1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

GIA ĐÌNH KHỦNG LONG (Nm >1m75, Nữ >1m65) - Chúc mừng xinh nhật Mèo đen - Cả nhà thơm Mèo!

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi gio_mua_dong_bac2001, 14/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gio_mua_dong_bac2001

gio_mua_dong_bac2001 Thành viên mới

GIA ĐÌNH KHỦNG LONG (Nm >1m75, Nữ >1m65) - Chúc mừng xinh nhật Mèo đen - Cả nhà thơm Mèo!

Gió xin mời các bạn có chiều cao trên mức trung bình vào đây lập Hội. Cụ thể, các bạn nữ cao >1m65, bạn nam cao > 1m75 được xem là đủ tiêu chuẩn. Hy vọng được chia sẻ nhiều nhiều với những người bạn có cùng "tầm nhìn" giống nhau ^_^ Chú ý: Đăng kí. Tên: Lâm Trịnh YM: gio_mua_dong_bac2001 Ngày sinh: 1/11/1981 Chiều cao: không biết chính xác, em đo cả dép được 1m80 Cân nặng: khoảng gần 70 kg, Ảnh kèm theo

http://www.ttvnol.com/uploaded/gio_mua_dong_bac2001/come%20together_e***ed.jpg

Được kankuli sửa chữa / chuyển vào 15:11 ngày 14/03/2005
  2. Howcome

Howcome Thành viên mới

"Dép" của chú Gió là cái cô đeo kính ở bên cạnh đấy à 2 người mà ko cao được đến 1 mét 8 mới là chuyện lạ
  3. gio_mua_dong_bac2001

Bác nhắc em mới nhớ, bên cạnh em cũng là founder luôn
    Green - cao 1m70
    Mọi người nhào vô đeeee

4. small_fire

small_fire Thành viên quen thuộc

cuối cùng thì cũng đã thấy topic này lần nữa
    ah bác Gió này ... thực ra là gặp bác rồi đấy ... hôm tối thứ 6 ở Vô Thường í ... nom bác ở ngoài ngon hơn hình nhiều
    Tạm thời nhận mặt thế đã
    Rồi giờ chúng ta chỉ dừng ở mức độ đưa lí lịch trích chéo vào đây thôi ah ? tạm thời tớ nghĩ bạn Gió đứng lên đưa ra vài cái đường lối như thi thoảng off giao lưu đâu đó , v.v.v ... vì các thể loại tạm gọi là ngoại cỡ như chúng mình mấy khi được đi cả hội không ai lệch pha ai chứ
    mà sau vụ vừa rồi chắc cái gì của chúng ta chỉ nên bó gọn trong topic này chứ mà lòi cái gì ra bây giờ bị cắt rễ ngay
    thế nhá , hiện giờ tớ chuẩn bị vào lớp học lại mấy môn nên chưa có ý nghĩ gì hay ho cả ... các bác cứ bàn đi nhá ... em ngước trước , quay lại sau
    Y!M : tamgiatrang
    Cao : cả giầy chắc khoảng ... 185 ... hic ...

mà có khi ta nên lưu ý : bớt spam nha ... cố viết dài một chút ... không mấy mod kêu là viết gì mah viết ngắn gần bằng mod
    Được small_fire sửa chữa / chuyển vào 10:14 ngày 14/03/2005
  5. pollynguyen

pollynguyen Thành viên mới

Tôi thì tính luôn từ cả dép đến chỏm tóc trên đỉnh đầu ( dép lê nhé, chứ không phải giày cao gót đâu) được đúng 1mm65, hy vọng là được châm chước. Từ đó giờ đi với tụi bạn toàn thấp hơn mình ( trong đó có 1 số tên con trai nữa chứ), mình tự nhiên trở nên nổi bật nhìn vô cứ như vệ sĩ của chúng nó
  6. gio_mua_dong_bac2001

Chấp nhận, chấp nhận. Chào mừng bác gia nhập. Cũng xin nhắc, bác quên thủ tục đăng kí, để tiện cho khi nào Hội mình off và liên lạc với nhau í mà.
    Nhào vô đeee cho xôm tụ!

7. gio_mua_dong_bac2001

To bác kankuli: bác sửa bài viết của thật là quý hoá quá, dưng mà, hình như lợn lành thành lợn què rồi bác ạ. Em thì không làm sao, chỉ khổ thân cái bài viết của em thôi. Nếu có thể kính mong bác giữ nguyên hiện trường giùm em bác nhé.
    Kính bút! quên, kính cái bàn phím!

To small_fire: Bác nói gặp Gió ở Vô Thường quán hôm khai trương quán trà của loakendensi à? Sao Gió không thấy bác nhẩy, bác cao như thế (1m85) thì tối mấy Gió cũng nhận ra được, vậy nên, nếu có ảnh, bác post lên cho vui, bác nhé.
    P/S: Nếu bác nghĩ ra được trò gì vui vui thì cứ tự nhiên trình bày nhé, em với bác đều là những người đầu tiên lập ra cái Hội này bác mừ.
  8. kankuli

kankuli Thành viên rất tích cực

Tớ không sửa nội dung bài của cậu.Chỉ là 2 cái anh cậu để cùng hàng làm lệch cột gây kéo dài chiều ngang màn hình nên tớ sửa lại thôi.
    Chúc vui
  9. small_fire

small_fire Thành viên quen thuộc

Bạn polly :
    bạn nói từ [châm chước] nghe chuối cả buồng ... hì ... nghe cứ như kiểu mấy cô cậu cao cao tự dọn cho mình cái chỗ rồi đặt ra điều kiện để tách biệt , để hả hê í . Ai xuề xoà không để í thì không sao chứ mà giả dụ bạn nào nhạy cảm một tí , tư tưởng lại không xuè xoà trong khoảnh khắc đó ... thì về đối ngoại là ta gặp vấn đề ...
    Một clb bóng đá người ta biết đến cầu thủ (thoả mãn chuyên môn) nhưng một clb còn có cổ động viên and rộng ra là liên quan đến nó cơ mừ ... thoải mái đi nhá
    vào hội rồi cứ vui vẻ nha ... cái gì thấy thế (?) thì nó sẽ như thế
    Gió_mùa_Đông2001:
    tớ hơi bị dấu chiều cao ... nên bác không nhận ra là phải ... nhưng lên thước dây thì củ chuối đấy
    còn về vấn đề chương trình gì vui vui là lo cho lâu dài ... sợ đến lúc ấy lại ì ạch thui đó mà
    Thực ra thì chỉ cần với những yêu cầu lập ra hội đó , những con người đó ngồi lại với nhau tán ba cái chuyện trên trời dưới biển (nhất là chuyện liên quan đến nhiều cao _rất nhiều ) thì cũng đủ đề nuôi Hội sống rùi ... nhưng ở đâu cũng thế bác nhỉ ... cần có thêm tí màu sắc ...
    gì chứ mấy vụ nghĩ nó đơn giản như ngoài đời í mà ... cảm thấy như là quen nhau rồi ... thi thoảng thi này thi nọ , karaoke , đi văn hoá ẩm thực và uống thực ... xô bồ và toa nhã ... đi đông đông vui nhỉ ... rồi tìm hiểu xem có những thứ gì chung chung thì khai thác ... ôi rời ... em mà cứ lan man thì cứ gọi là ... nên dừng lại kẻo ấm đầu
  10. Alexander_the_great

Alexander_the_great Thành viên mới

cho iem một phát các bác ơi....