1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gà Em đang say nắng 1 em hotgirl...nhờ các cao thủ tư vấn giúp

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi serious_man, 28/09/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. serious_man

serious_man Thành viên quen thuộc

Bác tư vấn hay ghê, em ở sg bác ạ, e chỉ nong nhiệt hết tuần này thôi, tuần sau em sẽ cài số lùi để tập trung cho công việc, bác nói chuẩn, em hơi thật thà trong giai đoạn cưa cẩm, phải hư cấu nó đi 1 tí nó mới hấp dẫn, em sẽ làm như bác tư vấn, một lần nữa xin dc vote cho bác hehe

Nói thật với các bác, e cũng chẳng phải to cao đẹp trai tài cán gì, nhưng từ trước cua gái ko phải chủ động nhiều, toàn gái nó kua e, nên kinh nghiêm cầm cưa thật sự ko dc phong phú cho lắm, giờ các bác nhiệt tình tư vấn cho e thế này e thật sự rất cảm kích, nếu có dịp sẽ hậu tạ các bác ^^
  2. hogia

hogia Thành viên mới

Thấy ,nghe nhiều rồi .Net đầy các vụ khóc lóc ,hận tình
    Ca này cua dc chưa chắc lấy dc .Lấy dc chưa chắc sinh con dc ( vì bị bỏ sớm quá ).Sinh con dc chưa chắc sống cả đời .
    Cả đời chắc 100% 0 dưới 2 thằng ngủ ,xài chung vợ.ĐÔ THỊ VN giờ cũng hòa với tg rồi :net,cafe ,hotel đầy nhóc chưa kể SMS ,cơ quan
    NỒI NÀO ÚP VUNG ĐÓ thôi .
  3. vit_x

vit_x Thành viên mới

Chú này kém quá, bác í gọi là ấm chén, còn bạn gái thì nghĩ là khoai lang nướng chứ sao.=))
  4. sdnd

sdnd Thành viên mới

cao thủ võ lâm.chuẩn[:D]
  5. kyoko211

kyoko211 Thành viên tích cực

Lâu lâu mới có ca hay ho, đáng ngóng chờ!
    Cố lên ku em! Anh chờ tin tốt lành! Có điều lo giải quyết dứt điểm vụ với em bồ đi đã. Chú đi cưa gái khác thì cũng nên để bồ cho thằng khác nó cưa chứ!
  6. serious_man

Giờ em lại vào tình thế khó xử nữa, ngy em tha thiết nói là em sẽ thay đổi, xin anh cho em 1 cơ hội để chúng mình yêu nhau lại từ đầu được không, em cũng ngập ngừng ko biết trả lời thế nào. Em nghĩ bỏ thì thương vương thì tội, hix. Đau đầu thật.

Nãy em cafe trên Nguyễn Huệ với mấy bà chị, toàn nói chuyện trai gái yêu đương, cưới xin...lại nhớ đến cáo nên ntin hỏi thăm.

Gà: đang làm gì vậy em? về nhà có vui không?
    Cáo: tất nhiên là vui rồi a, em đang đi qua nhà hàng xóm chơi với mẹ bên nhà hàng xóm, trên này mưa ko đi chơi đâu được.hj. hôm nay cuối tuần có gì vui ko a?
    Gà: Vậy à, thích nhé ^^ a đang cafe Nguyễn Huệ ngắm phố phường
    Cáo: Lại cafe với bác Y à? thú vui tao nhã quá ta :P
    Gà: Ko. a đang đi với mấy bà chị của a :
    Cáo: oh. :)

Xong em im luôn vì thấy ntin kiểu này nản quá. Em tự nhận mình nói chuyện, ntin ngày càng dở, càng làm nhiều thì càng bộc lộ bản chất gà của mình. Làm sao để cải thiện hả các bác? Em quyết rồi, chỉ quan tâm cáo đến hết chủ nhật thôi, sang thứ 2 là em invisible.
  7. tmhmh

tmhmh Thành viên mới

... nhắn tin gì được đôi ba câu chán vại =))
  8. serious_man

Em thì nhiều chuyện để nói, nhưng bác thấy cáo ntin có nhiệt tình đâu, làm gì còn hứng mà nói [r23)]
  9. stingdeptrai

