1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gái ngoan.Cầu cứu các cao thủ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi chaukietanh, 02/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Cò lả gì bác , e thấy ok đấy , có chất hotboy ...
    Tuy nhiên gạt kái đó ra vấn đề cậu ban nì 2 mấy tuổi đầu , bấm lỗ tai , xăm trổ các kiểu va chạm XH cũng ko ít mà sao như đi tán gái lần đầu thế ...
    Cậu mắc này căn bênh kinh điển xưa như Trái Đất của Gà là xoắn xuýt , thần tượng gái , chưa biết đến đâu vào đâu đã chụp mũ gái là " ng con gái đích thực của đời mình rồi " , chưa gì đã tử thủ dâm tinh thần gái " là 1 ng rất thích hợp với em sau này . Em ấy đạt tất cả những tiêu chuẩn 1 ng vợ do em đề ra . Cả về hthức lẫn nội dung " . Ôi zời ơi , vớ vân thôi cậu ạ ... Đời nhìu gái lắm , ng như thế thiếu gì , bản thân mình đến đâu mới là vđ , đừng có đứa nó lên bàn thờ như thế chứ ...
    H đây trong mắt cậu í hình tượng gái to như cột đình thế , gái nó lừ mắt , hắt xì hơi 1 kái cậu cũng rúm ró sợ nó fật ý , sợ nó ko thích rồi năn nỉ i ôi xin lỗi như kái vu thẻ nạp 100k thế kia thì tán tụng kái gì ...
    Ca của cậu trừ khi gái nó cũng thích cậu sẵn từ đâu ... còn nếu bắt đầu tạo dưng tình cảm từ con số 0 , cậu cầm chắc thất bại ...
    Tuy nhiên cứ fải tiến nên thôj , khôn dại tại tay đặng còn tích luỹ kinh nghiệm về sau chứ ...
    Mà cậu thay đổi chứ kí đi he he ... nó chả giống con ng cậu tí nào ...
    P/s : tớ khuyến cáo cậu bit tai lại trc một số bà cô già bj ngộ chữ ở kái box nì như bà cô gen gủng 83 hay An xì lì tì gì đó , toàn nặng vềtrình bày , diễn giải làm nhảm ...
    Thanh niên thì yêu cho ra dáng thèng thanh niên , chơi cho nó đẹp ko đc thì cũng để lại ấn tương mình là thèng con trai đang hoàng tử tế là ok đưng có nghe lời máy bà già ngộ chứ ế chỏng chơ đó làm gì ...
  2. chaukietanh

chaukietanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác cũng là dân điện thoại như em . Hihì . Từ trc đến h cũng thích bác tư vấn trên này vì chả châm chọc,mô kích ai bao giờ . Và cũng nhiệt tình nữa . ^^
    Ko fải em là mới tán gái lần đầu.Vì môi trg của em nó hơi xã hội nên toàn quen những thể loại gái chỉ cần 1 chút ga lăng, 1 chút $ là có thể cặp được rồi . Nên bi giờ gặp em này thật sự em đang XOẮN . E cũng đã trình bày ngay từ đầu rùi mà
    Còn vấn đề sống đẹp thì bác cứ yên tâm . Đã có va chạm rùi thì mấy cái vấn đề đấy nó thành thói quen ợ bác nhỉ .
    Còn mấy bạn kia như bác nói thì là lý thuyết suông.Nhưng thật sự bi giờ em đang cần CÁCH để tiếp cận sâu hơn với em ấy = những bài cổ điển như thế mà .
  3. chaukietanh

Up lên đầu chờ các cao thủ nào .
    À quên các bác bỏ qua chi tiết tattoo, khuyên tai hộ em đi nhá . Mấy cái đấy e có cách giải quyết rồi ạ
  4. Nam_Ng

Nam_Ng Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ra đây em xăm tiếp cho 1 quả vào vai , 1 quả vào bắp tay . Cho nó hoành . Nhá =))
  5. coco13

