1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gấp, Mod cho em nhờ mấy ngày thôi ạ ~ Tóc Nhật và Ép Phồng ~

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi viethp, 18/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. viethp

viethp Thành viên mới

Gấp, Mod cho em nhờ mấy ngày thôi ạ ~ Tóc Nhật và Ép Phồng ~

Em đang muốn đi cắt tóc Nhật và ép phồng luôn, nhưng em thấy nhiều hàng cắt đầu Nhật mà chẳng khác đầu đuổi mấy, em thích cái kiểu đầu Nhật chia tầng rõ rõ 1 chút, nhìn hay hơn, chứ đi nhiều hàng về nhìn chả ai bảo đầu Nhật cả. Em đang băn khoăn 2 hàng là Nhung Blue ở Trần Xuân Soạn với Phương Jadore ở Phương Mai, cắt tóc Nhật xong ép phồng luôn thì hàng nào đẹp hơn ạ ? với mọi ng cho em bít luôn cái giá thì càng tốt, là sinh viên mà :) . Em xin cảm ơn mọi ng rất nhìu !
  2. Yumiko_Shingo

Yumiko_Shingo Thành viên mới

mình còn mỗi hình tóc Nhật nỳ thui bạn nè .. lần j cài lại máy nên bị mất hết ùi ... hjzzzz
    tớ chưa cắt ở Phương J''''adore bao h ... nhưng cũg đag định đj cắt nè , cậu đj hôk thì 2 đứa mình cùg đj còn ở chị Nhung blue thì tớ cắt ùi ... cắt thì bt nhưng chém đẹp nhắm ... tớ uốn phồng ở đấy về mà tóc bị xơ vàng ra ý ... huhuhuhu tốn bao nhjêu tiền đj hấp ozôn cho lành lại tóc ...
  3. neu_hn_vn

neu_hn_vn Thành viên mới

cắt đầu thanh hằng ép phồng đẹp hơn nàng ạh . hehe nếu nàng muốn ép phồng mà giá cả bình rân thì alo tớ ép cho ,( tiện thể quảng cáo tý mờ:P )
  4. long139

long139 Thành viên mới

the c bit ep phồng hả c??
  5. viethp

viethp Thành viên mới

hi, ấy định cắt kiểu j ? hay hẹn hò đi đi
  6. lacosbaby

lacosbaby Thành viên mới

thiệt hok chị, em mua thuốc xừ rùi ép fong của chị bn chị ^^
  7. scorpion_kalu

scorpion_kalu Thành viên mới

Tớ vừa cắt đầu Nhật chỗ chị Phương J''adore đây. Thú thực là chả hiểu đầu Nhật chính cống nó như nào nên ko hiểu chị ý cắt thế có đẹp hay ko. Đc cái là tớ thấy rất hợp với tớ, ai cũng khen đẹp
    Tớ cắt hết 100K cả gội, căn bản tóc tớ lúc đầu dài ngang lưng cơ Còn ép phồng thì các ấy ơi 700K. Tớ cũng đang muốn ép phồng nhưng 700K ở chỗ chị P thì đắt quá tớ kham ko nổi, mà có tí tóc chứ nhiều j đâu, tớ tiếc ghê lắm
    Chị ý còn doạ lần trc có bạn cắt đầu giống e xong ép phồng ở ngoài hết 200 bị hỏng, cuối cùng lại fải quay về hàng chị mất thêm 700K nữa Có ai biết ép phồng ở đâu bảo đảm cả chất lượng lẫn giá thì chỉ cho tớ với
  8. pisekshy

pisekshy Thành viên mới

có ss nèo có pic kiểu tóc đó share em pic em koi với
  9. neu_hn_vn

neu_hn_vn Thành viên mới

hì chị bít em mua thuốc rùi , mà em mua thuốc của hãng j thế? có thuốc rùi thì 200k em ạh .
    @ all : tớ ép phồng 300k cả nhà nhé . mà ép phồng chỉ dành cho tóc ngắn đến chấm vai để tóc ốp vào cho nó khỏi vểnh ra hoặc các em cắt đầu nhật muốn phần tóc ở trên bồng bềnh nhưng vẫn mượt mà thui nhé , tóc dài ép phồng k có tác dụng j hết áh có j call chị nhé : 0979685756 hơn tháng nữa cửa hàng chị mới làm xong nên chị sẽ đến tận nhà các em làm or ngược lại
  10. JasyLuu

JasyLuu Thành viên mới

CHị ơi, chị giải thích rõ về ép phồng hơn đi chị? Vì em nghe bên topic khác thì bảo là ép phồng tức là ép thẳng nhưng sợi tóc thì gơn sóng li ti ấy