1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gái nhà FF mơn mởn như lúa non . Trai FF mơ giấc mơ đổ đèo Bản GIốc. Mai Châu đang vẫy gọi. Xế ôm và

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi superdancer, 07/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VLchua

VLchua Thành viên mới

đồng ý là đổ xăng cùng 1 chỗ nhưng ko nhất thiết là phải trả tiền chung, người nào cũng có thể rút tiền ra trả đc mà . Nhưng cả chuyến đi nếu xe cộ có chênh nhau chắc cũngchỉ mấy chục cũng ko đáng là bao, theo cách nào cũng đc . Mình cũng chưa biết chắc chắn đc là có đi hay ko, nhưng tối nay cũng muốn đú đởn off cùng mọi người
  2. thubuont10

thubuont10 Thành viên mới

sao không join luônm cùng đoàn cho đông hả bạn , các mem trên này đang muốn lập kỉ lục đới góp chút đi
    [/quote]
    Mình k bít mọi người nghĩ thế nào chứ đi chơi mà lập kỷ lục về đoàn đi đông là k nên đâu. Nên nhớ rằng đi xe máy đoàn càng đông thì càng có nhiều vấnd dề nảy sinh. An toàn là trên hết.
    Theo mình nên chốt danh sách càng sớm càng tốt. Thấy mỗi ngày có thêm người nhảy vào đăng ký rôồ lại mất hút, danh sách đăng ký thì k thấy ai tự điền toàn là cho mình tham gia rồi chả thấy đâu.Chả hiểu các bác định tổ chức ra sao.
  3. gentra

gentra Thành viên mới

cho em hỏi tí: bản Giốc
    bản Dốc
    hay nhà mình làm phát bản Rock
    cho mấu???
  4. nuhondinhmenh

nuhondinhmenh Thành viên mới

Ọp oẹp tối nay đi off pacon bàn thảo kỹ lưỡng mình đi được hay ko để chốt danh sách luôn, em thấy cứ phải ổn định quân số đã rồi tính j sau mới dễ
    Cũng biết là pacon ai cũng phải đi làm ăn học tập nhưng nếu tổ chức đi theo cái option 8h sáng thứ 6 thì tốt, đã lượn là phải rộng dài thoải mái, em đăng ký đi tốp đầu xiên nhé
    Cả làng cùng nghỉ phép nào
  5. nuhondinhmenh

nuhondinhmenh Thành viên mới

Ọp oẹp tối nay đi off pacon bàn thảo kỹ lưỡng mình đi được hay ko để chốt danh sách luôn, em thấy cứ phải ổn định quân số đã rồi tính j sau mới dễ
    Cũng biết là pacon ai cũng phải đi làm ăn học tập nhưng nếu tổ chức đi theo cái option 8h sáng thứ 6 thì tốt, đã lượn là phải rộng dài thoải mái, em đăng ký đi tốp đầu xiên nhé
    Cả làng cùng nghỉ phép nào
  6. susuhuong

susuhuong Thành viên mới

Tớ đi với, lâu lắm chả được đi đâu cả,
    Vụ off thì cho tớ xin fép hóng nhé, tớ sẽ chịu khó vào đọc để update thông tin,
  7. hanhnv8668

hanhnv8668 Thành viên mới

Mình mới đưọc bít chuyến phượt của các bạn đi thác Bản Giốc qua XL2882 bên topic vivu Hà Giang, mình xin đăng ký tối nay đi off nhé, còn việc có đi được hay không thì mình phải sắp xếp công việc ổn thỏa trước đã (vì cũng hơi gấp mà các bạn), nếu đi được sẽ có thông báo cho các bạn vào tuần sau, hy vọng mọi việc sẽ suôn sẻ để có thể được đi Bản Giốc lần này cùng các bạn
    Note: Mình là xế nhé, Giới tính: Male
  8. bienchieu18

bienchieu18 Thành viên mới

Hôm nay em được ở HN. chị Sup_dac cho em đi off cùng với nhé? đú đởn tý
  9. zorzo

zorzo Thành viên rất tích cực

Bạn LastWark có gửi cho tôi một PM thế này:
    Thưa Mod, chúng tôi biết bên nhà FnF có khởi xướng đi Thác Bản dốc 30/5 này, tuy nhiên đoàn của họ quá đông nên sẽ phát sinh các vấn đề sau:
    1. Làm loãng chương trình và đến cả các thành viên trong một đoàn không nhớ hết mẹt nhau;
    2. Có vấn đề xảy ra với một xe nào đó thì tất cả phải chờ (Xác suất xảy ra trường hợp này là rất cao, gần như không tránh khỏi với một đoàn đi đông như vậy), không đáp ưng yêu cầu về tiến độ, hành trình đặt ra ban đầu;
    3. Ăn, uống, ngủ, nghỉ:
    - Không có nhà nghỉ nào đáp ứng khối lượng người như vậy, dẫn đến phải chia tách.
    - Không có Nhà hàng hay quán xá nào đáp ứng cung cấp cho từng đấy con người trong một lúc, dẫn đến phải chờ nhau.
    - Có vấn đề phát sinh (hỏng hóc, tai nạn...) trên đường không thể kịp thời để chờ Ban Tổ chức, dẫn đến chậm trễ trong ứng cứu (sửa chữa, cấp cứu...).
    Xét thấy những nhận xét này rất xác đáng và có ích, nên tôi đưa lên đây để các bạn tham khảo. Thêm một vấn đề nữa, ngoài chuyện tăng cao thêm ý thức để có chuyến đi tốt, mong các bạn cũng tôn trọng diễn đàn bằng cách hạn chế bớt Spam, chat chit trên diễn đàn. Điều này làm topic của các bạn cô đọng và hấp dẫn mọi người hơn, mà lại đỡ bị chẳng may lock mất vui.
  10. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Đây là PM của tôi tới các Mod để mở Topic vì nàh chúng tôi không muốn quá Topic về chuyến đi Lào . Chúng tôi muốn tổ chức một đoàn đi riêng với khoảng 10 người, dễ quan tâm đến nhau thôi. Tối nay chúng tôi vẫn muốn được tham gia Off cùng các bạn và chắc chắn sẽ gặp các bạn trên đỉnh Thác.