1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gấp, mình cần giấy chứng nhận nhập viện của bệnh viện, làm ở đâu??? Và muốn hỏi về cuốn "Một thời để

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi nguvanbaochi, 12/06/2013.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Mình đoán ra vì thấy ngọn núi thấp lè tè sau cầu gỗ nhìn quen quen :)) Trước mình ở Vân Đồn có nửa ngày thôi, thật ra ở tạm 1 đêm để sáng sớm hôm sau đi Cô Tô ấy mà. Nếu có dịp bạn thử đi xem sao, biển Vân Đồn cũng rất đẹp [r2)]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Mình vào link như bạn sao ko thấy gì nữa nhỉ, hic :( Ảnh của em Socola màu sắc lạ, Vân Đồn bên ngoài nước biển xanh trong lắm. Nhưng mình thích nước ảnh của em Socola, nhìn độc đáo [r2)]
    Đỏ đỏ: Ơ thật thế à? Sao mình ko biết nhỉ??? :-O
    Đã đọc bài viết của bạn trên box Tâm sự, mình góp ý tý là bạn nên viết thê lương thêm 1 chút, con gái là cứ thích những thứ chạm được đến trái tim ;))

Chỗ đỏ đỏ: Ok, mình sẽ đợi, theo đúng tinh thần: "Em vẫn từng đợi anh, như anh từng đợi nó, như nó chờ đợi thằng kia, như thằng kia mong... xe buýt" >:)
    =))=))=))

Bạn BHV_BMM cứ từ từ, bình tĩnh, hỏi rõ nguyên nhân, ko bức xúc, có gì về "đóng cửa bảo nhau" chứ [r2)]
    À, tình hình bi đát đến mấy vẫn có thể xử lý được, bạn hãy mua cuốn "Anh sẽ lại cưa em nhé" tặng cô ấy (và làm theo đúng tiêu đề cuốn truyện ấy)
  2. Redtulips

Redtulips Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đọc bài của Nguvan buồn cười quá! :))
    Về Vân Đồn, minhf cũng muốn đi lâu rồi, giờ nghe nói vậy, lần tới quyết tâm đi thôi! :x
  3. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Em xem lại cái post 139 đấy. Anh chấm ảnh cho em được 10 điểm, xong rồi anh hỏi là em có yêu anh không, em đồng ý rồi còn gì. Em cứ xem lại đi post 139 :x

Anh thấy thế là thê lương lắm rồi, anh viết thê lương hơn nữa thì anh sợ anh ... sinh bệnh thật mất :-ss . Thôi chốc anh viết tiếp, rồi anh sẽ cố.

Anh cưa em í mà em í mồm câm như hến em à. Lúc trước thì cũng có bi bô nói được mấy câu, giờ thì im bặt rồi. Mà em có biết cuốn sách nào có tên " Anh sẽ lại móc họng em nhé" không em nhỉ?. ~X
  4. Redtulips

Redtulips Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hic kinh quá! Dạo này phimkhach bạo lực quá! :-ss Phải tay mềnh, mềnh vứt dép chuồn thẳng! ^:)^
  5. phimkhach

Không phải anh bơ đâu, mà là anh không đọc được em à. Tại mạng nhà anh hỏng, nên anh phải rút cái sim ở tablet để nhét vào máy tính, còn cái sim của điện thoại thì lại tháo ra để nhét vào tablet, để còn vào online xem em gái có nhắn nhủ gì anh ở đây không. Có ai ngờ ... em lại nhắn tin cho anh vào điện thoại :(( . Anh mà có bơ thì anh bơ ai chứ có bao giờ anh lại đi bơ em? :-??
    Uhm, thì em í cũng vứt dép chuồn thẳng rồi mà em. Anh sợ em í uất quá mà sinh ra phá quán, thế nên anh phải lo lưu giữ những lời yêu ở cả bên box tâm sự. \:D/
  6. phimkhach

Anh em anh thống nhất với nhau, nếu có chuyện gì thì " về nhà đóng cửa, ra đường bảo nhau" cho nó vui, em à.
  7. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

@bhv_binhminhmua :lâu lâu không thấy em onl ttvn, hoá ra lại onl sms với PK.
    Buồn ghê ! :P
  8. phimkhach

Thôi nào, đừng có buồn thế Bại. Anh chỉ ko trả lời post của em ở trong quán tán dóc lúc này thôi. Còn ở các topic khác anh vẫn trả lời em mà.
  9. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ơ hay, vô duyên kinh...
    Bhv nhớ ra đường bảo nhau em nhé !
  10. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

@ke_chien_bai em 8 chuyện linh tinh, bình thường thôi chị ạ.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa