1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gà? Hp ?'i ?'Ă?u hĂ?́t rĂ???i Ă?́y nhì? ?

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi 971, 09/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maytrangtc

maytrangtc Moderator

Lý do để mà gà HP vắng bóng thì có cả đống lý do. Tớ cũng xin nêu ra vài cái, có gì không phải mong các bác góp ý.
    - Thứ nhất: Box không có gì để lôi kéo mọi người vào. Cái này thì cũng lại xuất phát từ nguyên do có quá ít thành viên và các thành viên không có tâm huyết.
    - Thứ hai: Bận công việc. Tớ nói thật nhé, nếu không phải là dân văn phòng thì thời gian lên mạng của bạn rất hạn chế.
    - Thứ ba: Bận TY. He he, vấn đề này cũng là một nguyên nhân đây. Ngày bận, tối bận lấy thời gian đâu mà viết bài cơ chứ.
    - Thứ tư: Những người không thể online trong giờ hành chính được thì vưỡn có ngày thứ 7 và CN để tham gia dưng mà nếu vô phước thành viên ấy lại là dân lượt phượt thì bó tay lun. He he
    Tạm thời thế đã nhỉ? Mọi người đóng góp thêm ý kiến nhá!
  2. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

Lý do thật hay hả cậu? Tớ nghĩ là Gà Hp bị dụ sang box khác hết roài.... Chán nhờ....
  3. Thu_6

Tớ chỉ đồng ý với cậu lý do thứ nhất thôi. Còn ba lý do sau thì... Cậu thử ngó qua box khác mà xem, box Gà HN chẳng hạn, mọi người vẫn post bài đều đều và nhiệt tình lắm. Cái chính là mọi người quen biết nhau nên mỗi lần ol lại muốn viết cái gì đó... Box Gà HP chắc chưa Offline nhỉ? Mọi người Off rồi, chắc sẽ online và post bài nhiều hơn cho mà xem...
  4. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Đúng roài, nếu tui ko lv văn phòng thì tui cũng chẳng có tg mà post bài đâu. Có lẽ 1 tháng nữa tui vào lại măy ra có chi mới mới chăng
  5. maytrangtc

maytrangtc Moderator

Chắc là gà HP bị dụ sang các box khác hết rùi. . Ví dụ tớ gặp một số gà HP trong các Box như KTQD, Du lịch, TTCK...., chẳng nhớ là ở đâu nữa roài. .
  6. maytrangtc

maytrangtc Moderator

Một tháng nữa bạn vào chưa chắc đã có gì mới đâu. Thành viên thì lèo tèo, mod thì chẳng thấy tăm hơi mặt mũi đâu. Hì hì, có lần tớ không vào box khoảng tầm hơn 2 tháng, khi quay trở lại tớ nghĩ rằng box chắc phải xôm tụ lém, ai ngờ vào đến nơi vắng như chùa bà đanh. Hic hic, chẳng có cái gì mới cả. May mà đợt này thỉnh thoảng còn thấy bạn Thu_6 và bạn Thao_my thỉnh thoảng post bài nên còn đỡ hoang vắng.
    Thường xuyên vào box mà thấy rằng chỉ có một thành viên duy nhất là mình. Chán nhờ nhờ.....
  7. Thu_6

Từ bây giờ sẽ có tớ thường xuyên vào Box Gà HP này. Tớ sẽ rủ rê mấy gà khác vào nữa hihih
  8. maytrangtc

maytrangtc Moderator

Uh, có người vào chơi cùng cũng đỡ buồn, hì hì. Bên box Thái Bình chắc cũng có nhiều gà lắm nhỉ?
  9. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Mọi người ơi, có ai là dân Đóng tàu không thì vào đây nhé.
    http://www.ctm.cn.ms/
  10. trangy22

trangy22 Thành viên mới

Cúm gà nên toi hết roài....Hic......