1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gấp, mình cần giấy chứng nhận nhập viện của bệnh viện, làm ở đâu??? Và muốn hỏi về cuốn "Một thời để

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi nguvanbaochi, 12/06/2013.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. socola5687

socola5687 Thành viên rất tích cực

Èo, phúc gì mà Socola được anh FN điều tra thông tin thế này???
  2. FirstNew

FirstNew Thành viên mới

Cái này là có tình cảm riêng nên mới tò mò điều tra đó! :D
  3. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Tại hồi đó mình ra hồ tây mà ko hẹn ngày trước với nhau, nên xui xẻo ko gặp được. Giờ mình làm lại đi em >:D<. Ra hồ tây ngắm " bầy sâm cầm nhỏ vỗ cánh mặt trời" và cảm nhận được tình cảm của anh mà hóa giải được mưu đồ đen tối trong em. Đó sẽ là lúc em nhận ra rằng " hạnh phúc đâu chỉ có mồi ngon và cảnh đẹp, cuộc đời này vẫn còn có cả...." :x
  4. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Haha, em Socola đã rơi vào tầm ngắm của FN :)) Chị up ảnh hồ sen chụp năm trước nhé, tặng thêm em ảnh mấy bông sen (cuối tuần rồi chị mới lấy đc ảnh ở máy tính cũ về)

Hic, TTVN làm sao ấy, chị up có 2 cái ảnh thôi mà mãi ko được, nó báo "upload of file failed". Hẹn em mai vậy =(( Khéo mà nó chờ em up ảnh trước nó mới cho chị up đấy :P
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Điều tra thì phải bí mật chứ bạn FN, ai lại nói sớm thế, em Socola bưng bít hết thông tin thì lấy gì mà điều tra nữa? :confused:
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Đã muộn rồi bạn PK ạ =((, theo tin đồn thì "bầy sâm cầm nhỏ" hiện tại đã tuyệt chủng, và theo tin chính thức thì mình đã về quê chăn vịt (lời hẹn "làm lại" của bạn khiến mình sợ quá, bắn luôn về quê ;)))
  5. phimkhach

Không sao đâu em, theo em anh đi về..... Nơi bền lâu là nơi lắng sâu...
    Ảnh em ko up được thì em gửi vào email anh up hộ cho. Có thể tại ảnh chưa được làm nhỏ lại. Mà trong ảnh có em không?
  6. nguvanbaochi

Mình nuôi thân, nuôi con gái 3 tuổi (vào năm 2020) và nuôi đàn vịt nữa thôi, ko nhận nuôi thêm bất cứ ai [-X Nhất là khi đó lại là kiểu người "mây gió trăng hoa tuyết núi sông" như bạn PK >:) (Mà lạ nhỉ? Câu thơ này của Bác Hồ sao lại chuẩn với bạn PK thế :)))

Mai mình tự up ảnh lên, ko "giao trứng cho ác" đâu :P, do TTVN nên ai up cũng vậy cả thôi. Và sẽ có mình trong ảnh, đã hẹn với em Socola là khoe "nước da trâu" rồi (Hic, vừa thử up có 1 cái thôi mà nó vẫn ko đc)
  7. phimkhach

Chỉ là nuôi thêm 1 con gà thôi mà em. Mà có khi cũng sắp bị làm thịt rồi, ngày mai chẳng biết chừng.

Mai em up ảnh nào trông em xinh xinh một chút nhé để còn động viên anh gắng sức \:D/

Đọc bài post của em, câu chữ thì vui mà sao ngữ nghĩa thì lại buồn tới vậy. Em có thể làm ngược lại được ko?
  8. nguvanbaochi

Mấy ngày ko online nên mình ko để ý là có post của bạn KCB [r2)]
    Mình hiện đang ăn đến những viên socola cuối cùng của hộp rồi, mặt nổi mụn dã man, nhưng nhủ thầm: "Ko ăn là phụ sự cổ vũ nhiệt tình của em Socola và bạn KCB!" =))
  9. socola5687

socola5687 Thành viên rất tích cực

Chắc mí hôm trước nóng wa nên nổi mụn đó chị hok phải tại socola đâu, mặt em cũng nổi 2 cục to bự trên mặt nè
    Mai nhớ up ảnh cho em ngắm nhóe chị iu :-*
  10. phimkhach

Em ăn là phụ lòng anh đấy =((
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa