1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

FREE FREE FREE, KNOWLEDGE FOR FREE

Chủ đề trong 'Trung tâm thông tin TP Hồ Chí Minh' bởi Bestfemale, 04/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Bestfemale

Bestfemale Thành viên mới

Các bạn thân mến,

Theo nội dung chương trình hoạt động của hội. Vào chiều Chủ nhật đến, 07 tháng 9, chúng ta sẽ giải quyết 3 vấn đề cơ bản đầu tiên của marketing.

1. Marketing là gì?
    2. Marketing bao gồm những gì?
    3. Tại sao marketing quan trọng?

Phần nầy coi như là phần nhập môn của marketing, bao gồm những kiến thức cơ bản thiết yếu nhất về marketing. Mục tiêu nhằm cung cấp những kiến thức cơ bản và thống nhất những khái niệm trước khi đi vào nghiên cứu sâu hơn về các kỹ năng công cụ và qui trình marketing.

Phần thuyết trình sẽ không đi sâu vào học thuyết mà được trình bày theo quan điểm của người thực hành marketing. Sau phần thuyết trình sẽ là phần thảo luận theo nhóm, các bạn sẽ có dịp trổ tài hùng biện!

Nếu bạn quan tâm về marketing, hãy đăng ký tham gia cùng chúng tôi. Bạn không phải đóng phí để tham gia, đây là một hoạt động miễn phí.

Tuy nhiên để có thể tổ chức chu đáo về địa điểm, chuẩn bị tài liệu, bạn cần phải đăng ký và cung cấp địa chỉ liên lạc (email và số điện thoại) từ nay cho đến 12:00 trưa Thứ sáu, 06 tháng 9.

Gởi tin nhắn cho bestfemale, hoặc gởi email theo địa chỉ thienphuong0210@yahoo.com.

BESTFEMALE
    Ở đâu zui, ở đó có tui
  2. pickou

pickou Thành viên rất tích cực

Cho tui hỏi mấy giờ chiều chủ nhật vậy ??? Địa điểm chỗ nào?? Xin cho biết thêm chi tiết có được không để mình còn sắp xếp thời gian nữa, mình có 2 người bạn cũng muốn học hỏi thêm về vấn đề này nhưng không biết có kịp thời gian không nữa. Nhưng trước mắt mình sẽ đăng ký 3 xuất nhé. Có gì bạn vui lòng liên lạc với mình qua số phone 0918 638 789 gặp Bình.
    Chân thành cảm ơn

Nothing's Impossible !!!
  3. Bestfemale

Bestfemale Thành viên mới

Thông tin về thời gian và địa điểm tổ chức buổi toạ đàm lần I:
    Thời gian: Từ 14:00 đến 17:00, Chủ Nhật, ngày 07 tháng 09 năm 2003.
    Địa điểm: Lầu 2, Khách Sạn Quê Hương 4.
    Số 265, Phạm Ngũ Lão, Quận I, T/p HCM
    Hẹn gặp các bạn tại địa điểm trên. Thân ái
    BESTFEMALE
    Ở đâu zui, ở đó có tui