1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gái ngoan.Cầu cứu các cao thủ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi chaukietanh, 02/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. findme

findme Thành viên mới

thường gái ngoan hay thích trai hư :D
  2. Nam_Ng

Nam_Ng Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ôi ông anh tôi ... Về đây em tư vấn cho vài fát . Cho em xin mấy vại beer nhá
  3. TonicX

TonicX Thành viên rất tích cực

Tráu thì có 1 ý kiến thế này ạ
    Tạo dựng 1 hình ảnh boy chuẩn mực ( ngoan ngoãn, biết quý trọng đồng tiền, điềm đạm, hiền lành tử tế ... ) để xoắn 1 kô gái như kô này, thì có thể là có khả năng thành công đấy ... tuy nhiên có 1 cách để thành công cao hơn ... là ...
    Đã là con gái, thì đừng bảo ko thik vinh hoa phú quý, vật chất tiền bạc... Vấn đề ở đây là cách các bạn zai mang tới cho các Kô gái như thế nào thôi ... Và để thông tư tưởng cho 1 cô gái - cách đơn giản và hiệu quả nhất là làm "hư" kô ý
    Hướng đi lâu dài cho chuyện này :
    Rủ kô ta đi những địa điểm có chắt lọc, những nơi điển hình hot bây giờ ( mega, cafe teen ... ) ... những nơi nhộn nhịp, hoa lệ này sẽ làm Kô ta đầu óc open hơn ... Và khi Kô ta đang hớn hở với TG hoa lệ này, hớn hở với 1 cuộc sống sung sướng ( ăn ngon, chơi sướng ) ... lại thấy bên cạnh có 1 chàng trai "tử tế", chăm lo được cho kô ta... thì việc kô ta xoắn lại trú chỉ là vấn đề thời gian
    // Có người bảo mang trà sữa cho kô ta uống, ok ... nhưng nếu tráu là trú, tráu sẽ mua 1 loại trà sữa đặc biệt, loại mà chưa có mấy người uống, có thể đắt - nhưng nó sắt ra miếng ... đại khái phương thức tiếp cận của tráu với những kô gái kiểu này là rất rất chọn lọc và đặc biệt Hãy đẩy kô ý lên 1 tầm cao thật cao ... lên cao rồi, sẽ hông có chỗ cho kô ý tựa đâu ... nên lúc đấy các Trú muốn ngả nghiêng, kéo lôi Kô ý đi theo mình về hướng nào, là tùy
  4. NgheoNenKhoc

NgheoNenKhoc Thành viên mới

Cháu này nói hay đấy nhưng quan trọng là ko fải ai cũng làm đc đâu, muốn như cháu nói thì thằng zai fải có tiềm lực về $, chứ bé kia quen mùi rồi mà kô cho nó tiếp thì e là em nó hụt hẫng mà giải tán đấy , suy ra cách này dành cho chú nào lắm $ thôi
    @ chủ Topic, nghe chú kể vè chú mà thãi quá, 2 khuyên tai,, lại thêm hình xăm, tán gái ngoan e là khó lắm, chi kiếm đc em nào chơi chơi giống mình thôi
  5. chaukietanh

chaukietanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thanks tráu rất nhiều . Tiềm lực thì có . nhưng cái khó là ......ko thể rủ em ý đi được ấy chứ . hix . cái khó ở chỗ đấy mờ . Chứ cách của tráu thì trú cũng nghĩ nát ra rồi
  6. chaukietanh

@ Nhagiaucung khóc : Hix . 2 khuyên tai nhưng em chỉ đeo 1 bên tai trái.1 cái nụ cho nó ... có tí thui ấy mà.
    Còn hình xăm thì nó bé thôi . Chỉ là 1 cái làm kỉ niệm giữa 2 người với nhau mà . 3x3 cm
    Bác nhiều võ chỉ cho em 1 vài miếng với . thánks bác nhiều
  7. chaukietanh

