1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gà cần các cao thủ giúp đỡ tận tình

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi henrynguyen, 22/09/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. henrynguyen

henrynguyen Thành viên mới

Xin chào các bác trên diễn đàn này,
    E vốn là 1 thằng sống dựa trên cảm xúc và rất gà trong chuyện tình cảm. Đó là bản thân của em. Giờ e xin kể tóm tắt chuyện của em như thế này
    E và gái làm cùng cơ quan và ban đầu gái chủ động tiếp cận em ( vì e biết e gà yêu rùi chia tay hoài con tim đau khổ lắm nên chả mún yêu con nào nữa chi cho mệt mốt kêu người làm mai ai đó cưới lun). Nhưng vì gái tiếp cận em và thể hiện gái thích em ( điều này là chắc chắn 100%) nên e đã chấp nhận mở con tim đau khổ 1 lần nữa và bắt đầu tìm hiểu gái- gái là người nóng tính khá xinh đẹp, chỉ chơi vs con trai là bạn thân và cũng nói bậy, gái không thuộc thể loại nhõng nhẽo nhưng khi mún nhõng nhẽo thì không đứa con gái nào bằng. Gái tính khẳng khái nói 1 là 1 2 là 2

Gái từng nói vs e thế này. đại ý yêu là yêu đến cưới chứ yêu kiểu dở dở ương ương là không thèm. và nếu thằng nào yêu gái mún bỏ thì gái bỏ cái 1 và bùn trong 1 ngày thui. em thì chỉ im lặng chứ k nói gì nhìu.
    Tính em thì cũng hay ghen và kiểm soát, nhờ các bác trên này nên e đã bớt đi phần đó, nhưng gái vẫn nói vs e: a đừng nói chuyện kiểu tra sét em như vậy và bây giờ gái đã im lặng không nc gì vs em nữa. các bác cho e hỏi trường hợp này em có thể thay đổi cục diện được không và e hướng đi e nên làm là gì.
  2. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

thêm nội dung chi tiết đi chứ ít thế này không phán được đâu. tình cảm là nó phải từ những cái tủn mủn nhất: 1 cuộc chuyện trò - đi giày kiểu gì - bạn bè kiểu gì - có phải trẩu không :)) (nếu có mình xin phép té khẩn cấp) - v.v...
    phoenix_px2002 thích bài này.
  3. henrynguyen

henrynguyen Thành viên mới

cảm ơn các bác, nhưng giờ e đã hiểu vấn đề. gái ban đầu thích em. e thì FA nên cũng yêu lại gái và e thể hiện e yêu gái lun nhưng không nói chỉ đi chơi chung thôi. và hôm thứ 7 gái đi chơi vs bạn. e gọi gái không bắt máy, mỗi ngày gọi 1 cuộc gọi trong 2 ngày liên tục lun. nt kiểu gì cũng không. e gặn hỏi 1 câu thì gái bảo e soi mói đời tư của gái.
    theo e quan sát thì gái vốn đã chán không mún yêu e nữa vì e quá dễ dãi và không biết làm giá. Nói chung là con gái hết yêu thì đủ thứ lý do để chia tay
  4. phoenix_px2002

phoenix_px2002 Thành viên tích cực

Chủ topic: ko có chính kiến,mà bồ không khai báo đầy đủ thông tin cá nhân nên không bít đóng góp thế nào.
    Ngoài lề: nếu chưa đủ sức thì chưa có bạn gái được,nếu còn học thì học cho xong,thường thì ra trường đi làm mới có bạn gái,người iu,bạn đời được.Trước mắt thế đã.
  5. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cái từ yêu của bạn nó thấp qúa, vì mình đánh gía yêu nhau là phải từ 2 phía. cái bạn nói chỉ gọi là có cảm tình, còn tình cảm có rồi hết không chi ngày 1 ngày 2 là xong. dám hỏi bạn đã học xong lớp 12 chưa
  6. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

từ yêu vs chủ top nó đơn giản quá, kể cả mình đã xxx rồi, cơ mà khi nói đây là ny tôi, thấy cũng chưa quen, giờ thì khác rồi :)), trên đời này kể nhiều khi cũng hay, kẻ ăn ko hết thằng lần chẳng ra