1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

gặp mặt CLB -GÀ .

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi chip_chip, 03/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chip_chip

chip_chip Thành viên quen thuộc

gặp mặt CLB -GÀ .

Chúng ta đã có một box riêng rồi thì nên có một buổi họp gặp mặt các thành viên .
    vì nhiều bạn có nhiều lý do bạn khác nhau : học , thi , đi làm ...vậy thời gian này là thích hợp nên thay mặt cho các bạn thành lập clb , mình chính thức thông báo về buổi họp :
    chúng ta sẽ họp mặt vào 19h ngày 7/6 tại GÁC 2 -DILMAH - Điện Biên Phủ ( ngã tư hồng Bàng ) .
    chuwơng trình sẽ như sau
    -đón tiếp thành viên từ 19h đến 19h30
    -bắt đầu 19h30 chúng ta giới thiệu các thành viên
    -tiếp lập bạn hội trưởng , hội phó , thư ký...
    -tiếp theo họp về chương trình hoạt động của clb
    và lưu ý các bạn đều được góp ý vào mỗi chương trình nên mong các bạn tham gia đông đủ để cuộc họp đạt kết quả cao
    mình sẽ có mặt ở đó sớm để chờ các bạn .

CÂU LẠC BỘ GÀ HÃY CÙNG NHAU CẤT TIẾNG GÁY NÀO

.

sống hết mình và sống có ích
    TO LIFE IS TO FIGHT
    chip_chip2002@gotmail.com
  2. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

có tuyetrinh em có mặt đó ! nhưng mà em sợ rằng em đi làm về thì không đúng 7 h được ! nếu dến muộn thì cũng mong mọi người cho em hai chữ bình an !
    Đời Anh sẽ ra sao nếu anh không có Em
  3. back_rooster_hp

back_rooster_hp Thành viên tích cực

Kế hoạch là vậy,mong mọi ng đi họp đầy đủ nhé.
    GÀ HP, TIẾN LÊN !!!

MANDONA
  4. tuyetrinh

mong gặp mọi người nhá ! Khi mọi người gặo ai mà nhỏ nhắn xinh xinh ( Boy chính hiệu con Nai vàng ngơ ngác nhé ) thì chính là Tuyetrinh em đó ! Mà em dễ nhận ra lắm vì em chắc chắn là cao Nhất Gà 81 rồi , không phải bàn cãi !
  5. Vichia

Vichia Thành viên mới

Em thành thật khuyên các bác hãy bĩnh tĩnh đi đã đừng nghĩ đến chuyện họp hành gì vội.Lợi thì chưa thấy đâu đã thấy 2 cái hại to vật trước mặt rồi.Thứ nhất ngay buổi đầu họp mà không có mấy ai đi ( điều này em đoán là vậy )
    sẽ khiến phần nào nhụt đi cái nhuệ khí của mọi người khi mà đã xuống tinh thần rồi lại cộng thêm bao nhiêu rắc rối chưa giải quyết được chả hiểu sẽ đi đến đâu nữa.Thứ hai nên tránh tình trạng như Box gà trước đây đã làm thành viên mới vào phát chán vì lí do chủ yếu là các bạn mới vào có cảm giác như Box này chỉ của mấy người.Các bác ạ trong mỗi con người bao giờ cũng tồn tại cái gọi là chủ nghĩa cá nhân nghĩa là không ai chịu mình thua kém ai.Các bác hãy chứng tỏ mình bằng các bài viết thật chất lượng khi đó mọi người sẽ biết sẽ tin tưởng vào các bác chứ không nên tổ chức một cuộc họp rồi phân chia vội vàng như thế để làm gì ạ.Bây giờ vào Box các bác cũng thấy rồi đấy đã có được mấy người đâu,nội dung Box thì quá nghèo nàn.Các bác tìm cách phát triển nội dung Box đi đã.Em hứa khi thi xong em sẽ post bài về cuộc sống của sv VN ở Đông Âu.Vậy các bác nhé em phải lên lớp rồi hic chán quá.
  6. chip_chip

