1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gặp gỡ offline Thi-ca tại Sài Gòn 20/4/2004 - Đêm hội ngộ ấm áp những niềm vui ...

Chủ đề trong 'Thi ca' bởi votrungh, 14/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. votrungh

votrungh Thành viên rất tích cực

Gặp gỡ offline Thi-ca tại Sài Gòn 20/4/2004 - Đêm hội ngộ ấm áp những niềm vui ...

Các bạn yêu thơ thân mến !

Cho dù là người viết hay chỉ là người đọc , những tín đồ của Nàng Thơ phía Nam chưa có dịp nào chính thức hội ngộ để cùng nhau hàn huyên tâm sự , kết giao tình bằng hữu .

Với ý nghĩa trên , buổi họp mặt đầu tiên của Thi-ca phía Nam dự định sẽ được tiến hành nhẹ nhàng , đơn giản vào lúc 7h tối 20/4/04 tại cafe Vô Thường , số 1 Tân Cảnh , Tân Bình , TP. HCM ( từ Nguyễn Văn Trỗi rẽ trái qua Nguyễn Trọng Tuyển , đến gần ngã tư Phạm Văn Hai thì nhìn bên trái có đường Tân Cảnh ) .

Hiện đã có những thành viên sau đây trong danh sách tham dự :

1. Votrungh
    2. Xanxan
    3. Duong_chieu_la_rung
    4. TDCT
    5. Quan_di_ngo

Rất mong các bạn khác cùng quan tâm hãy đừng ngần ngại đăng ký vào danh sách tham dự để buổi họp mặt thêm phần đông vui và thành công .

Chân thành cảm ơn sự quan tâm của các bạn !
  2. Quan_Di_Ngo

Quan_Di_Ngo Thành viên mới

Hôm qua, TDCT có đến nhà tôi chơi, nhưng cả hai chúng tôi đều không nói đến vấn đề này, mà chỉ là những vấn đề về công việc và cuộc sống. Nay lên mạng, thấy bác Votrungh phát lệnh, thấy mừng quá!
    Bản thân tôi chẳng có thể làm được điều gì cho Thi Ca, chỉ mong có dịp được gặp gỡ những thành viên của Thi Ca để tỏ lòng mến mộ, cho thoả cái mộng tri giao. Hy vọng trong buổi Offline đó, Quản mỗ sẽ được làm quen với nhiều người. Kính!
  3. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

18h30 ngày hôm đó tôi sẽ qua đón bác Quản đi nhé. Hôm trước bận chuyện đột xuất, không qua gặp bác được, mong bác không giận.
    Thân!
  4. iron_monkey

iron_monkey Thành viên rất tích cực

Kinh nghiệm cho thấy cứ sau mỗi lần off là tình cảm của mọi người đậm đà hơn, thi hứng cũng thêm dào dạt ... Thơ với người, giống mà khác, khác mà giống ....
    Chúc các bác các cô trong đó có buổi hội ngộ vui :D
  5. deny_me

deny_me Ma Xó

deny_me muốn vào đó gặp gỡ lắm, như hồi hè năm vừa rồi ấy. Anh vô trùng, chị xan xan và em TDCT ơi, nhớ quá. Thành viên mới toe của thi ca mà được gặp mọi người như vậy, thấy vui cực. Vào nam làm gì có bạn đâu, vậy mà ... thi ca giúp em có nhiều người quen Em nhớ hồi đó, mãi mới dám gọi điện liên lạc với mọi người đấy chứ. hic, nhưng quyết định đi gặp lại muộn quá, vẫn tiếc giá như mạnh dạn hơn một chút nữa thì có phải được gặp mọi người nhiều hơn không...
    Anh lonesome hồi này vẫn vác ngựa trên vai rong ruổi chứ , mới hồi hôm nhìn thấy trên người thứ tư, gầy gò ốm yếu thế hê hê nhưng mặt anh thì vẫn cười toe toe Chị bạn em hỏi thăm anh luônGửi lời hỏi thăm tới Cá heo và box kinh tế nha.
    Lần này offline mọi người chụp ảnh tường thuật cho coi nhé. Hy vọng được thấy vô trùng, xanxan, quan_di_ngo, lonesome, duongchieularung, wildcat, ... nhiều nhiều nữa. Ở đầu cầu hn, có gừng cay, tài cực, nsn, khỉ, hoabaoxuan, AC_Jan, Doanminhhang và nhiều người khác nữa cũng muốn offline theo nhể
    chúc mọi người offline vui vẻ, thân tình, ấm áp . deny_me ko được offline, lèm bèm vài câu cho đỡ thèm
  6. duong_chieu_la_rung

duong_chieu_la_rung Thành viên mới

Đính chính lại 1 chút :
    To votrungh : đường Tân Canh chứ không phải Tân Cảnh anh ơi.
    To deny_me : Anh Võ Trung H (Hiếu ) chứ không phải anh Vô Trùnh đâu, hihihi...
  7. deny_me

deny_me Ma Xó

hồi đầu vào ttvn, gọi anh vô trùng quen mất rồi duongchieularung à... sửa đi, gọi thấy khác Coi hình của bạn rồi, ấn tượng lắm đấy
  8. HoaiThuong28

HoaiThuong28 Thành viên mới

Mình chỉ là một người rất mê thơ , hiện mình đang ở Đà Lạt , mình muốn tham gia vào buổi họp mặt này lắm , mong các bạn đón nhận mình nhé , mình sống không quen biết nhiều có gì hôm đó các bạn có thấy mình không phát biểu hoặc có ý kiến thì cũng đừng cười mình nha , mình rất nôn nóng buổi họp mặt này , vì đây là một kĩ niệm khi mình rời xa quê hương ....
  9. TDCT

TDCT Thành viên rất tích cực

Tiểu đệ có mặt! Hôm đấy nhất định sẽ phó hội :-)
    Lần nay xem ra sẽ đông đây, chẳng như mấy lần trước có mỗi 3 người :-p
    Tất cả những ai có tấm lòng với box Thi ca nói riêng và thơ nói chung đều được hoan nghênh cả, ko kể lạ quen, ko tính già trẻ, ko phân gái trai, ko màng có nick hay ko có nick...
    À, mà anh Hiếu cho luôn số điện thoại để bà con có đi lạc còn biết đường mà gọi... :-)
  10. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

đăng kí một suất