1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Game pikachu – Khám phá cổ vật trong dãy núi Himalaya

Chủ đề trong 'Thông tin thị trường - Mua bán rao vặt (Sài Gòn)' bởi rainbow_nt, 07/08/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rainbow_nt

rainbow_nt Thành viên quen thuộc

Dãy núi Himalaya hùng vĩ đang chờ bạn khám phá, với biết bao nhiêu cổ vật đang được ẩn giấu bên trong núi. Bạn hãy đến và tìm kiếm những bí mật này bằng cách chọn những cổ vật giống nhau để chúng biến mất, và để lộ ra những bí mật lâu năm nhé.

Một cuộc khám phá với những điều bí ẩn hứa hẹn những điều thú vị. Bạn sẽ không thể bỏ qua một chuyến đi thú vị và tìm kiếm những báu vật trong ngọn núi hùng vĩ này chứ? Nhiệm vụ của bạn trong game là kết nối những cổ vật giống nhau lại với nhau để chúng triệt tiêu nhau. Hãy nhớ tham khảo bảng hướng dẫn nhé vì bạn phải kết nối tuân theo một quy luật nhất định.

Hãy chọn cho mình một trong những biểu tượng để khởi đầu cho một cuộc khám phá đầy thú vị này. Có rất nhiều những báu vật đang chờ bạn trong mỗi cấp độ. Hãy nhanh tay và mang về cho mình thật nhiều cổ vật nhé. Kết nối thật nhanh thật nhiều để ghi được thật nhiều điểm nhé. Trò chơi không giới hạn thời gian vì thế bạn cứ thong thả mà làm nhiệm vụ của mình nhé.

Nguồn: game pikachu cho dien thoai android