stingdeptrai Thành viên mới

Em không có nhiều kinh nghiệm như các bác nhưng em thấy 2 cáo một người 9 còn người còn lại tuy 8 nhưng
    _2 người đã có tình cảm với nhau và đã hiểu được một thời gian tương đối
    _Người ấy khá yêu bác nên mới muốn níu kéo
    _Em cáo 8 điểm em thấy ngoan hơn cáo 9 điểm. Kiểu con gái mà một lúc có thể đi ăn riêng với 2, 3 anh được; rồi lại trải qua 2, 3 mối tình mà vẫn thản nhiên thì có lẽ thuộc loại coi tình yêu cũng gần như trò chơi thôi
    _Bác thích em cáo điểm 9 chắc cũng chỉ ở ngoại hình chứ em thấy cáo này bác cũng chưa có biểu hiện thích về mặt tâm hồn em ý
    Nếu xác định dài lâu thì em nghĩ nên chọn 8 bỏ 9, nếu xác định chơi bời thì giữ 8 vẫn chơi 9. Còn nếu không thì em thấy nên bỏ đi, ra ngoài bóc bánh thiếu gì em xinh hơn
    Yêu nhau giận nhau thì bỏ. Nhưng mà em nghĩ muốn xác định lâu dài thì phải vượt qua. Là vợ là chồng vẫn có lúc giận nhau cơ mà
  10. serious_man

Cám ơn những lời góp ý chân tình của bác, bác cũng có kinh nghiệm nhìn người chuẩn đấy, riêng bản thân em cũng thấy vậy nhưng tình cảm của em với ngy cũng đã nhạt rồi, lâu lâu gặp nhau như bạn bè thì được.

Em kể cho các bác nghe chuyện của em với ngy em thì các bác sẽ biết tại sao em lại như vậy:
    Em yêu gf của em, cũng chiều hết mức có thể, nhưng hình như người ta không trân trọng những gì đang có, để đến khi sắp mất nó rồi mới cuống cuồng níu kéo. Bạn gái em về tâm hồn thì có thể nói là có tâm hồn đẹp, 1 người hoà đồng, vui tính, là người luôn tạo cho em sự thoải mái yên bình. Nhưng lại là người quá vô tâm, thiếu đi sự nhạy cảm tinh tế của 1 người phụ nữ. Em bệnh mà ngy em chẳng có 1 lời hỏi thăm, cũng chẳng thèm qua thăm, em gọi điện trách móc thì mới cong đít chạy qua [r23)] 2 -3 lần đều y chang như vậy. Em bực mình trách móc thì ngy em lại nói là vì công việc của em nên em không thể quan tâm a cả ngày được, trong khi em lên FB vẫn thấy chat chit với bạn bè dc mà chỉ cần dành 1 phút để nhắn cái tin hỏi thăm xem a đã đỡ chưa? ăn cơm chưa? vậy mà cũng khó khăn, yêu nhau mà đã vậy rồi thì cưới nhau về, có chồng có con, có gia đình nhà chồng nữa cũng không quan tâm như thế à, đấy là điều cơ bản mà người phụ nữ phải có, phải biết chăm sóc chồng con, vun vén cho gia đình. Em nói ra thì ngy em lại nói em đòi hỏi quá nhiều (nghe có bực ko các bác, em chỉ cần trong ngày nhắn cho em cái tin hỏi thôi chứ có đòi cái gì vượt ngoài khả năng thực hiện của gái đâu). Với lại nhiều khi giận nhau, ngy em hay có những lời lẽ xúc phạm đến lòng tự trọng của em, nhưng em cũng bỏ qua, vì giận quá mất khôn, em cũng chẳng để bụng. Đến thời điểm này em chán ko muốn đỡ nữa rồi, em có nói với các cụ về hoàn cảnh của e như vậy, các cụ nhà e cũng đồng ý với quan điểm của em là ko nên xác định tương lai gì với gái nữa và em cũng có kể với gái nghe về chuyện em nói với các cụ. Lúc này gái mới cuống lên xin em 1 cơ hội nữa. Đúng là chiều quá sinh hư, gái cứ nghĩ trong lòng em gái là số 1 ấy (ngu lắm).Nhưng giờ đã quá muộn rồi, đây là 1 kinh nghiệm cho em nó, sau này có yêu ai thì ráng mà yêu cho tốt.[r23)]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa