1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

gấp gấp ...hỏi các bác thường xuyên đi tuyến Hà nội Lạng sơn _ bằng tường quảng Châu .

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi ngungu07, 24/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngungu07

ngungu07 Thành viên mới

- các bác cho em hỏi có dịch vụ chuyển Gửi hàng mẫu từ hà nội sang bên TQ....cụ thể nhà em( Hà NỘI ) .. có mẫu hàng muốn chuyển qua biên giới (cửa khẩu lạng sơn )rồi từ đó gửi ...chuyên Phát nhanh trong nội địa .[r2)]
    Bác nào biết cho em xin cách liên lạc ..Em Xin Cảm ơn [r2)]
  2. kingmaxls

kingmaxls Thành viên mới

bác muốn gửi hàng ra nước ngoài hả, hàng gì vậy bác. em có qune người trên đó, có thể xem giúp được bác ko ?
  3. ngungu07

ngungu07 Thành viên mới

vâng gửi sang TQ , nhà em có việc thường xuyên phải gửi mẫu hàng qua bên đó ( dưới 1 kg - bình thường chỉ Mấy trăm Gram thôi ) mọi khi thường nhờ bạn bè người quen , bất tiện và không kịp thời ,,..nên em muốn tìm dịch vụ cho ổn định lâu dài tiện lợi và kịp thời ,mong các bác nào biết thông tin thì giúp em , cảm ơn các bác nhiều [r2)]
  4. kingmaxls

kingmaxls Thành viên mới

em sợ bác vận chuyển hàng quốc cấm thôi. còn việc vận chuyển hàng, bác chỉ cần lên cửa khẩu 1 chuyến. trên đó ai cũng có thể giúp bác được
  5. ngungu07

ngungu07 Thành viên mới

bác sợ cũng phải ,,,nhưng nhà em muốn chuyển hàng quốc cấm thì chả lên đây hởi dịch vụ chuyển gửi hàng làm gì , vì nếu buôn hàng quốc cấm đã có đường dây rồi ..hai nữa hàng mẫu bác có thể mở ra kiêm tra ( cũng chả có giá trị về kinh tế mấy ) ..em cũng chỉ muốn biết dịch vụ cho chuyên nghiệp hoặc có người thân quen trên đó cho tin tưởng lẫn nhau
    nhà em ở Hà nội , nên không phải lúc nào cũng có thể có mặt trên đó được ..may ra thì gửi nhà xe HN - LS rồi có người nhận hàng gửi qua đó rồi gửi chuyển phát nhanh trong nội đia thôi.[r2)]
  6. xoanquay68

xoanquay68 Thành viên mới

Lèo miẹ. Ra chỗ Trần Quang Khải, đoạn Bác Cổ nhá, đến KS Hồng Hà hỏi xe Sơn Đức nhá. Nó chạy 1 mạch HN-QC đấy
  7. ngungu07

ngungu07 Thành viên mới

ok ..cảm ơn bác để em qua đó hỏi xem [r2)]
  8. phuongAptech

phuongAptech Thành viên rất tích cực

Xe Sơn Đức hình như chạy từ Trung Hoà phải không bác?