1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

From DNAman

Chủ đề trong 'Công nghệ Sinh học' bởi DNAman, 11/06/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. DNAman

DNAman Thành viên mới

Hi Bích Hợp, Anh ndungtuan, CNSH box members,
    Lên dzỡn chơi một chút mà anh Tuấn post lên mấy bài thấy nặng quá hén, hê...hê...hê, chửi nặng quá => không chơi nữa, farewell to all, farewell cái nick DNAman luôn, mọi người dư sức biết tui là ai muh, phải không Bích Hợp, phải không CM = minimoon.
    Sorry anh Tuấn hén, sorry CM luôn.....

<font size='4'><font color='red'><br/>
    Who am I ??? ha...ha...ha.<br/>
    University of Natural Sciences, HCMC</font></font>

Được sửa chữa bởi - DNAman vào 11/06/2002 11:27
  2. ndungtuan

ndungtuan Thành viên rất tích cực

Chào bạn DNAman,
    Lên dzỡn chơi một chút mà anh Tuấn post lên mấy bài thấy nặng quá hén, hê...hê...hê, chửi nặng quá => : tôi cân nhắc rất kỹ trước khi post, nhưng tôi thấy những điều mình viết tương xứng với những điều bạn đã viết.
    Mọi cuộc chơi đều có luật chơi, nếu bạn tôn trọng mọi người và luật chơi, bạn sẽ được chào đón.
    Tiên học lễ, hậu học văn.
    Thân ái
  3. DNAman

DNAman Thành viên mới

OK, "tương xứng", xin lỗi anh Tuấn hén.
    Không nói chuyện này nữa hén, lần cuối dùng nick DNAman.
    Wow, DNAman làm cho cái room này nặng nề quá.

Who am I ??? ha...ha...ha.
    University of Natural Sciences, HCMC
  4. DNAman

DNAman Thành viên mới

Trời, nữa.

5. DNAman

DNAman Thành viên mới

sorry nữa hén anh Tuấn.

6. DNAman

DNAman Thành viên mới

Hi sis. Bách Hợp, Anh ndungtuan, CNSH box members,
    Sorry hén, DNAman chỉ dzỡn cho dzui thôi, không có ý gì, nhưng mà bị kết tội nặng quá cho nên thôi. DNAman vẫn tôn trọng mọi người á chứ, nhưng mà.... nghe mọi người dùng lời lẽ nặng nề quá cho nên....thôi, không chơi nữa. Dẫu sao thì cũng sorry mọi người, đặc biệt là anh Tuấn, CM.
    Sis. Bách Hợp ơi, xóa dùm mấy bài của DNAman hén, thanks a lot.
    Còn cái online dict., nếu mọi người thích làm cái stand-alone soft. thì làm như Weirdhobbit cũng được, còn nếu như muốn làm cái online dict. để share cho mọi người dùng, để coi như là cái sản phẩm chung của box thì DNAman sẽ send cái khung chương trình cho Bách Hợp hay cho ai đó để làm hén. Buồn wé, hông tham gia nữa.
    Được DNAman sửa chữa vào 11/06/2002 12:40
  7. BachHop

BachHop Thành viên rất tích cực

to DNAman:
    có lẽ nếu bạn biết CM thì bạn cũng dư biết nhóm của họ "nghịch" như thế nào!!! đúng ko? nhưng trong lúc chúng ta có quá nhiều việc lo toan, có nhiều điều lo lấng, lại thêm box CNSH này, cố duy trì để tất cả chúng ta , những ai có tình yêu, đam mê với SH....đam mê khoa học có 1mảnh đất chung để cùng sinh hoạt, có những nơi mà chúng ta có thể chia sẽ điều gì đó với nhau, có nơi để chúng ta cùng xây dựng thành nơi để học tập và trao đổi kinh nghiệm....
    chúng ta dư sức qua những diễn đàn khác hoặc các bạn có khả năng tạo riêng cho mình 1 diễn đàn... nhưng quan trọng là thời điểm chúng ta gặp được nhau bạn ạ.
    cho nên việc bạn nghịch ngợm ai cũng có thể thông cảm và thậm chí cùng tham gia với bạn đấy, thế nhưng nên chăng bạn chọn lọc lại câu chữ 1 chút, vì đã viết ra rồi thì hic....nếu gây ra hiểu nhầm thì khó giải thích lắm....
    nói thế nhưng chúng tôi không hề muốn làm bạn thất buồn, càng ko muốn bạn xa chúng tôi, vì hơn ai hết chúng ta đều hiểu là box tồn tại được là nhờ bản thân mỗi chúng ta, hơn nữa sắp tới box sẽ có nhiều việc lắm bạn nỡ để chúng tôi làm việc vất vả thôi á!!!
    cho nên Bh rất mong qua tất cả những gì ko vui trên chúng ta nhận ra 1 điều cho mình, cần tôn trọng những gì dù là đơn giản nhất bạn nhé, đừng xa rời box, hãy tham gia với chúng tôi nhé!
    nào, DNAman cười cái nào!!!!
    hẹn gặp bạn ở lần họp sau!
    thân ái,

BachHop
  8. BachHop

BachHop Thành viên rất tích cực

hơ hơ, trời ạ,
    thế này là thế nào???
    BH tôi ko nghĩ là mọi chuyện lại như thế!
    thôi, có lẽ mọi việc đùa nghịch quá lố nên kết thúc ở đây,
    to DNAman, Moon:
    sắp tới mong cả hai tham gia hoạt động chuyên môn với box, còn về chuyện cá nhân, thì bản thân chúng ta tự suy nghĩ, sống sao cho hợp tình thế thôi, BH hiểu những gì Chí Mỹ muốn nói, tuy nhiên, em hãy nghĩ lại những gì mà chị nói ở họp mặt, em và các bạn em, còn nhiều việc fải lo đấy em ạ!!,
    Tôi yêu quí Box CNSh, yêu quí các thành viên đã góp công góp sức cho box đi lên, và tôi đặt nặng chất lượng bài viết lên hàng đầu, hy vọng mọi người hiểu và cùng hỗ trợ cho nhau!
    topic của DNAman này, về tư cách cá nhân tôi ko tham gia nữa, nhưng cũng mong mọi chuyện dừng tại đây!
    thân chào,

BachHop