1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

FVC - Fan Vô Cực - Cambodia và Angko huyền thoại - 30/4.(trang 67).

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi postman98, 08/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuhuongnguyen

thuhuongnguyen Thành viên mới

2. Blackvodka

Blackvodka Thành viên mới

Thông báo.
    Mời toàn thể thành viên FVC tham gia chuyến đi Cambodia tới họp mặt để bà con nhận mặt nhau và để phổ biến nội quy đoàn.
    - Đây là lần ọp chốt trước khi lên đường (do có những Bạn bay vào Sài Gòn trước doàn) nên yêu cầu tất cả các Bạn bố trí thời gian để tới "không chấp nhận bất cứ lí do nào vắng mặt".
    Địa điểm: 51 Phan Bội Châu.
    Thời gian: bắt đầu từ 8h30AM.
    Ngày: 20-4-2008 (chủ nhật)
    Được blackvodka sửa chữa / chuyển vào 11:56 ngày 18/04/2008
  3. postman98

postman98 Thành viên mới

Hi! Dạo này vướng nhiều công chuyện nên pm98 ít có đ/k qua lại dây và gặp gỡ FVCers đc.
    HN đang nóng nực gớm. Dịp đó đoàn mà có đồng fục áo fông mào vàng cam thì lên ảnh rực rỡ phải biết.
    Ngày mai nhà thì có việc nên kô cà cê lê fê cùng các bạn đc rồi.
    Lời chúc sớm: Các bạn tham quan các danh thắng bên Cam vui khoẻ nhé. Dịp này chắc pm98 chỉ ở nhà leo trèo nhãn hàng xóm thôi
  4. thuhuongnguyen

Kính bác người đưa thư 98 ạ,
    Em là em chưa thấy có cái vụ áo phông màu vàng cam của các FVCers, chỉ thấy có mấy cái áo gió, mới nghía qua em cứ tưởng là hãng ADIDAS tài trợ, hehehe. Hy vọng các bác FVCers vẫn cứ mang đi fashion show cái áo gió đấy để e hèm, xông hơi rảm cân ạ. Dù sao nó cũng ko làm lệch vai các bác thêm tý nào đâu.
    Chúng em đi Cam chỉ thương bác ở nhà mới leo lên đến đầu cành nhãn người ta đã huýt xuống vì nhãn nhà người ta còn mi nhon quá mà.
    Thế nên bác có không tham ra tham vào vụ đi Cam, thì bác cũng nên ra quán cà phê số 51 PBC mà tập leo mấy cái cây nho nhỏ ở trước quán trước khi leo nhãn , hì hì. Nhớ mặc quần áo nguỵ trang khỏi người ta lại huýt xuống.
  5. pidroska

pidroska Thành viên mới

Em (Thảo - bạn Chi) xin phép được vắng mặt vì bận đi dự hội thảo. Không đi dự em ứ có xiền đi chơi với các bác được!!!
  6. thuhuongnguyen

Ối, cứ tưởng là nàng theo........hội thảo bỏ cuộc chơi. Hóa ra nàng theo thì vẫn theo mà nàng chơi thì vẫn cứ chơi. Thôi nàng cứ bám càng bác đưa thư 98 mà leo trèo ở 51 PBC một vài phút cho các anh tác nghiệp vài cái ảnh truy nã nhỉ, rồi thì đi đâu thì đi. Hội thảo thì cũng có lúc coffee break chứ,hìhì!
  7. Blackvodka

@all: Các thành viên đi Cam đọc kỹ trước khi trả lưòi (chú ý cái vàng vang ).
    Bạn nào bận quá có thể ra góp mặt 5, 10 phút.
    (Nếu Bạn nào không có mặt, khi phát sinh vấn đề gì liên quan đến chuyến đi như: phát sinh chi phí, ăn ở, v.v... không đc quyền thắc mắc mà phải tuân thủ hoàn toàn theo quyet dịnh của đoàn).
  8. nemonunoc

nemonunoc Thành viên mới

Thế chủ nhật ngày 27 trước ngày lên đường nhà mình không ọp ẹp gì à? Rùi, 20 em sẽ cố qua mấy phút...cả nhà vẫn chưa gặp em nhỉ, cũng xinh đáo để :))
    To Black: Phòng CN này ko qua đc, em hứa trước không kêu ca, bác sắp xếp thế nào em theo bác cả :D
    Nhà mình có đi Biển Hồ không anh Black ơi? Khi nào kế hoạch đầy đủ, anh cho cả nhà file, rùi in ra mang theo nhá.
    Em đếm từng ngày đợi đến 29, chán làm, chán học rùi, chỉ đợi đi chơi (^_^)
  9. Blackvodka

Tks Mod!
    all: Sáng mai ọp chốt lần cuối trước khi lên đg đi Cam nhé các Bạn. Vẫn tại 51 Phan Bội Châu.
    Được blackvodka sửa chữa / chuyển vào 12:09 ngày 19/04/2008
  10. ekcom78

ekcom78 Thành viên mới