1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

FREE tài liệu học thi TOEFL, SAT, GRE, GMAT và online

Chủ đề trong 'Du học' bởi g8ubvn, 29/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Junimond

Junimond Thành viên mới

Hey guys, chịu khó đọc một chút trước khi đưa ra yêu cầu đi. Mấy cái sách đó bây h được upload lên trang web www.duhocvn.org hết rồi. Chịu khó lên đó mà download. Ko còn ai gửi email cho từng người nữa đâu.
  2. hanoikiss

hanoikiss Thành viên mới

đúng rồi các bác chịu khó đọc nhé,chứ ai cũng yều vậy làm sao làm dc,mình fát huy tính năng động cơ mà,
  3. ManVu

ManVu Thành viên mới

Dạ, em hỏi cái này hơi "lúa" nhung tại em không biết thật mà em cũng không tìm được thông tin trên google nên em đành hỏi mọi người ạ. Em thắc mắc là bên ngành Tự nhiên Kỹ thuật thì cần thi GRE và GMAT để apply cho chương trình master. Vậy bên ngành Xã hội nhân văn thì có kỳ thi nào tương đương không ạ?
  4. trinhmedia

trinhmedia Thành viên mới

tình nguyện làm "lúa khác" trả lời cho "lúa Mạn Vũ" đây. xem site này nè đồng chí, GRE home:
    http://www.ets.org/portal/site/ets/menuitem.fab2360b1645a1de9b3a0779f1751509/?vgnextoid=b195e3b5f64f4010VgnVCM10000022f95190RCRD
    theo đó, GRE là chuẩn đánh giá trình độ học vấn và tư duy của SV tốt nghiệp ĐH xin học sau ĐH cho tất cả các ngành còn lại, trong đó có ngành KHXH&NV luôn. nhưng các trường ĐH Mỹ thì đòi, học ở nơi khác thì ko biết nhé!
    híc, biết đến nhiu đó thôi, còn học GRE và thi ở đâu, thế nào thì chắc phải lục trong website vừa đưa đi nhé, có thể tham khảo thêm ở www.duhocvn.org, trong đó có nhiều hướng dẫn và cả tài liệu học nữa.
    cheers,
  5. giuseppehuy

giuseppehuy Thành viên mới

Chào bạn g8ubvn !!
    Bạn làm ơn chỉ giúp mình làm thế nào để tìm tài liệu luyện thi LSAT nha. Mình chỉ mới bắt đầu tìm hiểu, nên còn "hai lúa" lắm. Mong bạn giúp đỡ.
    Xin bạn gửi thông tin vào mail của mình: bearfamily_sg@yahoo.com.
    Chân thành đa tạ
  6. x_men10_12006

x_men10_12006 Thành viên mới

Cám ơn bạn
  7. tonglevang

tonglevang Thành viên mới

Mình cần luyện thi toefl, bạn có tài liệu gì gửi cho mình theo địa chỉ này nhé tonglevang@gmail.com
    cám ơn bạn nhiều
    ngoài ra có địa chỉ luyện thi toefl nào uy tín không, chỉ cho mình với
  8. thanhegc

thanhegc Thành viên mới

Nếu muốn tìm tài liệu thi toefl thì nên vào trang dethi.com. Ở đó có rất nhiều tài liệu cho bạn tham khảo, chỉ sợ không có thời gian mà đọc hết thôi.
  9. shin_zu

shin_zu Thành viên mới

huhu , ai giúp em với, em chuẩn bị thi SAT II mà hok có tài liệu j hết , mừ cũng chưa bít chọn 3 môn như nào ạh .
  10. sword_ru

sword_ru Thành viên mới

Chào các bác. Bác nào có quyển Gre Princeton không cho em với ạ. Em tìm mua ở các hiệu sách ở HN mà không có. Em đang rất cần ạ, mong các bác giúp đỡ.
    Chúc cả nhà vui vẻ.