1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Già 82 :D

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi Vn_Sakura, 01/12/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. talentmana

talentmana Thành viên mới

Em thì chả thích tem tý nào
  2. zungbatdau

zungbatdau Thành viên mới

Lại TIN CHIỀU ​
    Xin chào quý vị và các cụ. Mời quý vị và các cụ đón đọc bản tin chiều của chúng tôi hôm nay. Mở đầu bản tin là những thông tin về thị trường tin tức. Vốn là chúng tôi gồm có Rụng và Mảnh Khảnh bàn nhau làm bản tin này nhưng hôm nay chả có sự kiện gì sất (theo lời Mảnh Khảnh nói) nên Rụng tôi hứa là bốc phét ra một bản tin. Sự thực là ngồi vào màn hình máy tính rồi mà lại Rụng tôi hok biết bốc phét cái gì. Thôi cũng đành phải điểm vài tin để kiếm tí nhuận bút
    Tin thứ nhất, ảnh của Alanh cực đẹp nhưng nếu biết chụp Alanh còn xinh hơn nhiều (nguồn: Solo&Điêu). Tin thứ hai là mẹ thằng Reng bị ốm làm cho Híppô không có chỗ bú. (Híp pô là tên thật của Reng, kiểu như Dropi & Dropo í ạ. Chính vì nhắc đến bú chí nên Đồ hấp nhớ ngay đến anh bạn nhỏ tuổi thường ngày vẫn tu ti cô bé? vợ , và thế là sê ri ảnh của cu TE ra đời. Tuyệt vời thật, cứ nhắc đến ti là nhớ đến trẻ con, cuộc sống thật đáng yêu ?Nhưng dù Híp pô hay TE thì cũng vẫn có sự trùng hợp (giống nhau í ạ) đến kinh ngạc, đó là cái VÒI và đôi mắt? Dự đoán của giới thạo tin, sau này cuTE sẽ đồi tên thành Híp pe để thành lập tập đoàn Híp căm pô rây sần? một tập đoàn có nhiều hứa hẹn cho tương lai? Sau này, tập đoàn Híp còn tuyển cả nhân viên không có vòi cũng nên ;))
    Thưa quý vị và các cụ, bản tin của chúng tôi tạm dừng ở đây. Thề với các cụ chúng tôi không hề có ý quẳng cáo trá hình cho tập đoàn Híp. Thề!!!!!!!!!!!

3. talentmana

HẬU BẢN TIN CHIỀU
    Vâng, em chào các cụ
    Đọc xong bản tin chiều của Rụng đại ca, em cũng loay hoay nhấn mục "Trả lời" rồi gõ vào cái ô trống như các cụ vẫn gõ, phía trên có các công cụ, phía dưới có các biểu tượng vui mắt, dưới nữa thì có Trả lời, Xem trước hay Reset Fields gì đó, em chả rành English lắm nên cứ hiểu nó là "Lại đồng"
    Đấy, viết 1 đoạn như trên dài thượt rồi mà em vẫn chưa biết nói gì với các cụ, chưa biết "tát nước theo mưa" theo cái bản tin của Rụng đại ca như nào. Em cũng Thề!
    Rằng thì là chính vì không biết kết thúc Hậu bản tin chiều này như nào nên em xin phép dừng gõ tại đây, sau khi dừng gõ, em xin phép các cụ cho em nhấn phím Trả lời bên dưới và chờ câu thông báo của diễn đàn trước khi đọc lại ạ
    Cảm ơn các cụ đã theo dõi Hậu bản tin chiều
  4. zungbatdau

zungbatdau Thành viên mới

Bản tin bổ sung: Chúng tôi vừa phát hiện ra Thần Điêu Đại Hiệp treo biển quảng cáo muối i-ôt một cách rất chi nhẹ nhàng và hiệu quả. Với STT là "Chả biết để status là gì nữa:P", ai nhìn thấy cũng nghĩ ngay đến ... muối i-ốt Một phát kiến vĩ đại của đại lý đầy tính chất xám khiến ai nấy đều cảm phục ục ục ục...
    Cuộc sống này thật là kỳ diệu [D]

5. luckylluke

luckylluke Thành viên mới

Chả biết nói gì hơn
  6. talentmana

Phản ứng thế này mới xứng danh ông chủ đại lý i-ốt chứ
  7. dkhoai76

dkhoai76 Thành viên mới

Trang này có vẻ hơi mặn
    Gần Tết rồi các cụ ạ, hôm nọ mèo đọc trên mạng thấy năm nay đang "cháy" người trông nhà, nếu kụ nào cần trông nhà để nghỉ Tết thì gọi mèo nhá, chả gì thì mèo cũng học đc sơ qua ngôn ngữ của bọn HĐ, chí ít thì nửa đêm cũng có thể tru lên vài phát khiến bọn trộm nó sợ
    Mọi thông tin chi tiết xin gởi dzìa VTV0, bạn sẽ có cơ hội thuê đc mèo già kiêm choá bẹc zê, chỉ có 1 yêu cầu nhỏ là nhà bạn phải có ti vi để mèo còn xem phim "Tối nay ăn giề" hoặc "Người tình của chồng tui"
    Không thì chí ít nhà bạn cũng nên có cái đài CD để nghe ca khúc mới "Con nhện" là hậu duệ của ca khúc "Con cò" do ca sĩ Tùng Dương thể hiện
  8. talentmana

No, thanks!
  9. bonchenlem

bonchenlem Thành viên mới

xì tin kin
    chế linh tinh nhưng cũng đc đới chứ
    p.s: mặn quá, bớt mặn nào
  10. toilatoi77

toilatoi77 Thành viên mới

Có nên pót ảnh nữa ko nhỉ