1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

fort minor _mọi người thấy sao?

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi sua, 23/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tomboy_lp94

tomboy_lp94 Thành viên mới

Ờ ờ, thế thì tuỳ mọi người. Còn nhìn cái ava nên tưởng nhầm tsu thành male luôn hehe
  2. tsunami23

tsunami23 Thành viên mới

Vậy gọi là tom thôi nhé! Hi hi đỡ phải đánh cả 6 kí tự->mỏi tay lắm.
    Còn nhìn avatar của tsu mà nghĩ tsu là male? Chỉ vì tsu hay buồn nên chọn hình bro Lee cười cho có cảm giác dễ chịu thôi.
    (mod đừng xoá bài em nhé! Buôn 1 tí thui.)
  3. cardia

cardia Thành viên mới

hi, tui là thành viên mới thui, nhìn vô box nói về fort minor , muốn vào xem bà con bàn bạc thế nào về FM nhưng toàn thấy mọi người bàn bạc về avartar--> không hỉu!!!!
    Mà tui thấy FM lần này cũng rất hay nhưng tui vẫn thích được nghe tiếng gào của Chester hơn..... Không bít bao giờ mới nghe lại được phong cách ấy của LP?!
  4. tomboy_lp94

chẳng lẽ bạn ko đọc fần ở trang 4 à, các bác "bàn luận" một đống đấy còn gì, còn nói về ava á, đấy là do xưng hô nhầm... giới tính đọc kĩ nha
  5. tsunami23

tsunami23 Thành viên mới

Xin lỗi ss cardia trước-> em cũng đã xin phép ss hot cho buôn một tí rồi mà!
    Hồi trước tsu nghe rap trước khi nghe nu metal-> cho nên tsu rất thích nghe giọng rap của Mike-> nhanh nhưng không quá gân guốc-> Thế nên nghe nhạc của FM tsu thấy vẫn hay.
  6. cardia

cardia Thành viên mới

hi tsu, tui cũng thấy FM rất hay, vì trước khi nghe LP tui cũng có nghe một số raper khác, tuy nhiên tui cảm thấy có thêm chất giọng của Chester làm cho LP đặc biệt hơn rất nhiều.Cũng có lẽ bởi vì tui thích Chester và Mike cùng hát với nhau hơn, mặc dù vẫn biết đây là album của Mike. mà nè , sao remember the name , Mike trông có vẻ vừa gầy hơn lại vừa già hơn hay sao ấy.!!
  7. tsunami23

tsunami23 Thành viên mới

Đồng ý với ss cả 4 chi luôn.
    Ko những em mà cả mấy đứa bạn đều nói trông Mike gầy và già đi nhiều-> chắc tại công việc vất vả quá!
    Bạn em thì phản đối việc Mike tách ra và vẫn tiếp tục làm album với LP-> bạn ấy bảo như vậy Mike sẽ ko chuyên tâm được.
    Em thì thấy như vậy còn hơn là LP ko có Mike. Nếu thiếu Mike hoặc Chester thì Lp ko còn đúng nghĩa là Lp nữa rồi.
  8. PhuongPotter

PhuongPotter Thành viên mới

Chẹp, vụ Mike lập nhóm Fort Minor cũng đc bàn luận nhìu lắm! Em thì em đồng ý với ý kiến: FM chỉ là 1 project của Mike thôi, và đây vẫn chưa phải là The End của LP :D
  9. superfox

superfox Thành viên mới

Tuần trước trên MTV có clip của where''d you go
    Hí hí, mấy từ nhạy cảm trong đoạn rap của Mike đều bị xoá
    Túm lại clip cũng tàm tạm
    Mớ cuối clip có mấy dòng cảm ơn
    rồi 1 dòng ghi là : "Mike Shinoda, Fort minor"
    Nhìn mà chạnh lòng quá!!!
  10. tomboy_lp94

ờ hé, bài where''d you go của Fort Minor ft Holly Brook đang đứng thứ 5 trong top 10 bài hát và album hay nhất tuần đoá (theo Billboard)