chip_chip Thành viên quen thuộc

to : VICHIA .mình thay mặt cho clb cảm ơn lời góp ý của bạn . nhưng theo mình thì chúng ta hoạt động thực tế nữa chứ ko chỉ post bài lên là xong .
    mình ko tin là thành viên có ít nhưng có khi lời bạn nói vậy lại để lại cho mọi người nhụt trí đó .
    một lần nữa cảm ơn bạn rất nhiều và mong bạn có nhưng topic phong phú cho box cũng như sự góp ý cho clb
    to tất cả thành viên của clb : các bạn hãy chưng tỏ mình có thật và đang tồn tại , đừng dăng ký để đó - hãy chứng tỏ mình .
    nào các bạn .................
    sống hết mình và sống có ích
    TO LIFE IS TO FIGHT
    chip_chip2002@gotmail.com
  7. Vichia

Vichia Thành viên mới

Thế này các bác ạ em chỉ muốn các bác thực tế hơn thôi.Bác chip_chip ạ mình đâu phải người xa lạ cùng gà HP cả thôi bác không nên nói thế với em,thế nào là thay mặt clb cảm ơn em ạ??? Đấy vô hình bác đã tạo ra một khoảng cách giữa em và các bác.Mong bác chú ý hơn khi nói với mọi thành viên khác.Thôi trở lại vấn đề chính vẫn biết là phải hoạt động thực tế,cái đó rất quan trọng nhưng quan trọng hơn là phải biết chọn thời điểm bác ạ.Người ta nói cái Box mình như ngôi nhà hoang đó cũng đúng thôi ai người ta cần biết các bác offline như thế nào,vấn đề ở đây là trên MẠNG các bác ạ.Những bài post mới là bộ mặt của Box.Hic bản thân em cũng chưa làm được gì vì vậy mới kêu gọi các bác.
    Được sửa chữa bởi - vichia vào 05/06/2002 22:33
  8. tuyetrinh

rồi , không ai cám ơn ai nữa nhé ! Hôm đó vẫn họp bình thường , ai cũng biết là có nhiều khó khăn nhưng mà chúng ta đứng lên từ đó mới chứng tỏ được mình mọi người ạ ?! Phải làm cho mọi người biết rằng chúng ta không phải là những người thiếu ý chí !
    Quyết tâm sống chết với Gia Đình nhà Gà !
  9. Huy_Hung_new

Huy_Hung_new Thành viên mới

toi muon noi
    Hung
  10. tuyetrinh

mọi người ơi ! Mọi người có biết rằng Tuyetrinh tôi và chip_chip đợi mọi người lâu lắm không ? Từ 7pm đến 8.25 pm . Mà không thấy 1 ai đến cả ! VẬy mọi người làm gì vậy ? Tuyetrinh tôi biết rằng hôm đó có trận Anh-Achen hay lắm nhưng chỗ hẹn cũng có Tivi ma` , mọi người vẫn có thể coi mà . Tuy chỉ có hai người nhưng mà chúng tôi vẫn tiến hành " chúc mừng Box Gà ". Dù biết rằng quá nhạt nhẽo , vô vị . Tôi cũng chả biết nói sao nữa , chúng ta có Chuồng rồi , mọi người cũng hưởng ứng cơ mà , chúng ta cũng phải có được một buổi để gặp mặt nhau chứ ! Chúng ta cũng cần phải có 1 danh sách các thành viên chứ . Tôi biết rằng mọi người rất bận và có rất ít thời gian nhưng mà mong mọi người bỏ ra 1 chút thời gian , vài phút thôi để họp nhau mà . Gà không thể thiếu được các bạn vì có các bạn thì Gà mới có thể tồn tại được nên các bạn thật sự quan trọng . Mong rằng chúng ta có thể gặp được nhau trong lần họp mặt tới !
    Gà 81 hải phòng chúng ta Tiến Lên !