cảm giác như mình vừa lấy lại cái gì đó rất quen thuộc đã đánh mất vậy.
  8. tomboy_lp94

tomboy_lp94 Thành viên mới

Ờ, thế hả. Chả rõ nữa, vì đây là ý kiến của tui và có ý kiến của một số ông bà khác. Thì hơi cực đoan thật , vì tui cũng lấy ý kiến của một số người... cực đoan, nên là... có gì mà ko đúng thì thui ông bỏ qua cho tui dùm. Mà nè, đừng gọi là tom, gọi là gì gì thì gọi. lạy chúa, tomboy mới có nghĩa. Còn về việc post nhìu bài á, do mem mới mà, nên hứng là post một đống rồi sau này lại tịt ngóm
  9. superfox

superfox Thành viên mới

Haha, Tsu ơi, Tsu "được" gọi là ông kìa ....
    Lại nhớ cái vụ Fee cũng "được" gọi là chị nữa...
    Loạn cào cào hết cả
    Rõ ràng là có cái biểu tượng "nho nhỏ xinh xinh" ở bên trên phía tay phải về giới tính thành viên mà!
    Nhìn kĩ nhá, không lại...hehhehehe
    Dù sao đi chăng nữa thì vẫn yêu LP nhất, yêu Mike, yêu Chaz cho nên chỉ có nghe LP là sướng nhất
    Các cái còn lại cao lắm cũng chỉ xếp thứ 2 mà thôi
    Mãi mà k thấy tăm hơi gì...chán như con gián
  10. tsunami23

tsunami23 Thành viên mới

Vậy cho tsu xin lỗi vì ko gọi bạn đầy đủ cả tên.
    Nhưng tomboy thấy đấy, mọi người gọi nhau cũng chỉ ngắn gọn thế thôi. Như tsunami cũng thành tsu đấy!
    Tất nhiên tsu vẫn thích LP nhất. Bởi hai dòng nhạc của LP và FM ko giống nhau. Tuy vậy nhạc của FM vẫn có giai điệu và ý nghĩa nhất định. Còn tsu cũng như mọi người đang chờ tin vui của các bro nhà mình thôi.