1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gà tần ở đâu ngon HN?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi MikeyN, 08/03/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MikeyN

MikeyN Thành viên mới

Gà tần ở đâu ngon HN?

Vote
  2. tovimy

tovimy Thành viên mới

Phố ẩm thực Tống Duy Tân. Nhiều quán nhưng mình chỉ ăn đúng cái quán thứ 3, 4 j đó đi từ cổng vào. Đối diện hơi chếch với cái quán cắt tóc to đùng ý :D Ngon dã man.
  3. timmaikhongthayten

timmaikhongthayten Thành viên mới

Biết 1 chỗ ngon kinh khủng, ở đối diện bệnh viện Hồng Hà, ngon dã man, ăn ở đây 6 năm rồi, tuần nào cũng ăn, bánh cuốn nữa chứ, tuyệt
  4. MikeyN

MikeyN Thành viên mới

Từ đường Tràng Thi rẽ vào hay từ Biên Phủ rẽ vào và bên tay nào bác ơi...
  5. tovimy

tovimy Thành viên mới

Biên Phủ bác ạ Ko nhớ lắm, nhưng từ cái cổng Phố ẩm thực ý đi vào tầm 20m
  6. rain512

rain512 Thành viên mới

Hơi đối diện quán cắt tóc Lan Hương
  7. MikeyN

MikeyN Thành viên mới

Đã vote 3 bác, em xin hỏi thêm ngoài gà tần thuốc bắc ra còn món gà tần nào khác?
  8. KatanaTwins

KatanaTwins Thành viên quen thuộc

Gà tần sâm, tối mở TVshopping ra mà nghe quảng cáo bán hơn 200K một lon đóng hộp
  9. quoctuankid

quoctuankid Thành viên rất tích cực

Đây là fố nào hả bác
  10. timmaikhongthayten

timmaikhongthayten Thành viên mới

CHỗ ga Trần Quý Cáp ấy bạn, ko nhớ tên đường , vì đi thành thói quen nên cũng ko để ý