coco13 Thành viên quen thuộc

Mùi em này biết đâu là cao thủ lừa lại anh
  6. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Ôi, thế này thì tôi đến phải đi viết public blog về sự ngoan của mình + gặp nhau chỉ vài phút để nhận đồ để còn có người sống chết vì mình nữa chứ.
    Còn về một anh chàng hút thuốc trước mặt tôi thì chuyện là thế này: Lần đầu tiên đi chơi, tôi nhăn nhó nói là mình sẽ không xuống phòng trà nếu có nhiều khói thuốc, anh chàng cười: Chị đang đi cùng 1 đầu máy xe lửa đây mà còn sợ gì nữa. Anh chàng suốt buổi không hút, cho đến sau khi hát xong. Tôi còn nghẹn ngào vì giọng hát nên không thể phản ứng gì.
    Đến khi ăn tối, tính tôi ăn nhiều nên đang chiến đấu với tô thứ 2 thì anh chàng nói: Chị ăn tiếp đi, A phải hút thuốc. Đồ ăn làm tôi nghẹn lời nên tôi đành trừng mắt ngó.
    Tóm lại là chuyện bạn hút không phải là vì bạn cố ý phá cho người kia khó chịu, mà đó là thói quen của bạn, có ng kia hay không thì bạn cũng hút, vì bạn nghiện thuốc, chỉ vậy thôi.
    Mà đi đâu thì nhớ chọn chỗ ngồi để bạn nữ ít bị ảnh hưởng khói thuốc của người khác và khi mình hút thì để ý đừng để khói thuốc bay vào người kia là được rồi.
  7. em_aka

em_aka Thành viên mới

Em cũng nghĩ thế. Cáo có ngoan đến mấy, chứ 21 tuổi thì cũng chả còn ngu ngơ nữa. Sẵn có cảm tình đến mức "có thể tiếp chuyện" với kậu thì chắc chắn đi chơi hoặc ít ra là chạy loăng quăng làm cốc trà sữa lành mạnh là điều bình thường, đơn giản. Hay Cáo í :) đang có ai nữa rồi. Bác thẩm tra tìm hiểu kĩ kĩ hơn. ( em đoán mò thôi ^^ )
    p/s: vào chủ đề chính, ko lại bj quy spam:
    bác canh xem, có dịp nào sắp tới là ngày sinh nhật của Cáo, ngày gì văn gì ( hoặc bác bịa ra ngày j ngu ngu cũng đc ) rồi sử dụng cái dịch vụ tặng quà âm nhạc qua mobile mà nó thu đc cả giọng của bác, rồi đính kèm bài hát phát cho Cáo nghe. HÌnh như của bọn VNPT hay sao ấy. Rồi sau đó bác nghe ngóng tình hình. EM tư vấn tiếp. ^^
    Được em_aka sửa chữa / chuyển vào 21:22 ngày 02/07/2009
  8. chaukietanh

Lâu lắm mới thấy mợ An ... nói lạc đề
  9. chaukietanh

Dạ em thẩm tra kĩ rùi bác ạ . Cái chính cáo ko muốn đi ra ngoài là vì NGẠI ĐI RA NGOÀI KHỎI NHÀ . Vậy thôi ạ . Ko lừa tình hay gì gì đó đâu . Em cũng thừa kinh nghiệm để xem có bị lừa tình hay ko mà
    Cách của bác cũng hay đấy . Để em thử nhé . Thanks bác
  10. gwens83

gwens83 Thành viên rất tích cực

Cảm ơn, gì chứ về khoản dài với lủng củng với thỉnh thoảng cho vài đoạn tự sướng duy ý chí hâm hâm kiểu "cần phải lên level lên level lên level nữa" thì mình thua bạn Long nhiều.
    Hồi xưa thấy bạn Long cũng hay tỏ ra lãng mạn, được yêu đã là hạnh phúc, có bị lừa cũng có gì, giờ thì đúng là ra dáng gà con nay đã lớn và bắt đầu trổ mã, topic nào cũng: gái là cái gì, rồi điệp khúc lên giọng đi dạy các bạn "làm thằng đàn ông thì phải ..", "thanh niên thì phải" thế nhưng ở topic khác thì chỉ biết thể hiện bản lĩnh đàn ông bằng cách đánh con gái . Tranh luận thì lúc đầu vuốt đuôi anh khác nên rất to còi, dưng bị một bạn nữ debate vài câu trúng quá thì bắt đầu đi giật lùi thỏ thẻ "thôi vấn đề kiểu này nên chuyển sang thảo luận" . Quả là gà trống vỡ giọng ngứa họng gáy thì to thật.
    P.S: Mà không biết gì về chuyện tình yêu của người ta thì đừng có ăn tục nói phét. Trông mặt mũi người ngợm tuy hơi yểu tướng chút nhưng tính cách cũng cố ra dáng đàn ông tý chứ nhỉ, ai lại đi đơm đặt dựng chuyện như đàn bà xế
    [nick]
    Được gwens83 sửa chữa / chuyển vào 21:57 ngày 02/07/2009