1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gái huỷ hẹn vào phút chót!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Lucky-Luck, 03/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lucky-Luck

Lucky-Luck Thành viên quen thuộc

Xin đi thẳng vào đề bài như sau:
  2. Lucky-Luck

.
  3. sevens

sevens Thành viên mới

em nó đau bụng thật thì sao, bỏ qua đi. nó đã xin lỗi rồi thì dù lí do gì cũng bỏ qua được. cay cú làm gì.
    mà sau đấy chú cũng dở là hỏi han các thứ nhiều làm gì.
    Chỉ cần nhắn lại 1 câu là : thôi em mệt thì đi nghỉ đi. lúc khác nói chuyện, stop.
  4. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Vì sao lại cay? Hay ý bạn nói là tủi nhục? Tức là nhận thức mình không là cái thá gì dù mình đã lụy cô kia nên nhục nhã?

Hay bạn từng ảo tưởng rằng bạn muốn gì là cô kia sẽ cun cút làm theo? Không dám hủy hẹn?

Sao bạn lại mơ là cô kia thử bạn nhỉ? Bạn là cái gì để phải thử? Hay ý bạn là nhử?

Ôi, nam nhi biết kiềm chế gì mà chỉ vì bị hủy hẹn mà đã tốc váy bôi nhọ người ta là "không não" rồi. Vâng, bạn thì nhiều não lắm. Mỗi não lại có nhiều nếp nhăn nữa.

Vì thể loại gái-không-não mà thể loại nam-nhi-biết-kiềm-chế phải cư xử lúc đấy và bây giờ điềm tĩnh như thế này kia đấy. Đúng là loại gái-không-não cũng có thể có sức mạnh khủng khiếp lên loại nam-nhi-biết-kiềm-chế đấy nhỉ.

Gái-không-não mà chủ topic còn phải xin ý kiến mọi người xem có bỏ hay không bỏ à? Tính đùa mọi người ở đây à?
  5. Hyude

Hyude Thành viên mới

Không liên lạc và rủ cáo đi chơi dưới mọi hình thức cho đến khi cáo có động thái làm mối quan hệ tốt lên 1 cách rõ ràng ;)
  6. winterwinter

winterwinter Thành viên mới

Khả năng là em ấy đau bụng thật (chuyện con gái í mà), chứ có j đâu mà bạn tức khí thế. Nam nhi kiểu j đi chấp nhặt con gái cái chuyện vặt. Ko gặp hôm này thì chuyển sang hôm khác chứ cò j đâu mà để bụng. Bạn sn85, đã đi làm mà sao trẻ con thế nhỉ.
  7. misi

misi Thành viên rất tích cực

Hủy hẹn kệ nó, chú cứ hẹn tiếp cho anh.
  8. ca_ba_sa

ca_ba_sa Thành viên mới

quen làm bố tướng thiên hạ rồi, ai mà yêu thể loại người này cũng khổ.
  9. Lucky-Luck

Ông bạn làm gì mà nóng thế, e hôm qua lúc đó chưa hạ hỏa nên suy nghĩ cũng hơi lung tung nhưng e nó hành xử như thế là không ổn (nếu đau bụng thật thì cách xử lý cũng chưa ổn, và khả năng bị đau bụng thật là rất thấp) gần như chắc chắn là e nó giả vờ, mà giả vờ mà lôi cả Bố mẹ ra + với việc đồng ý (chỉ trước đó có hơn 1 tiếng) sau đó đợi e đến tận nhà mới cho 1 gáo nước lạnh
  10. misi

misi Thành viên rất tích cực

Chú Lucky bình tĩnh. Có thể là em ấy chưa hoàn toàn thích chú nên mới tìm cớ thoái thác. Nóng giận trách móc là hỏng ngay. Đừng mong những sự hợp lý và thuận lợi khi tán gái. Thế người ta mới nói đẹp trai không bằng chai mặt đấy chú em ạ