Anh cho mày cả bom beer luôn ấy chứ
  8. TonicX

TonicX Thành viên rất tích cực

thế thì trú còn gì để xoắn nữa ... kiếm cớ để rủ gái đi thì dễ ẹt
    Trước tiên kiếm cho em ý 1 việc làm đi , em ý thik làm gia sư hả ... ôi trời, thế chả nhẽ họ hàng nhà trú, bạn bè của trú, bạn bè của họ hàng nhà trú ko có ai có con cái cần 1 gia sư ạ ... ôi trời ơi , dễ ẹt, dễ ẹt à
    Kiếm cho em ý 1 chân gia sư xong thì bắt đầu kế hoạch xoắn :
    - Mừng em có công việc mới mình đi uống trà sữa / xem phim đi
    - Anh muốn cảm ơn em vì đã làm gia sư cho cháu/con bạn anh ... nên anh mời em đi uống trà sữa / xem phim, uk ?
    - Có việc mới rồi, khao anh nhé, khao anh = 1 lần gật đầu đi uống trà sữa / xem phim anh mời nhé , uk ?
    Ôi trời đất mẹ ơi, tỷ tỷ cách Trú ạ
  9. chaukietanh

Sự việc nó đơn giản như thế thì trú đã chả xoắn.Chú ko dưới 10 lần rủ em ý đi trà sữa,xem film . Gợi ý có . mời có . nhưng toàn " ùh lúc nào có hứng thì tớ đi . Tgian còn dài mà " ... Nói chung là rất khó . Trú cũng đang kiếm cho em ấy làm vài cái event trong mùa hè nhưng khó quá . hix ..
  10. rossa84

rossa84 Thành viên mới

Em cũng mạn phép tự nhận mình là gái ngoan và vừa bị trai không ngoan tán đổ. Nay em chia sẻ với thân chủ topic này chuyện của em coi như là gợi ý:
    Gái ngoan thì đúng là luôn đặt hình mẫu ng yêu là phải ngoan, hiền lành... nhưng gái ngoan lại bị ấn tượng bởi trai hư và "trai" mặt.
    Nói vậy để bác hiểu là bác cứ là mình thôi. Trước hết bác phải có đồng mình, ví dụ bạn gái thân của gái. Ban đầu để cho cô bạn thân rủ rồi bác tình cờ nhập nhóm. Cứ vui vẻ bình thường, đừng xoắn kẻo em nó sợ (gái ngoan hay sợ bị thịt lắm ạ). Những lần gặp này bác tận dụng cơ hội thể hiện tài hài hước của mình, thi thoảng chém gió 1 tí tuy nhiên tuyệt đối không khoe khoang.Cố gắng tìm hiểu các chủ đề mà gái mún nghe và am hiểu. Thời gian này cứ im bặt chuyện vina, khuyên tai... còn cái tatoo thì nếu 1 lúc nào đó có thể chia sẻ với em nó chuyện thầm kín kia thì cứ chia sẻ (tuy nhiên đừng chuối quá).
    Qua giai đoạn ban đầu này, bác sang giai đoạn thứ 2, về tính chất và hành động vẫn tương tự nhưng phải chớp thời cơ để đc đi riêng với cáo. Lúc này cáo đã có nhìu dịp tiếp xúc với bác rồi em í sẽ cởi mở và thoáng hơn rất nhìu. Trong lúc này, cứ từ từ thể hiện bản chất (thuốc lá, khuyên tai..) Ban đầu gái sẽ sốc nhưng bác thể hiện tính chí phèo ở đây, phải để gái hiểu con trai thế là bt.
    Sau giai đoạn này bác nên bẵng đi 1 thời gian để gái có thời gian nhớ bác đó. sau đó lại chủ động liên lạc lại. Cứ thế cứ thế,,, rồi gái sẽ k thể quên đc bác đâu.
    Em cũng luôn cho rằng GÁI NGOAN THÌ HAY YÊU TRAI HƯ
    Cố lên bác