1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gà Em đang say nắng 1 em hotgirl...nhờ các cao thủ tư vấn giúp

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi serious_man, 28/09/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. serious_man

serious_man Thành viên quen thuộc

Dạ, hehe, nói chung em đi học hay đi làm đều có vài e để ý, xinh có, xấu có. Em có chơi bời nhưng chơi bời có chừng mực thôi bác, ko quá lầy lội như đua xe, tuần đi bar 6 lần, nhậu nhẹt thông đêm suốt sáng, quan hệ nam nữ bừa bãi v.v.... [:D] Gái nó muốn chơi gì em cũng có thể đáp ứng được, nhưng em cũng có tiêu chuẩn chơi riêng, gái nó mà đòi hỏi quá là em từ chối ngay. [r23)]
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Hehe em gặp mặt nói chuyện với cáo luôn luôn tự tin bác ạ, về tuổi đời, về kiến thức, kinh nghiệm sống em đều hơn cáo, em cũng xa gia đình vào Nam học tập và lập nghiệp dc 7 năm rồi, những gì em có được bây giờ hoàn toàn là mồ hôi nước mắt của e cả, nên ko có chuyện em thiếu tự tin với Cáo đâu, Cáo muốn thế nào em chơi dc thế đấy, nhưng chẳng hiểu sao chat chit nhắn tin em lại gà vậy, mà cũng tùy ng bác ạ, ai em thấy hợp thì em mới chém dc, gu nói chuyện của con gái miền Nam nó khác ng miền Bắc mình lắm, em thấy ko thể hợp dc. Bác nào từng sống trong SG rồi thì biết. hjx
  2. born_to_rule

born_to_rule Thành viên mới

Giai Ngân Hàng thường sáng sủa, former, lịch sự, chỗ làm việc long lanh ... gái nó thấy thích âu cũng là bt.
  3. nguyenpr

nguyenpr Thành viên mới

Hehe em gặp mặt nói chuyện với cáo luôn luôn tự tin bác ạ, về tuổi đời, về kiến thức, kinh nghiệm sống em đều hơn cáo, em cũng xa gia đình vào Nam học tập và lập nghiệp dc 7 năm rồi, những gì em có được bây giờ hoàn toàn là mồ hôi nước mắt của e cả, nên ko có chuyện em thiếu tự tin với Cáo đâu, Cáo muốn thế nào em chơi dc thế đấy, nhưng chẳng hiểu sao chat chit nhắn tin em lại gà vậy, mà cũng tùy ng bác ạ, ai em thấy hợp thì em mới chém dc, gu nói chuyện của con gái miền Nam nó khác ng miền Bắc mình lắm, em thấy ko thể hợp dc. Bác nào từng sống trong SG rồi thì biết. hjx[/QUOTE]

Trong lúc chờ chủ top cập nhật tình hình vô 8 chơi.

Màu đỏ: Khác là khác thế lào bác mô tả tí cho anh em nghe đi [r2)]
    Mình cũng hơi chan chán mấy em cáo trong Nam rồi, thấy ko hợp hơi nhìu, đang si nghĩ tính hôm nào thử 1 quả em Cáo nào người Bắc xem sao. Nhìu em giọng ngọt chết người ấy chứ :x
    Hoàn toàn đồng ý với bác Bin nhé. Chắc chủ thớt nghe theo lời Bác: Thật thà, khiêm tốn....:-bd
  4. serious_man

Trong lúc chờ chủ top cập nhật tình hình vô 8 chơi.

