1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giá trị đảo lộn - hay là tín hiệu tốt cho các Gà

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi cqx007, 04/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ineqbaby

ineqbaby Thành viên mới

Vấn đề này lần trc đã dc anh 3www điểm lại bằng câu "mọi lý thuyết đều sụp đổ khi Xuka chọn Nobita". Các cao thủ trên cốc thường khuyên các cháu mới lớn tập cưa gái phải "hoàn thiện bản thân", "ko bộc lộ tính gà", ... thì sẽ cưa đổ các em Cáo. Rồi chính các cao thủ giật mình khi mà một số thằng ất ơ ngoài kia chẳng có khái niệm về sách Quacker hay bí kíp Aza mà vẫn cưa dc các em Cáo xịn.

Trên fb của cô bạn có câu này: Đàn ông và những thứ quý giá của họ, tưởng chỉ cần dựng một cây thông lớn là có thể đem lại Giáng Sinh

Những thằng dưới chuẩn mà cua dc các em xinh thì nó có những phẩm chất mà các gà ko có.

Thế nên sẽ chẳng có cơ hội nào cho các gà trên ttvnol
  2. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Cái gì xảy ra cũng đều có nguyên nhân của nó :D (câu nói yêu thích của mềnh)

Dưng nói chung khi nào mà tìm mãi ko ra nguyên nhân thì đích thực là đồ bại não =))

P/S: có học tử tế ko có nghĩ là thông minh, não để học và não để tư duy về cuộc sống chưa chắc đã là 1. Mà học tử tế có nhiều loại, giờ ĐH cứ chăm chỉ là cũng học xong, cũng tốt nghiệp nhưng chắc gì khả năng tư duy, hiểu biết về cuộc sống đã có được bao nhiêu.

Nõi cung sướng khổ tụi họ biết chứ ta làm sao biết. Họ nói sướng ta biết sướng, họ nói ko ta biết ko (có nằm trong nhà họ quái đâu mà biết phỏng ạ). Khéo cái thằng hãm đấy mới là người khổ thì sao ;))
  3. dragonboy1080

dragonboy1080 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đúng rồi! Nhìn ngoài chả bít được! Thí dụ như thời nay mà có Xuka lấy Nobita thì đích thị là... nhà Nobita có mảnh đất ở quê nằm trúng dự án Hồ Tây - Ba Vì! :))

1 thằng Nobita theo đúng nghĩa (xấu trai, nhà nghèo, đầu đất) dẫu có vớ được Xuka thì sớm muộn cũng mất vợ hoặc nuôi con hộ thằng khác! Kết cục thường thấy trong đời thực của 1 thằng Nobita là... Chaiko (em gái Chaien) cơ :))
  4. procs16

procs16 Thành viên tích cực

sao biết nó hãm vkl. nó o đẹp giai, nhà giàu nhưng nó lại x.x.x giỏi thì sao =))=))=))
  5. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Các bác quên là vẫn có khả năng là nó hàng " khủng " à ... gái ngủ roài dứt ra ko đc ... :))
  6. cqx007

cqx007 Thành viên tích cực

Nếu đúng là vợ chú body và giao diện ngon lành thế này thì đề nghị toàn Cốc tuyên dương. Người thật việc thật là đây. Hãm VKL mà lấy được vợ đẹp.
    Chú mừng chú. Anh đi làm đã, tối về nói phét tiếp.
  7. songhahs

songhahs Thành viên mới

Có khi cốc này nên ọp lai một quả, rồi anh em cùng dắt con vẹo của mình tới xem vẹo ai ngon nhất nhẩy. Vớ vẩn khi ấy những thằng được coi là gà nhất, hãm nhất lại có vẹo thơm nhất, trong khi các đại cao thủ võ nghệ đầy mình lại éo dám cho gái lộ diện, ví dụ như Quẩy chẳng hạn:))

