1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gà offline.

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi tuanno1, 14/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuanno1

tuanno1 Thành viên mới

Gà offline.

Alô mọi người ơi, thứ 7 tuần tới có ai trên HN về HP được không nhỉ. Thứ 7 tới nếu ai về HP thì mình tụ tập uống nước đê, mình làm cho cái box gà HP sống lại đê. Mọi người vào cho ý kiến nào.
  2. feter

feter Thành viên mới

Ối giời bác nì, có kế hoạch thì phải thông báo trước để cho mọi người còn chuẩn bị chứ, bi giờ mới đọc được tin. Thôi bác với đồng chí Thảo Mi cứ gặp gỡ rồi bàn bạc cụ thể đi, sau đó có gì thì post lên cho mọi người còn có ý kiến ý cò chứ.
  3. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Đúng rồi đấy, hụi gà SG và HN hoạt động rất tốt thì không lẽ nào gà HP lại die như thế cả, giờ chúng ta cũng phải là ít đâu, tính ra cũng tầm tầm 5-6 mem rồi, thế là đủ, rồi sẽ có các mem khác, cái chính là các bác năng post bài và off như bác Tuấn nổ khơi động là ổn, mà Tuấn nổ ở HP thì cậu thử hỏi xem ai là admin ở HP đặt hộ cái link liên kết với gà HN và gà Sè Goòng đi, như thế sẽ rôm hơn nhiều đấy, mà mấy bác gà HP chính hiệu xem thế nào lên làm Mod của box nhà đi chứ để tan hoang thế này chán quá...... các bác kiến nghị thử xem nhé, kiểu gì trong HPC chẳng có bác là admin, new Tarzan kia kìa
  4. feter

feter Thành viên mới

Ùh đúng rồi đấy đặt cái link đi cái nhẩy, cho mọi người giao lưu làm quen, thế mới xôm, mod box gà HP là anh Lê Bằng thì phải, không hiểu là đang mải vướng bận chuyện gì mà chẳng quan tâm để ý anh em gì hêt cả, để cho cái chuồng nó tan hoang, tanh bành, hơ hớ ra như thế này đây, ối ông tác răng ơi là ông tác răng (hj hị sao dạo này tình cảm nó hay bị mất kiểm saót thế nhẩy )
  5. tuanno1

tuanno1 Thành viên mới

Vậy mọi người tính sao đây? Mọi người alô cái nào có hai người alô thế này nhỉ. Thế dưới HP có bao nhiêu người nhỉ?
  6. tuanno1

tuanno1 Thành viên mới

Ờ để tôi sang TMG nhờ vả tý là được. Có khi box Gà HP mình thử nghiệm một kiểu 4rum mới nhỉ. Thử làm một forum không cần mod đầu tiên của TTVN xem thế nào nhỉ.
  7. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Nghỉ 2 ngằy hôm năy mới lò dò về nhà thấy xôm quá ha. Em ủng hộ nhiệt liệt. E giơ tăy đầu tiên nhận là người đang ở HP đây. Còn đồng chí nào nữa nhẩy.
    À, bác Lebang vẫn lên đều đặn nhưng chẳng thấy vào thăm nom cái trang trại mình quản lý cả.
  8. maytrangtc

maytrangtc Moderator

Uhm, sao mọi người không để thứ 7 tuần giáp Tết ọp ẹp cho no hoành tá tràng nhể? Lúc đấy tớ nghĩ là dân HP lang bạt cũng đã về quê ăn Tết, nghỉ ngơi roài. Chứ mấy tuần này thì bận bịu nhiều lém, có muốn dứt ra mà về cũng không được.
  9. huhuconchuamuonlayvo

huhuconchuamuonlayvo Thành viên mới

... Hay là Tụ HPC và Gà Hải Phòng đêm 30 tết đi chơi đê ...
  10. feter

feter Thành viên mới

Thứ 7 này fet về, các bạn Hải Phòng ơi, mình tụ nhé , mong lắm rồi