1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gái ngoan.Cầu cứu các cao thủ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi chaukietanh, 02/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chaukietanh

chaukietanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

E rấy cảm ơn ý kiến của bác nhé . Còn chuyện bạn thân của em ý thì dường như là vô vọng ạ .Vì em chỉ quen mỗi bé
  2. rossa84

rossa84 Thành viên mới

Để em làm rõ hơn phần chai mặt khi gái bít bác hút thuốc đeo khuyên. Một là gái sẽ im và từ từ hem gặp bác nữa (kiểu này coi như là thất bại, những j bác làm trc đó chưa đủ trình để em í ấn tượng)
    Hai là gái sốc, tức và nói bóng gió chuyện bác hút thuốc là không hay. Điều này chứng tỏ 50% gái đã thik bác bởi con gái có quan tâm thì mới nói. Khi gái nói như vậy thì bác phải ra vẻ hiểu và rất muốn bỏ những thứ trên. Bác có thể nói là : " anh cũng muốn bỏ lâu rồi nhưng khó quá. Nhưng bây h anh nghĩ mình đã có động lực để bỏ" hehhe. Rồi từ đó khi có cáo cố gắng đừng hút và k đeo khuyên. (nếu bỏ đc lun thì càng tốt không thì giấu diếm đã).
    Sau này gái biết bác lừa nó nhưng bác phải nói cho gái hiểu là : công vc áp lực, thói quen... khiến k bỏ đc và bác có thể nói : Ngay cả Bác Hồ còn hút nữa là anh rồi cứ từ từ cho gái quen với vc bác hút. Nhưng em vẫn khuyên bác là khi có gái bên cạnh thì đừng hút. Gái mà bít bác vẫn hay hút nhưng bên gái lại không, gái sẽ cảm thấy mình đc tôn trọng và quan trọng hơn những ng khác.
  3. TonicX

TonicX Thành viên rất tích cực

Vậy thì : Cháu anh mai sn, mà anh chưa biết mua gì, em đi chọn đồ cùng anh nhé ?
    // Biết được con cáo này học nghành gì thì sẽ dễ tư vấn hơn
  4. rossa84

rossa84 Thành viên mới

Oài, thế thì khó. Gái ngoan vẫn thik kiểu bầy đàn cho an toàn. Ban đầu gái k đi riêng đâu. :D cố gắng tìm cái cọc nào bấu víu thôi. Có thể như xem gái cần j, rồi gthiệu 1 đứa bạn gái nào đó cho nó đến giúp gái rồi lân la nghĩ cách đi chơi chung
  5. L_hoangphihong88

L_hoangphihong88 Thành viên mới

hii gái ngoan này chắc ban đầu anh phải lân la giả vờ hỏi về việc học hành, rùi bảo là anh chuẩn bị thi tại chức vào trường em, rùi vào khoa em đang học chẳng hạn, rùi lân la mượn em ấy sách vở tài liệu bảo anh mượn tham khảo, mà mượn sách thì bảo hẹn nhau ở
    ủơ đâu đó lấy ...
    gái ngoan chắc nói về chủ đề học hành có vẻ thik đây..hix trình em thấp chỉ biết tư vấn thế thui
  6. chaukietanh

Vẫn cần cao kiến hơn ạ . hix . Tình hình là em cũng đã tiếp cận được với gái rồi . Và theo e thì cũng đã có chút tin tưởng và cảm tình rùi .
    Còn về vấn đề đeo khuyên,hút thuốc thì em ko hút trc mặt em ý , ko đeo khuyên cho nên vấn đề này tạm thời chưa fải là vấn đề ạ
    Vẫn chỉ thấy cách mua trà sữa mang đến là khả thi ạ .
  7. chaukietanh

Trú cũng đã nghĩ rồi tráu ơi . Sinh nhật em gái anh , em đi cùng chọn đồ nhé . Nhưng em ý sms cho 1 loạt gợi ý . Xong ! Rồi bảo tớ ngại đi lắm . Năn nỉ nhiều quá trú thấy ko ổn nên thanks và nói sang chuyện khác .
    Cáo này học Tiếng Anh-Trung
  8. chaukietanh

Vài lần rùi em ợ . Và toàn đứng ....... ở đầu ngõ em ấy
  9. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

bạn và em ý cứ dư thể 2 miếng ghép bị xé của bạn đồ kho báu , miếng bên bạn là toàn chông gai và quỷ dữ, còn miếng bên em ý là kho báu.vì thế ko nên thay đổi mình nhiều quá,bởi sau này nếu có yêu , em ý cũng yêu cái bản chất ( quỷ dữ ) trong bạn.
    còn việc em ý từ chối như thế , thực ra là tính em này có vẻ hơi đồng bóng , thế nên những vận dụng nhẹ nhàng và sắp đặt trc mà đã bị em cho leo cây , thì nay bạn nên thay đổi chiến thuật rủ em ý đi chơi và ko báo trước, vd như bạn đứng ở đâu đó đón em sẵn rồi , và bạn sẽ đợi em ý , mặc định là nếu em ý ko ra coi như anh sẽ làm đài tưởng niệm ở đây luôn . đảm bảo em ý sẽ ra( do em ý là cô gái tốt và hay áy náy ).
    ( ps: quảng cáo chút, về sau có tặng quà mà em ý ngại thì cứ tặng em ý 1 suất học trang điểm chỗ tớ nhá, yên tâm lúc em ý đến học tớ nói tốt về ấy cho , hehehhêhh)
  10. baovenghiadia

baovenghiadia Thành viên rất tích cực

Tìm ngay cho cô nàng 1 công việc làm thêm phù hợp. nhưng phải chắc chắn chỗ làm đó bạn phải qua lại thường xuyên được.
    chào thân ái và quyết thắng