1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gà Em đang say nắng 1 em hotgirl...nhờ các cao thủ tư vấn giúp

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi serious_man, 28/09/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Phải xem đối tượng là loại nào. Giao lưu một chút để nhìn mặt bắt hình dong mà có cách cưa phù hợp. Lâu ko ôn bài, các chú lại sa đà vào tính kỹ thuật, học vẹt, lôi ra áp dụng bảo sao gái nó kinh rồi mãi mãi không đẩy được cái con gà ra khỏi người mình. Tư duy đẽo gái còn sai sách thì nói chi đến chuyện đối đầu với các ma đầu sừng sỏ sau này.

-----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------

Chuận cmnr :D . Chú nào mồm thối, lùn, kêu là đẽo được gái đẹp, anh sợ là gái nó có là 4` giải nghệ hoặc khi HIV giai đoạn cuối cũng nên.=))
  2. hogia

hogia Thành viên mới

Sao mấy bác 0 đi chơi,phụ việc ng yêu hay đọc sách thêm này nọ mà ông đủ 56 tr thế ? e 38 tr.
  3. songhahs

songhahs Thành viên mới

Trẫm thấy khanh dừng lại được rồi đấy.
    Quần thần trong cái triều này cũng có vài thằng chém gió ba hoa chích choè nhưng nghe chửi nhiều chúng nó cũng tỉnh lại chứ không đến mức vẽ hết rồng, đến rắn, rồi ra giun như khanh.

Đừng để trẫm cho bọn hoạn quan đè ra búng trym mới hối, nghe chửa?
  4. nickhh

nickhh Thành viên quen thuộc

cáo giờ chắc có nhiều biến thể ,và phát triển cao , do mấy bà truyền miệng rỉ tai kinh we' , ko hiểu sao gà lại ko tiến hoá được chứ ? ý e là lớp gà mới ra đời hiện nay còn thua lớp gà cùng lứa ngày xưa ấy :D
  5. catslowly88

catslowly88 Thành viên mới

:Mình ngồi đọc topic này lâu lâu rồi mà thấy bác chủ thớt vẫn đang chạy đà ở ngoài cổng thôi. Quyết liệt hơn nữa đi bác ơi, hẹn hò rồi lao vào nắm tay nắm chân hôn hít đi:)) . Qua phản ứng của cáo là bác biết ngay kết quả thôi mà. Vờn lâu quá thì tình cảm của bác càng nhạt đi thôi.

Tiện thể, xin hỏi các cao thủ về bí kíp cưa gái, càng chi tiết càng tốt(nếu dài dòng cho em xin link để tu luyện cũng được :)). Em năm nay đã 23 tuổi đầu rồi mà chưa cưa được con cáo nào cả. ~X.
  6. ShadowDemon

ShadowDemon Thành viên mới

uhm gà tớ lập mấy cái topic nhờ mọi người tư vấn coi nên chọn gái nào ý mà , đúng là chuyện abc thật , mãi tới giờ cũng chưa biết chọn con a hay con b hay là con c nữa :)) Còn suy ngẫm và lắng nghe thêm , thì cô cứ tự nói với bản mình cô ý , mà tớ thấy não bé như cô có đọc thêm bao nhiu đi nữa cũng vậy thoai =))
  7. luckymanTHNC

luckymanTHNC Thành viên mới

Theo mình vấn đề là làm sao cuộc nói chuyện vui vẻ, có thể cô này thì phải hơi dìm hàng 1 chút thì mới gây được sự thích thú của cô ta ( những em tự tin và hay được mọi người khen VD:em hot girl cua sunny,...) nhưng cô khác thì lại thích được khen hơn ,v.v .Cái quan trọng ở đây là gà phải biết mình đang tiếp xúc với đối tượng nào để đưa ra đối sách hợp lý
  8. serious_man

serious_man Thành viên quen thuộc

Sau tối nay em đã đi đến được cái đích cuối cùng :D em xin dừng topic tại đây, xin cám ơn tất cả các bác đã nhiệt tình tư vấn cho thằng em còn non dại này, hy vọng có 1 ngày sẽ được kính các bác 1 ly [r2)]
  9. thienhadenhatga

thienhadenhatga Thành viên mới

quyết định tạch rồi hả bác :)) còn nếu gái đã bật đèn xanh cho bác thì đến khi bác hôn được nó trở lên mới gọi là thành công .

Thật ra cũng ko có theo dõi bài của bác , chỉ vào hóng bài của suny thôi , bác hết chuyện thì cứ lẳng lặng ra về , đừng có đóng topic để mọi người còn hóng chứ :D
  10. tmhmh

tmhmh Thành viên mới

:-j đến nhà ăn cơm mà đi đến z ;;), hí hí. Cẩn thận 1 tuần nữa Cáo hô 2 vạch rồi anh ơi ;))
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa