1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gà này đã chán em chưa ạ? :(

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tanjania, 11/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tanjania

tanjania Thành viên mới

Chuyện của tớ là thế này. Tớ và ny tớ mới yêu nhau đc hơn 2 tháng, lần cuối cùng gặp nhau cách đây cũng đã 2 tuần rồi. Lần đó là lần đầu tiên gà luồn tay vào trong áo tớ và .... Tớ thì chưa bao h bị ai làm thế nên rất sốc và khóc rất nhiều. Gà cũng dỗ dành tớ. Rồi bọn tớ đi về, tớ lừa cho gà đi một đoạn rồi tớ quay lại về đường khác (bình thường đi chơi vs nhau gà luôn đưa tớ về tận nhà). Không thấy tớ nên một lúc sau gà gọi điện, nhưng tớ ko nghe máy. Vì tớ vẫn đang giận gà lắm. Vì gà gọi điện nên tớ cũng sốt ruột, một lúc sau tớ nt lại là đừng gọi cho tớ nữa. Rồi gà nt bảo là chỉ muốn biết tớ đã về nhà chưa. Đến tận ngày hôm sau gà mới nt nói xin lỗi tớ về chuyện tối hôm trước, tớ trả lời là để hôm nào gặp nhau sẽ nói. Nhưng thời gian cứ trôi đi, gà cũng ko thèm nt hay gọi điện để hẹn gặp tớ. Bọn tớ có 2 ngày trong tuần fix gặp nhau, chưa hôm nào bỏ qua cả, thế mà gà cũng mặc ko thèm hẹn tớ. Đến cuối tuần này là đc gần 2 tuần nên tớ đành nt hẹn gặp gà. Cũng tại tớ nhớ gà và muốn gặp gà. Gà bảo thú7 bận, hẹn tớ tối nay. Rồi đến tận hơn 6r tối hôm nay tớ vẫn ko thấy gà gọi gì cho tớ. Tớ sốt ruột quá lại đành chủ động hẹn gà thì gà bảo đang bận, có lẽ ko đi đc, hẹn hôm tới. Tớ thật sự cảm thấy thất vọng. Thực ra tớ đã có linh cảm dạo này gà hững hờ với tớ. Lần trc gà bảo chia tay với tớ vì gà về kể chuyện với mẹ thì mẹ gà ko đồng ý cho yêu tớ, nhưng rồi tớ lại xua đi và vẫn muốn yêu gà. Rồi các cuộc nt của gà cho tớ ngày một thưa. Những ngày mà các đôi yêu nhau rủ nhau đi chơi vui vẻ như 2/9 hay hôm nay chẳng hạn thì tớ đều phải ở nhà. Tớ thật ko hiểu nổi, liệu có phải gà đã chán tớ nhưng ko muốn nói với tớ? À có một điều nữa mà tớ cảm thấy ở gà đó là, gà luôn tìm cách nói lảng nói tránh, thậm chí nói dối để mọi chuyện của gà đc êm xuôi (cách hành xử của gà vs mọi người là thế)
  2. vohinh84930

vohinh84930 Thành viên quen thuộc

Gà này là sói rồi, cẩn thận nhé :D
  3. Malogs

Malogs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đỏ: để Mod Anxiet.y vào dạy dỗ [:D]
    sói đấy, đừng để bị mắc lừa
  4. dangkhauchi

dangkhauchi Thành viên mới

Chán nhỉ
    Thằng này hơi tiều phu ngã phũ quá, hành gái đến nỗi nó nghe danh Tuyệt Tình Cốc thế này là không được, không được
  5. Kiep_cam_cua

Kiep_cam_cua Thành viên mới

hố hố...!! mới luồn tay thôi mà cô em đã van trời thế thì chắc nó nghĩ chả làm ăn gì được nên té đó thôi :D
  6. womankiller9

womankiller9 Thành viên mới

Loại này có tư tưởng kiếm rau để ăn nêu chỗ nào dễ thì tập trung ăn, chỗ khó gặm thì bỏ bê. Quên nó đi, cho anh sdt hôm nào gặp anh tư vấn thêm :))
  7. gaconcodon

gaconcodon Thành viên mới

đây không phải gà thường đâu mà gà hóa tinh rồi đó bạn ạ
    nếu bạn cứ thế này trước sau gì cũng bị nó thịt rùi bỏ của chạy lấy người
    [r37)]
  8. tmhmh

tmhmh Thành viên mới

khổ thân chưa =), nhưng thôi con gà thô lỗ này cũng không đáng lắm :-s, bỏ cũng được em ạ !
  9. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Chán rồi.

Bạn lại đành đi tìm người khác thôi.
  10. bluetea

bluetea Thành viên rất tích cực

Có dấu hiệu rũ rồi. Khuyên bạn nên đi tìm mối khác thôi.
    Cái đỏ đỏ: Bạn cảm nhận về him như vậy, ko biết đúng, sai thế nào, nhưng nếu mà cố níu kéo, thì suốt ngày bạn bị đau khổ, kiểu như nghiện thuốc lắc á, biết là uống vào thì hại thần kinh, nhưng mà khi uống vào thì phê, thì suớng lắm. Bạn sẽ nghi ngờ mọi thứ him nói, nhưng lại thèm khát đựoc nghe him nói những thứ dễ nghe để tự huyễn hoặc mình.