Màu đỏ: Khác là khác thế lào bác mô tả tí cho anh em nghe đi [r2)]
    Mình cũng hơi chan chán mấy em cáo trong Nam rồi, thấy ko hợp hơi nhìu, đang si nghĩ tính hôm nào thử 1 quả em Cáo nào người Bắc xem sao. Nhìu em giọng ngọt chết người ấy chứ :x

Em ở trong Nam 7 năm mà em thề với bác e ko kưa dc em nào, vì mới kưa đã thấy nản rồi, em cứ tết ra ngoài Bắc 1 tháng là em kưa dc 1 em [r23)] em cũng chẳng biết mô tả sao, nhưng em thấy gái miền Nam phần lớn nói chuyện tẻ nhạt lắm, phải là các cao thủ võ lâm chém gió thành bão mới trị nổi mấy em miền Nam nay, còn dạng vừa phải như e thì em chịu chết :D
  5. serious_man

Em vừa đi làm về ghé cafe với thằng bạn, lướt qua fb của cao thấy cáo post 1 dòng cụt lủn nghe sốt cả ng :D "Nghĩ về 1 ai đó ^^". Em chẳng biết là nghĩ đến bố con thằng nào, nhưng em cứ hy vọng là e hehe chắc em chuyển nghề sang bán dưa bở :)) sáng e gọi hỏi thăm cáo, cáo nói khoảng 8h tối e về tới sg, em mới hỏi cáo là có cần xe ôm ra đón ko, cóa cười, nhà e gần mà, e kêu đứa e ra đón dc rồi, cám ơn a hihi, (muốn ng ta ra đón lắm mà cứ làm bộ hehe) em kệ, cho cáo tự về, nãy e gọi cáo thì cáo đang ra sân bay. Mai là e có cafe ngon và thịt rừng nhím...treo để nhắm rượu rồi hehe mời các bác mỗi ng một miếng vì sự nhiệt tình của các bác dành cho sư đệ này ^^
  6. dangkhauchi

dangkhauchi Thành viên mới

Thịt nhím ngon mà nước tiểu nhím thì khai nhức mũi hẽ hẽ
    Chúc chú thịt nhím ngon nghẻ
    [​IMG][​IMG][​IMG]
  7. nguyenpr

nguyenpr Thành viên mới

Chủ top vui nhé, nhưng đừng để ý đến cái câu màu đỏ nữa, coi chừng dưa cả thúng đấy [r23)]. Tình hình khá là ổn rồi, cứ từ từ bình tĩnh, đừng nóng vội dễ dẫn đến chủ quan duy ý chí [:D], xoắn ít thôi.
  8. serious_man

Xoắn thì cũng chẳng xoắn lắm đâu bác, giờ em miễn nhiễm với gái đẹp rồi...ngày nào ở SG chẳng cafe gái đẹp...nhìn miết muốn đui con mắt hehe :)) Em sẽ post hình 2 em hotgirl mà hồi cách đây 2 năm em quen và hay đi chụp hình cho chúng nó, cũng chỉ là bạn bè thôi (nhưng trong đấy có 1 e kết e vỡ đĩa :P) để em tìm cách post lên cái đã :D 2 tấm thôi nhé các bác, ko các bác lại ghiền :))

P/s: em cũng có nghề tay trái là photography nhé các bác. guitar, piano em cũng chơi dc chút chút, hát thì cũng gọi là ok, đủ làm các con cáo non gục tại chỗ :)) trước em còn kưa dc con bé dạy piano của e sn 90 học nhạc viện hcm :D piano thì ko học mà toàn học cái gì đâu ko =))

9. Code47

Code47 Thành viên mới

Trước, có lần gái từ Bắc vào bảo "để em Lan ra đón được rồi anh, anh ở xa, phiền lắm", anh reply "ờ, anh lv đây"
    Đến đoàn vừa qua khỏi Đà Nẵng, gái bảo "CN a rãnh ko, khoảng 9h tối em tới sg" anh reply lại: anh chưa biết nữa, khoảng 8h anh cho hay
    Thế là đêm đó gái ngủ lại sg với anh, thay vì ngủ ở Thủ Đức với đứa em
  10. serious_man

Gái nó lại thích sự lạnh lùng...thế mới lạ :D chắc bác cũng là người từng trải quá rồi...miễn bàn [:D]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa