1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Free catalog - Ai quan tâm đến Harley-Davidson

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi hoa_khanh, 17/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoa_khanh

hoa_khanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Free catalog - Ai quan tâm đến Harley-Davidson

Chào các bác, tôi có một cuốn catalog cho Harley - Davidson năm 2005, tương đối dày (chừng 5-6cm gì đó tôi nhớ không rõ vì không có đây). Bác nào thích / quan tâm thì nó là của bác (chỉ mất tiền cước bưu điện). Gửi về VN thì có lẽ hơi đắt và (có thể) phải qua Hải quan kiểm tra lôi thôi, nên nếu bác có người quen hoặc ai đó sắp sửa sang Mỹ thì có thể đưa địa chỉ tôi sẽ gửi tới (cước phí sẽ ít hơn, có lẽ chừng $5-6). Sách nặng chừng 2-3lbs (1-2kg).

Còn nếu không có bác nào muốn có nó nhưng chỉ muốn nhìn qua thì cũng nói, hôm nào rảnh rỗi tôi sẽ scan vài tấm gửi lên. Đại loại ở trong có hình của các dòng xe Harley mới / cũ cho 2005, cùng với part# và giá của các loại phụ kiện phụ tùng cho xe Harley. Tôi không đi Harley hay môtô cho nên không biết để làm gì hết.
  2. khome

khome Thành viên rất tích cực

Cái ý thứ 2 hay đấy bác. Bác thấy trang nào hay hay lý thú thì scan lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé.
    Thanks!
  3. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

Mình đang cần thông tin về đời xe Harley - Davidson năm 1968 và 1969 ( loại cần số bên phải và chân thắng bên trái ,ngược với các loại mô tô thông dụng ) đã từng có mặt trên thị trường Việt nam . Các chiến hữu có hình ảnh hoặc các thông tin về kỹ thuật cũng như giá cả xin cho biết . Rất cám ơn và hậu tạ