1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

FVC - Fan Vô Cực - Cambodia và Angko huyền thoại - 30/4.(trang 67).

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi postman98, 08/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovetivi2005

lovetivi2005 Thành viên mới

Có nhà mới cơ mà em nhớ nhà cũ quá, tự dưng thèm cảm giác ngủ trong rừng giống bác black nữa.
    Nhà mình có khi làm thêm 1 chuyến băng rừng lội suối.
    Gần đây dân tình cứ hết ÂPA Chải rồi Tây Côn Lĩnh, nghe mà háo hức.

To camel: Hnay mới biết vụ bác up cái mẹt em to đùng lên thế này đấy, hichic.
  2. camellia7966

camellia7966 Thành viên quen thuộc

Ờ, cũng chả dám up trộm đâu, nhưng có ngwời nhầm chị với em, nên phải up để còn biết mà phân biệt.
    Up mấy cái ảnh ăn ốc hôm qua, hứa là k up rồi nhưng mà ngứa ngáy chân tay nên... Mí lại mình có ít ảnh Cam quá, up mấy cái này cho nó mới mẻ. Công nhận tinh thần bon chen của các bác nhà mình vẫn cao quá, toàn ngwời đi học đi làm về muộn mà vẫn đúng giờ đến điểm hẹn BK. Bác Balmy còn lọc cọc đạp xe đến, cô Chi nemo còn chưa kịp ăn tối phải tạm lót dạ bát phở bò 2 trứng 1 đĩa quẩy , cô Choé dù măm no nê rồi vẫn cố bon chen chỉ để gặp chị em vì lâu ngày nhớ quá, còn các thành viên khác chả bao giờ ra khỏi nhà lúc 9h tối (ngoan kinh dị) đều có mặt với tinh thần tham ăn tham nói, hì hì. Chị em muôn năm! Bữa ốc luộc trứng cút lộn kết thúc bằng ly nwớc mía ngọt lịm rồi ai đi xe đạp về xe đạp, ai đi ké tiếp tục đi ké, kẻ Hà Đông ngwời Giải Phóng, trong cái không khí se lạnh bất ngờ giữa tháng 5 rực trời hoa phwợng đỏ (cứ như thơ)
    2 cái ảnh này thiếu mặt cô Choé, vì cô đến vào lúc tay máy đã mỏi, chỉ muốn măm thôi
    Chúc chị em luôn trẻ khoẻ và tinh thần tốt như hôm qua!