1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

FROM...........TO...........

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi Meng, 09/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

tại sao mọi người lại có 1 tình yêu đẹp đến như vậy.Cho dù là được yêu hay ko được yêu cũng đều đẹp cả.Thực ra trong tâm trí mọi người dang nghĩ gì về chuyện tình cảm của mình.Mọi người buồn sao??? buồn đến mức nào.Có bao giờ buồn đến rơi nước mắt ko.Đọc bài của mọi người trong 4R tôi thấy tình yêu của ai cũng đáng được tôn trọng ,suy nghĩ về con người mình 1 chút tôi lại thấy....Thôi.Cũng có lúc đọc xong 1 số bài tôi thấy con gái yêu thật mãnh liệt,thật đó, ai cũng yêu người yêu của mình tha thiết cho dù là đã chia tay rồi và đặc biệt những mối tình đầu thì ko bao giờ có thể quên được.Chậc.Vậy mà sao .............
    to: JE : anh hiểu cảm giác của em.Hãy cố gắng lên em ạ.Ko lùi buớc mới là đàn ông chứ.Dẫu biết " love means never having to say U r sorry " nhưng ko chỉ là biết vậy thôi rồi để đó đâu.Phải tự tìm lấy chính hạnh phúc của mình chứ.Anh rất thích 1 câu này anh đoán là ông em cũng thích.Nhìn chữ kí của anh đi ^_^
    to: my love: đêm qua mình tranh cãi nhiều chuyện quá phải ko.Càng lúc A thấy càng hiểu con người E hơn và càng thấy yêu E nhiều hơn.sau khi dập máy anh có nói rằng anh sẽ gửi cho E 1 cái này và anh đã viết cho E 1 lá thư đó.A muốn E hiểu A hơn chỉ có vậy thôi.A ko biết có nên gửi đi ko nữa.Chẳng biết làm sao đây !
    to: tất cả mọi người: nếu trong lòng có 1 tình yêu đích thực hãy ccó găng mà giữ vững.Nó cũng chính là 1 phần của cuộc đời bạn đó.
    HAVE FUN ^_^
    <FONT color=magenta size=4>Anh vẫn trông ngóng Em hoài ...Anh vẫn chờ mong Em mãi...!!! </FONT>
    Được NhoEm0702 sửa chữa / chuyển vào 19:25 ngày 30/09/2003
  2. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Gửi em:Em nói anh chưa hiểu em!Đúng!Và có thể em nghĩ anh hiểu em thì anh sẽ không còn "contact" với em nữa!Nhưng điều duy nhất anh muốn nói với em và khiến anh hi vọng đó là" quá khứ hãy để nó lại phía sau,đừng mãi nhìn về đằng sau,con ng sống bằng hiện tại chứ không phải bằng quá khứ" càng nói chuyện anh sẽ càng hiểu em,và càng thấy yêu em hơn!Mỗi lần anh online,ng đầu tiên anh muốn gặp là em!Anh cũng rất hạnh phúc khi nick mới của em-nick mà em ko muốn nhiều ng biết- trong đó có anh!Anh biết em sẽ không post bài trong này nữa,nhưng hãy vào đọc những gì anh viết cho em.Em nhé!!!!
    Love means never having to say u r sorry!!!!
  3. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Gửi em:Em nói anh chưa hiểu em!Đúng!Và có thể em nghĩ anh hiểu em thì anh sẽ không còn "contact" với em nữa!Nhưng điều duy nhất anh muốn nói với em và khiến anh hi vọng đó là" quá khứ hãy để nó lại phía sau,đừng mãi nhìn về đằng sau,con ng sống bằng hiện tại chứ không phải bằng quá khứ" càng nói chuyện anh sẽ càng hiểu em,và càng thấy yêu em hơn!Mỗi lần anh online,ng đầu tiên anh muốn gặp là em!Anh cũng rất hạnh phúc khi nick mới của em-nick mà em ko muốn nhiều ng biết- trong đó có anh!Anh biết em sẽ không post bài trong này nữa,nhưng hãy vào đọc những gì anh viết cho em.Em nhé!!!!
    Love means never having to say u r sorry!!!!
  4. dau3cham

dau3cham Thành viên mới

Các bác ơiiiiii, iem muốn....................

Con nai vàng ngơ ngác
                    Đạp trên lá vàng khô.....
  5. dau3cham

dau3cham Thành viên mới

Các bác ơiiiiii, iem muốn....................

Con nai vàng ngơ ngác
                    Đạp trên lá vàng khô.....
  6. Obelik09

Obelik09 Thành viên quen thuộc

To những trái tim đang khóc trong nỗi cô đơn: Mặc dù mất đi người mình yêu là vô cùng đau khổ, nhưng hãy hứơng niềm tin vào tương lai, ở đó nhất định niềm vui và hạnh phúc đang chờ các bác..Chúc lành....
    obekik09_ tôi chỉ là 1 hạt cát ...
  7. Obelik09

Obelik09 Thành viên quen thuộc

To những trái tim đang khóc trong nỗi cô đơn: Mặc dù mất đi người mình yêu là vô cùng đau khổ, nhưng hãy hứơng niềm tin vào tương lai, ở đó nhất định niềm vui và hạnh phúc đang chờ các bác..Chúc lành....
    obekik09_ tôi chỉ là 1 hạt cát ...
  8. anh_van_la_anh

anh_van_la_anh Thành viên mới

vẫn mai yêu em mà em nào biết
    huhu
    tương lai ở đâu khi anh ko có em
    huhu
  9. anh_van_la_anh

anh_van_la_anh Thành viên mới

vẫn mai yêu em mà em nào biết
    huhu
    tương lai ở đâu khi anh ko có em
    huhu
  10. trantuemai_ST

trantuemai_ST Thành viên mới

From : trantuemai, To: JonnyEnglish
    JonnyEnglish, mày vẫn ổn chứ, cho dù mày nói là mày ổn thì tao vẫn nghĩ mày ko ổn. Hic, lúc đọc bài của JE tao thấy thật đáng tiếc cho nó vì TY của nó đã ko được cô bé kia đáp lại, tao ko ngờ JE lại chính là mày!!!!!!!!
    Hy vọng mày vẫn ổn và 1 lúc nào đó cô bé kia sẽ hiểu được tấm lòng chân thành của mày và fall in love với mày!!!!!!!!!!!
    Tặng mày bài hát này, vì tao nghĩ ( có thể ) fù hợp với situation của mày lúc này : Oh Dear, What can I do ? I''m feeling blue, tell me, oh, what can I do? , I think of her, but she thinks only of him and though he'' ll never come back, she still think only of him. Oh, how long will it take, till she sees the mistake she has made? Dear, what can I do ? Tell me, WHAT CAN I DO ?
    Mong rằng tự mày sẽ trả lời được câu hỏi What can I do này
    -----------------------------------

Gặp một thằng rất dở nhưng vẫn fải niềm nở!!!!!!!!!!!