1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gái này cực khó hiểu, chửa gặp bao giờ...

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi laliem, 12/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. laliem

laliem Thành viên mới

^:)^^:)^ hỏi thế nó trả lời ko là chắc rồi...trừ khi bác quá đẹp trai nhìu tiền thì các em nó bu, nó thấy nói ko là mất cơ hội, là thiệt thân, là ngu, là bảo thủ [:D]...
    Còn em chỉ thuộc dạng có triển vọng thôi, nên ko dám chơi câu ấy b-( nhưng em sẽ thuộc lòng lời khuyen của bác, ra trường rồi nói nhiều có khi quen mồm ý chứ [r2)][r2)]
    @vohinh: tớ cũng nghĩ đến trường hợp này, nhưng thực tế là tớ ko thấy hợp vs nó.
    P/S: Các bạn ở đây đã bao giờ gặp trường hợp đang lonely tự nhiên tháy 1 con bé hay hay, rồi nhảy vào chat chit làm quen đi chơi... rồi bỗng dưng từ bao giờ nó thành 1 thói quen thường nhật trong cậu, cũng nhớ nhung, cũng thích thích, cũng muốn yêu rồi cũng tán tỉnh :))
    Tớ đang ở tình huống này đấy :)) ai có thể nói cho tớ biết tớ đang bị làm sao ko, khó giải thích quá =((=((
  2. laliem

laliem Thành viên mới

bố già này bắt đầu chơi chữ à =)) KTTN, ko dịch được lun ý :-w:-w^:)^^:)^
  3. ngoanhkienbb

ngoanhkienbb Thành viên mới

Bệnh này thuộc lớp "tồn tại não" chia ra làm nhiều cấp. Cấp 1 là khí, cấp 2 là đất, cấp 3 là đậu, ... cấp nặng nhất là Sh!t. Nếu vẫn chưa hiểu bạn sẽ được tăng cấp. Cách chữa: nghe người ta nói gì cứ gật nhiều, gật mạnh vào cho mấy cái đấy nó văng hết ra là được :D.
  4. quanttvnol

quanttvnol Thành viên mới

làm sao gửi bài lên vây các bạn?
  5. sarahhigh

sarahhigh Thành viên rất tích cực

Chán mấy anh trai tân quá
  6. light22007

light22007 Thành viên mới

Tớ thể hiện theo cách của tớ mà đối phương chắc chắn sẽ cảm nhận được[:D]. Còn tâm sự, đi chơi chưa phải là yêu. Đã ôm, hôn có nghĩa là đối phương cũng đã có tình cảm vượt mức bạn bè nhưng sau lại bảo đó chỉ là bạn nghĩa là sau khi có một mối quan hệ than thiết hơn bạn bè bình thường thì họ nhận ra rằng tình cảm họ dành cho bạn có thể trên mức tình bạn nhưng chưa phải là tình yêu. Tất nhiên khi thực sự yêu thì mới chuyện xyz, còn nếu không thì nó nằm ngoài hiểu biết của tớ [:D]
  7. laliem

laliem Thành viên mới

ờ rồi nói chung đến giờ ấy :)) tớ bắt đầu hiểu các cậu nói gì :))
    quá nhiều giai đoạn như thế, nhưng giai đoạn đi chơi đã thấy ko hợp rồi thì tốt nhất là mình nên dừng lại thôi, cố cũng chẳng ích gì :D
  8. ngoanhkienbb

ngoanhkienbb Thành viên mới

Bác này vừa mới tuyên truyền ko nên nghe những gì con gái nói mà giờ lại đi tin nó à :D. Mấy lời này tất cả chỉ là nguỵ biện, ko yêu thì cũng phải có tình cảm đặc biệt, chứ ko ai nó cũng lôi lên giường cả thì gay.
  9. quanghuy1388

quanghuy1388 Thành viên mới

có j đâu, đứa nào ưa nhìn chút + nói chuyện khá tí thì mình đều thấy như bạn cả, cơ bản là vì " mình chưa có ai nên dễ có cảm giác cô đơn, có người nói chuyện thì tất có cảm tình với họ"
  10. macmannhi

macmannhi Thành viên mới

Tớ là con gái, và tớ khẳng định là bạn gái đấy hoàn toàn bình thường, không có gì là "cực khó hiểu" cả. ;))
    Nếu bạn muốn đi xa hơn thì cứ tiến hành thôi, đấy là việc của bạn cơ mà, sao phải xoắn chỉ vì nó "chẳng có động tĩnh gì cho em bít cả". :)) [r23)]