1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

GIA ĐÌNH ĐINH TỴ - 1977 VÀ NHỮNG NGƯỜI BẠN (Vol 4) - Chương trình đi Phong Nha Kẻ Bàng tháng 10

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi mailanthao, 20/09/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phap

phap Thành viên mới

Hihi! Em đã vào nè. Nhà mới đẹp quá. Phải tranh phòng mát và view đẹp đã. Em chỉ bảo nhà mình đừng xì pam trang 1 thôi. Còn từ 1+ trở đi chị em ta lại tha hồ la hét, đập phá mờ. Mí lại ngắn mà cô đọng đâu gọi là xì pam. Chúc mừng tân gia mờ. Nói ít vì xúc động nghẹn người thôi nhỉ!
    Bia đê nhà mình ơi!
    Dancing tập thể không
  2. Aquarius7X

Aquarius7X Thành viên mới

Nhà mới đẹp thật, cảm động quá làm tớ quên hết cả xì chét. Cảm ơn Mailanthao, Phap, Holdme. Tớ cũng muốn viết gì thật hoành tráng để chúc mừng nhà mình nhưng mà chẳng biết cái tâm trạng của tớ mấy hôm nay trốn đi đâu . Thôi thì tặng hoa hồng mua chịu và chúc tất cả những gì tốt đẹp mà các bác rắn khác quên chưa nói
  3. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

Rùi ui rùi ui, không ngó qua một lúc mà nhà mới đã "đàng hoàng hơn, to đẹp hơn" rùi !!
    Tớ góp một viên gạch nào!!!
    Mailanthao: ới ời, cậu cũng thích bowling hử? Tớ đang manh nha thành lập TIỂU HỘI Bowling nhà Rắn đây, cậu ủng hộ tớ nhá, nhá, nhá !!!!!!!!!!!!!
    Thứ 7 đi bowling đê.............Cả nhà ui đi bowling đê..............

Được ET.Kodomo sửa chữa / chuyển vào 17:27 ngày 21/09/2006
  4. Flamenco81

Flamenco81 Thành viên mới

Thảo ui hình như chị còn kể thiếu một vài tiểu hội nữa thì phải, thiên hạ đồng ý là cứ hội có 4 người trở xuống được gọi là hội bửn mà, tiêu biểu là cái hội bửn đi suối cá thần với hội đi thâu đêm ấy, còn hội mà chỉ có 2 người trở xuống đuwọc gọi là tiểu hội cực bửn ý, chẳng hạn như là hội của .....
    ---> Hội bửn: Họp định kì vào tất cả các ngày trong tuần, miễn là có nhu cầu đàn đúm, giao lưu --> cứ alo là ukie có mặt sau 15p nếu ko tắc đường
    ---> Hội cực bửn: Họp định kì vào tất cả các giờ trong ngày, họp trên net, trên YM, trên telephone .. ... nói chung là tất cả các phương tiện có thể họp được
    Vậy thay mặt sếp lớn, e là sếp đằng đuôi xin thông báo còn có hai tiểu hội này nữa, ai muốn tham gia xin cứ đăg kí một cách tự nhiên
    P/s: Hội bơi ấy, HN có bể bơi nước nóng mà ---> Nếu bác nào thèm bơi quá thì mùa đông cũng họp được nhể?
    Nhà mình lần này xây hoành tráng nhề .... e vào mà thấy ngỡ ngàng, tưởng đi lạc nếu như không nhìn thấy mấy cái mẹt quen quen .....
  5. munhot

