1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Full Frontal Fashion, topic bàn luận về xu hướng thời trang thế giới trong các mùa tới

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi bagai, 01/11/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. bagai

bagai Thành viên rất tích cực

Full Frontal Fashion, topic bàn luận về xu hướng thời trang thế giới trong các mùa tới

BG sắp thi xong rồi, định làm business về thời trang nên cũng muốn tìm hiểu sở thích của các bạn trẻ, đặt biệt ở box làm đẹp.

Ở Mỹ có 1 kênh truyền hình rất thú vị cho nhưng ai quan tâm thời trang, đó là Full Frontal Fashion, 1 kênh TH của NYC.

Các bạn ở VN hoặc nước khác ko xem được shows có thể xem hình để biết khuynh hướng sắp tới các nhà designers hướng đến là gì. Các bạn có thể xem hình ở:

[B]http://nymag.com/fashion/fashionshows/fullfrontalfashion/[/B][B][/B]

Gồm tất cả các hiệu nổi tiếng của các nước trên thế giới. Đây cũng là nơi các nhà tạo mẫu gặp mặt, nói chuyện, và trình bày ý nghĩa các sản phẩm thời trang của mình. Các hiệu rất đa dạng từ những tên tuổi rất nổi tiếng như Mac Jacobs, Burberry, Gucci, Chanel.. đến những nhà tạo mẫu mới được làm shows để giới thiệu sản phẩm.

Xem qua những hình ảnh đó, ý của bạn như thế nào? Bạn thích những mẫu gì, hiệu gì, tại sao.... Các bạn có thể chia sẻ với nhau tại đây.

Topic chào đón tất cả các bạn và mọi ý kiến đều được trân trọng trên tinh thần đóng góp và chia sẻ. :). Mong các bạn đừng dùng từ ngữ quá khích hoặc khích bác chọc ngoáy nhau thì sân chơi sẽ mất vui. Đoàn kết thì sống, chia rẽ thì chết mà :).

Mong được các bạn tham gia nhiệt tình :).
  2. Nga_Maryland

Nga_Maryland Thành viên mới

TỚ THÍCH BCBG , THIẾT KẾ ĐẸP , TRẺ TRUNG VÀ GỢI CẢM
  3. bagai

rảnh thì chị quote cho mấy cái hình thiết kế đẹp gợi cảm đi chị :). Để em biết đường mà... buôn :P
  4. anhtumlm

anhtumlm Thành viên mới

Mình chỉ thích đồ LV thôi!
    Mặc dù ít có điều kiện dùng hàng của nó.
    Đơn giản vì LV ko bao giờ bán hàng giảm giá cả.
  5. Peanut_butter

Peanut_butter Thành viên mới

Chị bagai thích nhờ, em cũng thích thời trang lắm mà nghèo nên cũng chịu thôi . Em thích đồ của Michael Kors, không hiểu đến đời nào mới có tiền mua, chắc lúc đấy ông ý thiết kế lại chả đẹp nữa . Còn những thứ bình thường hay để ý thì có BCBG Max Azria, Max Studio, Diesel; nhưng như Max Studio hình như đợt này váy vóc chán quá. À, em đang nói đến váy nhá . Style váy hiện giờ thì em thích mấy kiểu trong cái Spring 07 collection của Kors ấy, nhất là kiểu babydoll. Phải tội béo nên chắc ko mặc được .
  6. bagai

Thú thực với em là chị chưa được "sờ" vào đồ hiệu. Hên là nhà có High Def. TV nên xem được kênh đó :). Cám ơn em đã góp ý nhe. Hình em chụp lúc nào cũng xinh...nhìn ghiền ghiền mai mốt qua "cua" :D...kekeke...(ko phải les đâu nhe :D)