1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gà con nhờ vả các bác giúp đỡ !

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Chick_Idiot, 02/10/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

;)) Tôi nhớ có lần 1 ông gì đấy nổi tiếng, chả biết cầu thủ đá banh hay ca sĩ, trả lời phỏng vấn trên truyền hình, ng ta hỏi ổng 1 câu và ổng trả lời là: "Tôi chỉ cần nói trong 2 chữ thôi: Fenomenal!" :))

Kiểu như bạn ở trên gọi "làm hàng" là "3 chữ" vậy. :))
  2. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

Đỏ 1: Tâm lý của gái nó vậy, chẳng phải tiếc nuối giề đâu. Cáo lăn tăn là bản thân cáo chứ không phải chú. Có lẽ do nghiệp chướng của cáo quá lớn nên cảm thấy tội lỗi khi đón nhận tình yêu của chú.
    Đỏ 2: CÁo đang kết chú, nhưng cách làm hàng của nó chưa đến độ tinh tế, nên anh cảm thấy nó nhạt toẹt. Cáo này đang dẫn dắt lối chơi cho cả hai, tuy không nuột nhưng anh dự cái khoản dường chiếu, khiến chú đê mê. Kinh nghiệm chắc là cũng có rồi.
    Đỏ 3: Ca này rất sáng, cố gắng chén phang phập, móc lốp đi là vừa.
    Đỏ 4: không việc gì phải xin lỗi. Cứ binh thường tự nhiên, không nhắc gì đến chuyện kia nữa. Tập chung vào chuyên môn mà chén.
  3. Chick_Idiot

Chick_Idiot Thành viên mới

Các bác làm e ngộ ra nhiều thứ quá ạ!!

e vừa nt "cmsn e", Cáo nt lại bảo "cảm ơn Gà, Cáo tưởng sẽ ko nhận đc lời chúc từ Gà nữa. " muốn nhờ Gà 1 việc" " đi ăn kem vs cáo"
    Phải làm sao bh hả các bác :-sss
    từ chối, hay cứ đi đây ạ..........
  4. Rebenge

Rebenge Thành viên mới

Cáo hỏi thì cứ đi thôi. D(ừng bao giờ từ chối ham muốn của Cáo :)). Chúc chủ thớt kem ngon miệng...
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Cáo hỏi thì cứ đi thôi. D(ừng bao giờ từ chối ham muốn của Cáo :)). Chúc chủ thớt kem ngon miệng...
  5. lady_man

lady_man Thành viên tích cực

Đi đi, hỏi han gì nữa. Tận hưởng đi
  6. lovelyciaboy

lovelyciaboy Thành viên tích cực

Cảm ơn mợ An già, Mợ lôi một chữ tiếng anh để tôn câu nói làm câu nói của mợ thêm trang trọng,những lời của mợ thêm thêm thuyết phục làm tớ rất khoái cảm. Tớ đang vội nên quảng vội 3 chữ, định sửa nhưng trộm nghĩ. Các bố họp quốc hội suốt ngày đi sửa từng câu từng chữ của văn kiện... nhận lương cao chót vót, rồi lên truyền hình... chỉ làm việc chặt chẽ từng câu chữ, thử hỏi đồng lương nhận được có đáng
    Dân vẫn nghèo, xăng vẫn tăng, những việc an sinh xã hội, những vấn đề vĩ mô ai lo... các bố đi bắt bẻ từng từ vặt vãnh... bao giờ việt nam hóa rồng!
    Nghĩ đến đây tớ nghĩ buột ra ý nghĩ 4 chữ "chẳng buồn sửa". Mấy cái thằng trẻ tru chửi đổng trên diễn đàn, sao mợ không lo, dưng đi lo soi làm quái gì, Dù sao cũng chân thành cảm ơn mợ, tớ cười vời mợ đây :))
    @Top Chú cứ chiến nhiệt tình đi, mời thì đi... bận thì hẹn hôm khác, gái nhà chú không phải là cái loại khó nhằn đâu, đừng lúc nào cũng mắt bịn rịn, tay run, ruột gan cồn cáo là tránh được tai ương do cáo nó giăng ra
    Anh vừa mới đọc lại tin nhắn em nó gửi, nếu nội dung chính xác là thế, thì nên từ chối... và hẹn vào một hôm abc!
    Anh vừa mới đọc lại tin nhắn em nó gửi, nếu nội dung chính xác là thế, thì nên từ chối... và hẹn vào một hôm abc!
  7. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Tôi lo cho diễn đàn nhiều năm nay rồi bạn, thấy bạn hài thì tôi mới nói một câu mà bạn đã dỗi rồi buông lời như thể tôi không hề lo cho diễn đàn, không hề khóa hàng trăm nick, sửa hàng vạn lỗi chửi thề mà suốt cả thập kỷ nay tôi chỉ nhăm nhăm đi lo quote bạn để mong được chọc ngoáy mình bạn, để đay nghiến bạn, để rủa xả bạn ;)) trong khi đó bạn không thấy nổi là tôi đã cố tình quote mà xóa đi nick bạn trong quote, vì ai lỡ mồm nói nhầm, lỡ tay nói nhầm (với thái độ đanh thép như thế) cũng rất tức cười. Cái ông "fenomenal" kia (tiếng Anh gì mà lạ thế nhỉ) trở thành nổi danh toàn quốc chính vì "2 chữ fenomenal" ấy đấy. Không biết ông ấy có dễ giật mình như bạn, hay dỗi như bạn, thích nói lẫy như bạn không. :))

Tôi cười trước một việc hài, bạn thấy bị sỉ nhục thì thật đáng tiếc vì tôi không có nhu cầu làm nhục bạn.
  8. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Thôi đi! Vải thưa không che mắt thánh được đâu! Anh đi guốc trong bụng chú rồi, ko cần phải thanh minh thanh nga nữa! =))

Chú ko dám sửa vì sợ mang tiếng sửa bài chứ gì? ảo quá đấy! Không ai đánh thuế chú việc sửa bài. Cũng không ai ghét chú thêm vì cái chuyện sửa bài. Chú không sửa bài thì cũng không ai khâm phục chú hơn. Vì vậy từ nay hãy cố gắng sửa bài khi có thể để thể hiện sự tôn trọng người đọc.

Hãy nhìn anh mà noi gương (bài này anh cũng sẽ sửa đấy =)) ). Bài nào anh post xong thấy viết sai dấu má từ ngữ là anh nhào dzô sửa luôn, chứ không thì nhìn nó như cái u cái nhọt, nhức mắt lắm! Tại anh cứ vừa viết vừa kết hợp làm việc khác, không nhìn vào màn hình. Viết một lèo xong cái là ấn nút post bài luôn. Sau đó mới quay sang soát lỗi như kiểu viết văn bản ấy. Chú nên học cách đó (Nhưng đừng bắt chước kiểu vừa viết vừa làm việc khác không nhìn màn hình. Chú ko làm đc đâu =)) )
  9. Chick_Idiot

Chick_Idiot Thành viên mới

Em nhỡ đồng ý đi rồi bác ạ :D
    Mà tin nhắn của Cáo là 2~3 tin đấy, e ko muốn nt lại luôn:3
    Thế là cáo đợi tầm 10p sau lại gửi tiếp,
    Mỗi tin là 1 đoạn trong ".." đấy ạ. :-s
    Em học đến chiều sau đó 3 tiếng ms nt lại, bảo tối e qua.
  10. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

k bi leo cay dau. nhung con nay trac cung tam thuong