munhot Thành viên mới

Hi cả hang!
    Lâu lắm mới mò về nhà tí nữa lạc đường,dòm mãi mới nhận ra mìn có nhà mới.
    Thảo nào mìn dạt vòm có mấy hôm mà thấy nao nao trong lòng,nhớ nhà ghê cơ.Thề từ nay ứ lang thang đâu nữa,về nhà ấm áp hơn,mọi
    người nhiể?
    Cơ mà phòng tớ đâu rồi?sao toàn phòng bé tí thế này?mọi ng quên thiết kế cái phòng ngoại cỡ cho tớ à?.Đã thế xí phần 2 phòng liền nhau đấy nhá
    Nhà mới chúc tụng nhau cái nào:
    Hoa này
    Bia đê
    iu iu nữa chứ
    Chúc nhà Rắn ngày càng thương yêu và gắn bó với nhau hơn nữa.Chúng ta sẽ mãi mãi là một đại gia đình luôn tràn ngập tiếng cười và tình yêu thương nhé!
    Yêu nhà mìn nhiều nhiều
  6. timiaicn

timiaicn Thành viên mới

Mải mê đọc những tâm sự của mọi người nhất là khi đọc những dòng khai bút của Hội trưởng Mai Lan Thảo và cả những dòng chia sẻ của Pháp nữa , làm mình suýt quên cả nhiệm vụ quan trọng khi đến " xông nhà" mới.
    Tuy thời gian gắn bó chưa nhiều nhưng lại khiến người ta có thể cảm nhận được không khí ấm áp của Đại Gia Đình mình, sự chia sẻ cảm thông giữa các thành viên với nhau.
    Chuyển sang nhà mới, mong sao các thành viên gia đình chúng ta luôn mạnh khoẻ, công tác tốt, đoàn kết yêu thương... tốt hơn để cùng nhau chung sức xây dựng ngôi nhà mới này ngày càng lớn mạnh hoành tráng đúng như "tâm nguyện" của Hội trưởng
  7. mailanthao

mailanthao Thành viên mới

Welcome anh Thuyền tham gia nhà Rắn...
    Các tiểu thư Rắn đâu hết roài...ra đón khách nào...Lâu lâu là nhà Rắn mới hân hạnh được tiếp đón 1 khách mời lớn tuổi "tiêu điểm" thía nì mờ...
    Anh Thuyền thân mến, tiêu chí của nhà Rắn chúng em là:
    " Dù bạn ở bất cứ nơi đâu trên trái đất này, dù bạn là Rắn hay ko phải Rắn, chỉ cần bạn có tấm lòng thì luôn được welcome nồng nhiệt thôi.."
    Trước tiên là online, sau nữa nhà Rắn rất mong được diện kiến anh trong buổi off gần nhất. Hân hạnh.
    Thay mặt cả nhà tặng hoa anh gọi là màn chào hỏi:
    @ Cả nhà: đồng ý thứ 7 tuần này Hội cafe đổi gió đi bowling theo lời kêu gọi của bạn Komoro ko nèo? Ý kiến í cò cái đi nèo để tớ chốt hạ bi giờ???

Được mailanthao sửa chữa / chuyển vào 21:47 ngày 21/09/2006
  8. nhungcoi

nhungcoi Thành viên mới

Điểm danh cái nào.Chúc mừng cái hang mới.
  9. mailanthao

mailanthao Thành viên mới

Lý do:
    1 - Tuần này không có ai xung phong làm trực nhật.
    2 - Lời kêu gọi rất thiết tha của mem mới Komoro
    3 - Đã lâu nhà Rắn ko đi chơi bowling.
    ....
    cho nên rằng thì là mà:
    Chương trình họp định kỳ của Hội cafe thứ 7 tuần này
    23/09/06​
    - Địa điểm: Phòng chơi bowling khách sạn Fortuna
    - Thời gian: 20h (như mọi khi)
    Đề nghị mọi người có mặt đông đủ đúng giờ, đặc biệt là các mem mới, cơ hội để ra mắt nhà Rắn..
    Rất hân hạnh được đón tiếp các khách mời iu quý nhà Rắn.
    See all of you this Saturday....

Được mailanthao sửa chữa / chuyển vào 21:59 ngày 21/09/2006
  10. anhtuctrang

anhtuctrang Thành viên mới

Em có ý kiến: Thứ 7 đi đâu hay làm gì cũng được nhưng chủ nhật đi bơi típ nhé ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa