1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

GIẢ SỬ BẠN LÀ CON GÁI..( ..con trai) , bạn sẽ làm gi ...????

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi thudungloveduong, 06/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thudungloveduong

thudungloveduong Thành viên quen thuộc

GIẢ SỬ BẠN LÀ CON GÁI..( ..con trai) , bạn sẽ làm gi ...????

Giả sử có một ngày....trời đẹp, bỗng xuất hiện 1 ông bụt . Ông biến bạn thành con gái__con trai (con trai__con gái).Ở tình huống " nguy hiểm" ấy , bạn sẽ như thế nào? Nếu là con trai bạn sẽ ước mình như thế nào? (....congái?)! hehehehehehe

Beethoven
  2. quaivat

quaivat Thành viên quen thuộc

Chẳng ước gì cả vì khi mình được đổi giới tính thì mình lại hối hận ngay ,nếu muốn đổi giới tính thì thật là ngu ngốc ,như thế nào thì như cũ vẫn hay hơn hết.Nếu có bụt hiện ra thì xin :đừng đổi giới tính của con,con chỉ xin bụt ít tiền để tiêu thôi.
    Don't gambe with love.
  3. anh_hoa_new

anh_hoa_new Thành viên quen thuộc

ông bụt à? thế thì em nhất quyết không làm con trai đâu, mà có thể ông ý cũng không nỡ biến em thành con trai đâu.
  4. nhai_ben

nhai_ben Thành viên mới

Không thể nào mong muốn mình sẽ chuyển thành con gái bởi con gái ích kỷ lắm. Bình thừờng thì con trai tụi mình thích con gái kiêu kiêu một chút, nhung kiêu quá thì thành ích kỷ. Lý do đó mà khi bụt hiện ra mình chỉ xin Bụt cho mình thật nhiều thời gian để đi chinh phục bọn con gái KIÊU thôi!
  5. duccuong19782002

duccuong19782002 Thành viên mới

thế thì em thử hỏi xem ông bụt đó có thể tự ông có biến ông thành bà bụt được kô?
  6. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nếu mà có chuyện như thế thật à,anh cầu cho mọi đàn ông trên thế giới này thành đàn bà hết,hì,tất nhiên là ngoại trừ anh và những ai mà anh yêu quý...
    TÌNH YÊU CÓ LẼ CHỈ LÀ TRÒ ĐÙA CỦA THƯỢNG ĐẾ
  7. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

Còn bây giờ thì tao muốn biến mày thành một con ******** đấy,vào đây mà xem(http://www.ttvnonline.com/forum/topic.asp?TOPIC_ID=97407&whichpage=6)
  8. thudungloveduong

thudungloveduong Thành viên quen thuộc

TO ngotaulai: Úi trời ơi!!! Bình tĩnh đã nào !!! Uống nestea đá cho hạ hoả nhé anh! Kệ hắn ! Những người như thế ko đáng mình bận tâm! Anh hãy nghĩ hắn ko tồn tại trên trái đất tươi đẹp này OK!
    Hehehehehehe!!!! Nhưng ông bụt lỡ tay biến mình thành con trai thì làm thế nào? Đành chấp nhận số phận 1 kẻ " mày râu bất đắc dĩ" thôi!!Nếu tôi mà bị biến thành con trai thì điều trước tiên tôi nghĩ đến là .." GIẶT BÍT TẤT CỦA MÌNH ÍT NHẤT 1 NGÀY 1 LẦN.." Đó là điều kinh khủng nhất mà khi làm con gái tôi đã phải chịu từ những "lão" con trai !
    Beethoven
  9. nhai_ben

nhai_ben Thành viên mới

Hic ... hic .. nếu mà bỗng dưng em biến thành con trai thì anh buồn lém đó ... hic ... hic .. lấy ai giặt tất cho anh đây ...?