8. dangkhauchi

dangkhauchi Thành viên mới

Em thấy các bác em chả ngộ ra được cái l o l ` gì cả :">
    Các bác em ra rả : khi hiểu thế nào là THẬT thì sẽ tự dưng xuôi chèo mát mái
    Thế đấy, giờ các bác em cũng có biết thế léo nào là thật đâu, đầu các bác lúc léo nào cũng thường trực : nhìn nó hãm, anh thấy hãm bla bla... rồi thì tiêu chuẩn làm vợ hóa ra là cái body với cái mặt với ngày mấy nháy. Đèo mẹ, vợ chồng người ta ăn ở với nhau bởi cái gì các bác em e là cũng léo biết nốt :">
    Đực rựa có cái thói là vặt lông trym mình trang hoàng cho cây thông rồi cứ tưởng thế là Giáng Sinh nó đến. Có mà đến mùa hồng ấy
    Còn duyên ngồi gốc cây thông - Hết duyên gối dưới gốc hồng thẩm du :">
  9. lubu8x

lubu8x Thành viên mới

Có ku hiền triết từng phán thế này... Xã hỗi đầy rẫy những bất công ,mà những con người như chúng ta dù biết nhưng không thể nào thay đổi được sự bất công đó , tốt nhất chúng ta hãy thích nghi với nó..... ngày xưa đọc đếch hiểu , h ngẫm mới vỡ được đôi chút.. [r23)]con đường ngắn nhất sánh đôi với người đẹp chân dài , gái ngon , hàng tuyển, mình phải là thằng lởm nhất... chứ lởm vừa vừa đếch được tích sự mie gì..
  10. cong050

cong050 Thành viên tích cực

mịa, mấy cậu làm tớ hơi bực mình. Nói chuyện một hồi làm rơi rớt hết tâm huyết của anh em gây dựng. Làm những thằng chậm phát triển trở nên tự tin éo cố gắng nữa. Các cậu có tí tuổi tí tên trên cái box này thì nói thế éo nào để xây dựng văn hóa box một tí, đừng lừa các em nó tội nghiệp.

Làm éo gì có thằng nào hãm hãm mà lấy được đứa ngon lành chứ, các cậu nói thế là vì định nghĩa gái ngon của các cậu thiếu trầm trọng, nếu chỉ cần da mịn môi mọng mắt ướt con nhà gia giáo mà thành gái ngon thì xã hội này bất công quá còn gì, các cậu éo nghĩ cho là tập thể gái còn lại lấy gì để khoe với đời à.

Lặn lội bao nhiêu năm cũng chỉ để biết làm sao đứa con gái đi theo mình đến khi xuống lỗ sẽ hỗ trợ đắc lực và ít gây phiền toái cho mình. Nói đơn giản vậy nhưng tớ chắc chắn là tiêu chí dáng chuẩn mặt ngon biết lỗ nào tốt mà chui ra là chưa đủ.

Đầy gái đẹp sinh ra đã được dạy câu này "Con nên chọn thằng nào yêu con chứ đừng chọn thằng con yêu", từ đó sinh ra một loạt các em suy nghĩ lệch lạc "mặc dù anh ý xấu xấu bẩn bẩn, nhưng anh ý yêu mình nhất, anh ý sẽ không bao giờ làm mình bực mình, cuộc sống gia đình sau này mình sẽ không phải thấy anh ấy đi matxa, bia ôm".

Vậy đấy, thế thì các cậu có hiểu tại sao có những chú rất ngon lành, nhưng không thể tìm được kết thúc có hậu không, vì nó biết nó éo thể chấp nhận rủi ro vơ đại một con nhìn được về để cả quãng đời còn lại vất vả với con đấy. Đấy còn gọi là duyên số nó không đến cho đấy

Còn tớ, tớ thấy những thất bại đã qua với công sức rèn luyện đã cho tớ một kết thúc ....được
    (hình ảnh chỉ mang tính chất tham khảo [r23)])