1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gà dính hồi mã thương cần cấp kiu'

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kensaii2004, 28/05/2013.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tình hình là thế này các bác ạ, gái lớn hơn em 3 tuổi. Lúc tán là gái đã in relationship 5 năm rồi, sắp cưới, nhưng đi du học (gái người Trung Quốc nhé) nên gặp em. Em thì chốt hạ đồn này xong lâu rồi, oằn tà là vằn, nào là nghi binh, bơ lác, tặng hoa, nấu ăn, xem phim, đi biển. Em cứ đinh ninh là xong, dek còn gì để suy nghĩ nữa. [r24)]

Khổ thân em, em thì kìm lắm, gái 1 tay ôm em còn alo thì vẫn Ngượ ai ni, em cũng kemiano, giả ngu tao đây không biết tiếng Tàu :(

Trời không chiều lòng người, .gá.i g.ọ.i em lại bảo năm nay gái già rồi, không quen chơi được. Nếu quen êm thắm là sẽ cưới thôi, rồi bảo em suy nghĩ đi.

Bảo thật bao nhiêu công khó đi tán gái, chưa bao giờ em lại chùn chân như thế này. Gái giận thì em dỗ. Gái buồn thì làm cho gái vui. Cơ mà hồi mã thương kiểu này em dính cựa hơi nặng |-) Em thì công việc cũng ổn, đường đi cũng thênh thang, buông tay này thì vẫn có tay khác nắm thôi, nhưng lần này em tính cưới thật các bác ạ. Cuộc vui nào cũng phải có lúc dừng, các bác bảo em phải làm thế nào đây. Rửa tay gác kiếm ạ? =)
  2. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Topic có từ "gái gọi" =((
    Đến là chết với cái bộ lọc đau đầu này :((
  3. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

sao bạn này toàn dính với người hơn tuổi thế nhỉ. Mình nhớ ko nhầm thì hình như trước đây bạn có người yêu hơn bạn 7 tuổi thì phải, mà lần trước cũng thấy bạn bảo là tính cưới mà. Con trai mới 24 - 25 còn trẻ lắm, cưới làm gì. tầm 28 -30 cưới là đẹp bạn ạ
  4. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Số chú Kèn khổ thật! Gà non thì lại toàn rơi ngay vào miệng Cáo thành tinh :D

Thôi để một hai hôm anh đi công chuyện về anh viết tặng tiểu thuyết và phóng sự về cuộc đời chú để phần nào an ủi chú nhé!
  5. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cảm ơn bác @Kruger mở lại mạch máu cho topic để bà con còn chém gió. Cơ mà chỉ chém gió thôi chứ mạng nó ảo vãi chầy nhé cái bạn má phệ gì gì ơi [r32)] = ))

Khổ thân em lại phải đi trần tình, kính thưa kính gửi, năn nỉ mãi bạn ấy mới hết giận @}

Bạn ấy ơi, có lạc vào đây thì thơm mình mấy cái đi [:P] năn nỉ đó [:P]

@minh386 : chả biết lá số tử vi kiểu gì, lần nào đi đong đưa cũng toàn nhỉnh hơn em từ 3-7 tuổi cơ :"> cơ mà gái trẻ chán lắm, em nào sõi đời tí nói chuyện còn ok :P chứ mặt nặng mày nhẹ nói chuyện mệt bỏ xừ. Em nghe được vài câu toàn té gấp :-"
  6. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ô, thế ra giờ lại là ảo, không phải thật à em.
    Nhờ bạn Kruger sửa để tư vấn, nhưng mừ....chém gió thì thôi khỏi nhá.:P
  7. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

uầy,bác đi máy bay trung quốc có ngày bỏ mạng đấy,chí ít cũng phải liên xô hoặc mỹ :)
  8. quocdat1512

quocdat1512 Thành viên quen thuộc

Hồi mình lăn tăn chuyện cưới vợ, mình có hỏi ý kiến anh già ở nhà. Anh ý bảo thế này:
    " Con cứ quyết đi nhưng bố chắc chắn với con 1 điều : Dù con cưới hay không cưới thì 30 năm nữa con đều hối tiếc về quyết định ngày hôm nay " :))
    Thế là mình đóng hòm , hưởng dương 23 tuổi.
    Chúc bạn may mắn với quyết định của mình.
  9. Lanhcaca

Lanhcaca Thành viên quen thuộc

Gái Tàu khựa à. Ông định lấy nó rồi đẻ ra 1 lũ Khựa lai à. Ông phang bỏ mẹ nó đi rồi té cho nhanh.
  10. kethucodon

kethucodon Thành viên quen thuộc

em thì không biết gì nhưng mà anh này toàn lái máy bay :)):)):)):))
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa