1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gấu bông và những món đồ chơi tuổi thơ

Chủ đề trong 'Trường Quốc Học Huế' bởi heovithn, 26/07/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heovithn

heovithn Thành viên mới

Chắc hẳn ai cũng từng có một tuổi thơ với biết bao món đồ chơi như gấu bông, búp bê có khớp, máy bay điều khiển từ xa hay ô tô điều khiển từ xa,… Ai cũng có một món đồ chơi được cho là đặc biệt nhất nhưng đối với một số đứa bé thì những con thú nhồi bông là món đồ chơi trẻ em mà chúng ưa thích nhất.
    Không những chúng có thể ôm mỗi khi đi ngủ, chúng có thể làm bạn mỗi khi buồn vui hay có tâm sự, chúng còn là người bạn tâm giao và là người bạn không bao giờ chán.
    [​IMG]Thỏ nhồi bông
    Ngoài những con thú nhồi bông ra thì còn món đồ chơi như búp bê baby cũng là món đồ chơi được các bé gái vô cùng thích thú không chỉ vì chúng đẹp mà bởi vì chúng có thể trò chuyện và chơi những bộ đồ chơi nấu ăn cùng các bé, chơi đồ hàng hoặc cùng tâm sự với các bé mỗi khi buồn.
    Đồ chơi trẻ em không những chỉ những đứa trẻ mới thích thú đâu các bạn nhé, ngay cả những người lớn bây giờ cũng có nhứng món đồ chơi họ vẫn rất thích như máy bay điều khiển từ xa hay những chiếc ô tô điều khiển từ xa.
    Đây là những món đồ chơi đã được đi sâu vào tuổi thơ của mỗi đứa trẻ. Đồ chơi không chỉ là những thứ chỉ biết đứng im và không làm được gì mà chúng thực ra lại rất có ích cho những đứa trẻ mà nó còn là người bạn tâm giao của chúng ngay từ lúc còn nhỏ. Các bậc cha mẹ nên cho trẻ em chơi những món đồ chơi thay vì cho chúng ngồi trước những chiếc máy tính tránh làm mất đi tuổi thơ của con em bạn.
    Đồ chơi trẻ em Pika Store : dochoipika.com
    Chi tiết bài viết vui lòng xem thêm tại : http://tintuc.dochoipika.com/gau-bong-va-nhung-mon-choi-tuoi-tho/