1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giá các loại mô tô xe máy - Nơi các Bác muốn cưới 1 em về làm vợ ( Part 9 )

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi hondacbt, 14/06/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. noel2000

noel2000 Thành viên mới

các bác cho em hỏi nhờ cái con spacy mà trong đăng ký ghi nhãn hiệu là dylan giờ giá bao nhiêu ạ.e thấy xe đấy chất lượng đi chẳng khác gì spacy nhưng đăng ký lại ghi dylan nên phải hỏi xem thế nào. bác nào biết thông tin gì về con xe này làm ơn cho e biết với. e cám ơn các bác trước
  2. sonybe

sonybe Thành viên mới

3. Benediction

Benediction Thành viên rất tích cực

Sao phải xoắn thế bác?
    Em trình độ lùn nên mới cầm lái em nó lên được 260 thôi. Bác Đức redskins cũng chỉ chạy được 288. Hay bác giỏi hơn bọn em nên chê?

được khome sửa chữa / chuyển vào 14:33 ngày 20/07/2010
  4. luan1978

luan1978 Thành viên mới

5. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

ôi xời , tưởng ai vào sấm chớp ... hoá ra bạn VPB lày , nhìn nick bạn lày mình lại nhớ đến Hùng SM ... Xe người ra mạnh hay yếu thì kệ mẹ người ta , mua thì ko mua chỉ vào đái khắm là nhanh .... Thật là vãi ...... đạm
    Được duc_redskins sửa chữa / chuyển vào 08:16 ngày 20/07/2010

được khome sửa chữa / chuyển vào 14:34 ngày 20/07/2010
  6. vpb

vpb Thành viên mới

ngôn từ của bác Đức làm em chết cười, à hóa ra cái bác cbr1k nhất miền Bắc miền Nam gì ấy là học trò của bác da đỏ, thảo nào mà bác ấy kêu thầy vào trêu em. Em up hộ bài cho bác học trò bán mau xe mà lại bị hội đồng xua đuổi thế này cơ chứ
  7. Slim_Shy

Slim_Shy Thành viên mới

Lại cãi nhau !
  8. Benediction

Benediction Thành viên rất tích cực

Nói về kiến thức xe và cách chạy xe em chỉ mong bác Đức nhận làm đồ đệ mà không được đấy... :)
    Cách em chạy xe thế nào nhiều anh em ngoài bắc biết, ko đến lượt bác ngồi trước bàn phím nhận xét. Còn con CBR của em, với những tâm huyết em bỏ vào, hoàn toàn có thể tự hào nó là 1 trong những con cbr tốt nhất hiện nay ở vn. Bác có ý kiến gì ko, hay bác độ xe khiếp hơn nên chê em nhà quê khoe khoang?
    Em chẳng quen biết gì và cũng ko có hiềm khích gì. Bác ko mua thì đừng ném đá. Người ta cười cho đấy.
    Em bán con này đi để cưới RSV4 nên mới có giá như vậy, nhưng 1 người bạn đã nhanh tay lấy mất rồi. Đành phải tìm xe khác vậy.
    Giá hiện nay: 11k zin (Tất nhiên vẫn sẽ tặng 1 số đồ chơi)
    Full đồ chơi: 17k (Còn rất nhiều đồ chơi nữa em đang đặt trên đường về, giá không đổi)
  9. kirino

kirino Thành viên mới

Bạn cũng ngứa mồm lắm cơ. Đây là ở diễn đàn tự do chứ ngoài đời khéo còn vạ miệng nữa . Lần sau cẩn thận ăn nói bạn ạ =)) .
  10. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

Thật cảm thấy buồn cười và xấu hổ thay cho chú em này . Sao cu lại có thể nói những lời nhắng nhít kiểu GATO vậy ? Ai học trò , ai thầy ? Ngứa mồm ah ? hay trong đó thời tiết nóng quá ?
    người kêu tôi vào lại ko phải là Benection mà là người bạn khác , lúc trước cũng bán xe CBR 1000 và cũng bị chú VPB vào ném đá và éo biết vì sao ? mà lại cũng đúng con xe CBR 1000 màu bạc này . Nên người ta mới thắc mắc là thằng VPB này nó bị điên hay động cỡn với xe màu bạc hay sao mà cứ thích vào ném đá ...
    Tren muare thang thanh rao ban cbr bi 1 thang nhay vao dim hang )
    ********* day ngay xua cung dim hang em
    Nguyen says:
    the ah
    xxxxxyahoo.com says:
    )
    Nguyen says:

p/s : Có chút sửa đổi nội dung vì member củ chuối này ko còn là thành viên ACE MTSG .Sorry ACE
    Được duc_redskins sửa chữa / chuyển vào 14:11 ngày 20/07/2010

được khome sửa chữa / chuyển vào 14:48 ngày 20/07/2010
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa