1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

GIA ĐÌNH ĐINH TỴ - 1977 VÀ NHỮNG NGƯỜI BẠN (Vol 4) - Chương trình đi Phong Nha Kẻ Bàng tháng 10

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi mailanthao, 20/09/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hold_me77

hold_me77 Thành viên mới

í í !!! lại một nick chỉ post bài trong Đinh Tỵ và chẳng có thông tin cá nhân gì để check cả, bạn thân mến ơi, hãy ra mắt cùng chúng tôi với Cafe tối thứ 7 nhé.
    bây giờ tình hình cạnh tranh ngày càng căng thẳng, Hội Dancing đã chính thức tuyên bố lôi kéo thành viên của Cafe tối thứ 7, thật đáng lo ngại
    hâu mi biết dancing, bơi tốt và lặn cực giỏi, tennis thì chơi hàng ngày nhưng vẫn một mực dành hết tình cảm cho Cafe tối thứ 7 vì lý do ở xa với lại đời mình trong Nhà Đinh Tỵ trước chỉ gắn với Cafe tối thứ 7 nên kiên quyết bảo vệ màu cờ sắc áo đến cùng
    ah !!! mối tình avatar của mình đang nhăm nhe thành lập 2 Hội bửn và cực bửn nhằm tăng ghế trong Quốc Hội, mình sẽ xem xét khả năng liên minh với người tình (avatar) cũ của mình
    í í ... có nói gì sai mong lượng thứ vì bị ảnh hưởng của sức nóng chính trường Thái Lan nhanh quá
  2. Flamenco81

Flamenco81 Thành viên mới

Ơ thế chưa ai nói cho a bít là HN đang vào thu ah? thời tiết nó cũng từa tựa như anh mô tả ấy, nhưng cam đoan là bên mẽo xa xôi ấy anh chẳng thể đi dưới hương hoa sữa hăng hắc được ... hehehe .. nhớ VN ko?
    Tiếc nhờ, dancing và bơi thế mà ngồi bên đó kêu gào làm cho các bà bên nì thi thoảng kéo nhau lên Nuzt nhảy kiểu 1 ông 2 bà .. hik hik .. e vẫn chưa đi cùng hội đó buổi nèo.
    Ah, mà cái à và tà mới của bác xấuuuuuuuuuuuu quá, thay cái mới đê, ko thì cứ để cái em cũ ấy còn hơn (nhưng nói thật bác mờ để cái đó thấy nó cứ con gái thế nào ý hihihihihi)
    Thảo ui, chị confirm vụ bơi chiều chủ nhật đeeee, đi hay ko để e còn bít đường ......
    Được flamenco81 sửa chữa / chuyển vào 19:35 ngày 22/09/2006
  3. hold_me77

hold_me77 Thành viên mới

ĐÃ SỬA
    ặc ặc ặc sao em ác với anh thế, nói gì không nói lại nói đến hoa sữa làm anh nao nao người quá cơ anh go to bed đây
    Được hold_me77 sửa chữa / chuyển vào 19:47 ngày 22/09/2006
  4. notes

notes Thành viên mới

Hi all,
    Oái sao hôm nay cái bài sì pam của tớ hôm qua nó lại lên tận trang đầu của nhà mình. Xấu hổ quá đi mất. (Gớm, có mà hân hoan quá thì có ).
    @hoingo: Chúc mừng bệnh nhân đã xuất viện về nhà và đã vào điểm danh. Mong cậu sớm bình phục hoàn toàn và thường xuyên vào thăm nhà nhé.
    @ grass: tớ bon chen vào véo cầm cậu cái nhỉ, tranh thủ các mem khác không có nhà. Chào mừng cậu đến với nhà Rắn.. Của nhà trồng được tặng cậu này Hẹn gặp cậu trong lần off gần đây nhất nhé. Đảm bảo cậu vào sẽ nghiện nhà mình như bọn tớ thôi. Cực ấm áp, cực thân tình, cực vui. That''s for sure.
    Hâu mi ơi ời, sao giờ này cậu mới go to bed hả? Hay nhớ Mùa thu Hà Nội quá đêm không ngủ được? Any way, nice dream.
    @all: Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.
  5. mailanthao

mailanthao Thành viên mới

Thay mặt nhà Rắn véo cằm grass1977 tham gia nhà Rắn..( nói thầm nhé: nick của cậu có liên quan gì đến tên tớ ko vậy???)
    Tặng cậu gọi là làm quen này...
    Chỗ vàng vàng thứ nhất: Cảm ơn cậu vì những lời thầy bói....xem voi về những người cầm tinh con Rắn... Nhưng dù sao cũng rất đúng, tớ tự suy bản thân ra thấy thế...
    Chỗ vàng vàng thứ 2: Tại sao lại không nhỉ? Cậu tìm bài khai bút đọc lại tiêu chí của nhà Rắn là thấy tự tin ngay thôi í mờ.
    Nếu cậu ở Hà Nội, mai đi chơi bowling với nhà Rắn đi, tiện thể ra mắt luôn...nhá..nhá..nhá...
    @All: Chương trình đi bơi vẫn theo dự định đi, chiều chủ nhật 2h có mặt ở bãi gửi xe bể bơi Sao Mai như lần trước. Thẻ bơi vẫn còn 10 lần nữa, thông báo vậy để cả nhà thông suốt.
    Riêng tớ, ban ngày thứ 7 và chủ nhật này tớ đều bận hết, chỉ tham gia được buổi tối. Vậy nên tối mai đi chơi bowling tớ sẽ chuyển thẻ bơi lại cho các bác đi bơi chủ nhật, có thể là em Flam vì cái tội tò môm nhất nhà.....lúc nào cũng hét toáng lên..phát mệt....Vậy đi nhé, chủ nhật ca 2 bắt đầu khi nào thì réo tớ đến, thanks cả nhà.
    Weekend vui vẻ nhé cả nhà mình ơi...

6. ET.KODOMO

ET.KODOMO Thành viên rất tích cực

Bowling bowling đê!!!!!!!!!!!!!!
    Hẹn cả nhà tối mai nhá !! Nice weekend to all !!

7. mailanthao

mailanthao Thành viên mới

Tớ post lại bài này để cả nhà mình và kkhách mời được thông suốt này:
    Chương trình họp định kỳ của Hội cafe thứ 7 tuần này
    23/09/06​
    - Địa điểm: Phòng chơi bowling khách sạn Fortuna
    - Thời gian: 20h (như mọi khi)
    Đề nghị mọi người có mặt đông đủ đúng giờ, đặc biệt là các mem mới, cơ hội để ra mắt nhà Rắn..
    Rất hân hạnh được đón tiếp các khách mời iu quý nhà Rắn.
    See all of you this Saturday....

Được mailanthao sửa chữa / chuyển vào 00:03 ngày 23/09/2006
  8. yeumaudo

yeumaudo Thành viên rất tích cực

Hic, ngày mai tớ bi zi với lại tớ chơi bowling không giỏi nên tớ sẽ ở nhà để cổ vũ các cậu.
    Chúc cả nhà mình đi chới dzui dzẻ!.
  9. luoiqua

luoiqua Thành viên mới

mới bỏ lơ có mấy ngày nhà mình đã xây nhà mới, lại còn phải leo mãi tới tận lầu năm. Cũng may là công phu leo trèo của em cũng có chút căn bản chứ không thì ..... Nhà mình đẹp thế nhỉ? Cám ơn mọi người nhất là chị Thảo và bé Pháp nhé, xây nhà đẹp hết ý luôn. Em tính đợi mọi người vào điểm danh đủ hết rồi em mới vào cho đúng tinh thần lười quá của em. Nhưng lại sợ đợi nữa thì chẳng biết phải leo đến tận đâu. Thôi thì vào nhà xí đỡ một chỗ chứ không mai mốt phải ở cao quá, lỡ thang máy cúp điện thì chết em.
    Cả nhà ơi, em tranh thủ sì pam cái nhé. hihiiii sướng thật, đến bây giờ em mới biết cảm giác sì pam hóa ra thú vị đến thế này. Lần sau cho em sì pam tiếp nhé. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé. Sáng mai hội Đinh Tỵ SG đi uống cafe rồi. Em đi ngủ lấy sức mai đi chơi đây. Bye bye cả nhà nhé.
    Ôm hôn mọi người cái nhỉ???
  10. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Troi, may giong đó viết vào năm ngoái, ngày đầu tiên vô trong ttvnol đó . HOm đó đoc báo vietnam thay có đề website này nên vô thử . Box đâu tien chui vô là box tinh yeu . Có ai đó kêu Thuyền viết vo ly lịch khi register account nên Thuyền viết và quên mất mai đến bay giờ mới để ý .
    Ok, đuoc rồi, khi nào ai có dịp ghé texas thì anh sẽ làm chủ nhà cho . Nhà cung còn vài phòng trống và anh cung chỉ song đoc thân thôi . Nhung mà có ghé thì nhớ báo truoc . Anh thuong xuyen đi cong tác bên Europe lắm đó ...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa