1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

FROM...........TO...........

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi Meng, 09/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Meng

Meng Thành viên mới

FROM : Meng ---------> TO : anh
    Anh à!!! Chắc anh không biết, tuy mới quen anh nhưng không hiểu sao em cảm thấy anh rất đặc biệt. Em cũng không biết nữa! Không hiểu em đang làm cái gì nữa!! Em không dám đến chơi nhưng em lại rất muốn gặp anh, rất muốn nói chuyện với anh..Có lẽ vì thế mà em vào box Xây Dựng, em thấy làm như vậy, em có cảm giác đang ở rất gần anh. Dù cho sự thật là anh chả bao giờ lên mạng...Có thể anh nghĩ rằng em chỉ là một con bé ngốc nghếc, trẻ con, hay nói lung tung, cứ liến thoắng hết cái này đến cái khác khi gặp anh. Hix!! Chỉ vì em rất sợ, em run bắn khi thấy anh, tim em cứ đập, cứ nhói cả lên. Em chẳng biết làm gì khi đó, em thấy mình thật vụng về hấp tấp. Sao lúc ấy em cuống quýt cả lên, đầu óc trống rỗng, chân tay lóng nga lóng ngóng. Thế rồi tự nhiên, như một cái máy, em cười, em nói, tíu ta tíu tít. Mọi người đều bảo em thật tự tin, hoạt bát, có thể nói chuyện thoải mái, vui vẻ với bất cứ ai. Nhưng hình như không phải thế đâu anh ạ! Em cũng biết ngượng chứ! Chỉ là do mọi người không để ý mà thôi! Cũng có thể là do em ko tỏ rõ ra bên ngoài...
    Từ nãy đến giờ em nói những cái gì ý nhỉ? Buồn cười thật! Lập ra cái topic này, không biết có ngớ ngẩn quá không...

Tại sao lại thế? Số mình sao xui dữ vậy? Luôn đi muộn...

Được meng sửa chữa / chuyển vào 10:11 ngày 09/06/2003
  2. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

ko hề ngớ ngẫn tẹo nào đâu em ^_^
    Anh vẫn trông ngóng Em hoài ...Anh vẫn chờ mong Em mãi...!!! (TrungRock)
  3. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

ko hề ngớ ngẫn tẹo nào đâu em ^_^
    Anh vẫn trông ngóng Em hoài ...Anh vẫn chờ mong Em mãi...!!! (TrungRock)
  4. beengoan

beengoan Thành viên rất tích cực

Cái avatar có phải chính là ảnh của Meng không ?

5. beengoan

beengoan Thành viên rất tích cực

Cái avatar có phải chính là ảnh của Meng không ?

6. nguoi_lon

nguoi_lon Thành viên quen thuộc

Lạ nhỉ, avatar của Meng là con trai, sao giọng lại là con gái thế??????
    Ho*, mà sao Meng lại post cái này ở đây? Địa chỉ của nó phải là chỗ anh chàng kia chứ. Thời buổi này phải liều thì may ra mới nên cơm cháo Meng ạ

Anh ơi cố lên nhé!

Được nguoi_lon sửa chữa / chuyển vào 08:09 ngày 10/06/2003
  7. nguoi_lon

nguoi_lon Thành viên quen thuộc

Lạ nhỉ, avatar của Meng là con trai, sao giọng lại là con gái thế??????
    Ho*, mà sao Meng lại post cái này ở đây? Địa chỉ của nó phải là chỗ anh chàng kia chứ. Thời buổi này phải liều thì may ra mới nên cơm cháo Meng ạ

Anh ơi cố lên nhé!

Được nguoi_lon sửa chữa / chuyển vào 08:09 ngày 10/06/2003
  8. Meng

Meng Thành viên mới

Đính chính nghen! Nghe mọi người nói vậy là phải đổi ngay cái avatar không lại bị hiểu nhầm thì chít!
    E hèm..Tui lập cái topic này để mọi người gửi gắm tâm sự của mình...Những điều muốn nói mà khó nói, không fải chỉ để gửi cho một nửa kia đâu mà còn dành cho rất nhiều người khác nữa. Vd như bạn thân, bố mẹ, ông bà, anh chị, thầy cô...Mọi người có thể bày tỏ những gì không biết nói với ai, ko biết nói ở đâu... với mọi chủ đề. Rất mong mọi người hưởng ứng! Thanks!
    Dịu dàng như cơn gió thoảng hương nhẹ bay ngất ngây lòng em người ơi thương nhớ...
  9. Meng

Meng Thành viên mới

Đính chính nghen! Nghe mọi người nói vậy là phải đổi ngay cái avatar không lại bị hiểu nhầm thì chít!
    E hèm..Tui lập cái topic này để mọi người gửi gắm tâm sự của mình...Những điều muốn nói mà khó nói, không fải chỉ để gửi cho một nửa kia đâu mà còn dành cho rất nhiều người khác nữa. Vd như bạn thân, bố mẹ, ông bà, anh chị, thầy cô...Mọi người có thể bày tỏ những gì không biết nói với ai, ko biết nói ở đâu... với mọi chủ đề. Rất mong mọi người hưởng ứng! Thanks!
    Dịu dàng như cơn gió thoảng hương nhẹ bay ngất ngây lòng em người ơi thương nhớ...
  10. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

FROM... Twins_of_vip TO....Những ai sắp ra trường
    Vậy là chỉ còn vài tuần nữa nhỉ? 5 năm học săp qua đi, hết rùi cái cảm giác lụt đồ án, hết rùi cái cảm giác hồi hộp xem điểm thi, hêt rùi những lần bực dọc khi đi gửi xe đạp vì tắc đuờng, hêt rùi cảnh phải lén lút ngủ trong giờ học , hay run run giở từng trang photo khi đi thi Tâm lý. Những thày cô, vừa thân thương vừa khủng khiếp cũng sắp phải xa. Tự hỏi mình đã để lại được gì sau 5 năm học, chắc là một cái bảng điểm mà ô cột thi lại nhiều gầ bằng ô diềm lần I. CHán mà vui!
    "Ai Công Hầu ai Khanh Tướng, vòng trần ai, ai dễ biết ai. Thế Chiến Quốc, thế Xuân Thu, gặp thời thế, thế thời phải thế"