1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giá vé đang rẻ, book để dành đi các bác :D

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi ceme86, 05/06/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kirstan

kirstan Thành viên mới

Viheart ơi,
    SIN - BOM - SIN còn có SriLankan Airways nữa, mà thằng này bay trực tiếp từ nhiều TP ở Ấn đi Sing (trong đó có Hyd và Delhi) bây giờ mới biết nó, tức thậy
    website: www.srilankan.aero
  2. janiloveyou

janiloveyou Thành viên mới

Hi Viheart!
    Jani search được cái này
    http://www.singaporeair.com/saa/en_UK/Pricing/FlightResults.jsp
    Của Singapore airlines. Bay trọn gói từ Sài Gòn qua Mumbai, khởi hành 20/12, về lại 27/12, với giá vé 885.70$, đã tính thuế & các khoản rùi.
    Được janiloveyou sửa chữa / chuyển vào 12:55 ngày 03/12/2008
  3. ceme86

ceme86 Thành viên mới

Thêm một đường bay giá rẻ mới sang BLR đơi :D Bay từ Kuala Lumpur - Malaysia :D
    Giá vé thì rẻ nhưng thuế thì vãi đạn :|
    Vé 2 chiều BLR - KL - HAN là 13515 Rs, thuế là .... 16427 Rs =))
    IN INR 1070.00 each
    WO India: Passenger Service Fee INR 221.00 each
    JC JC INR 800.00 each
    YQ Admin fee, Fuel (where applicable) and other surcharges INR 14336.00
  4. annghia

annghia Thành viên mới

Sao mình nghe nói là năm 2005 Vietnam airline và hàng không Ấn mở đường bay thẳng VN-Ấn Độ mà sao chẳng thấy động tĩnh gì cả nhỉ, bà con mình toàn phải đi quá cảnh sang nước thứ 3. Mình chỉ muốn mua vé đi thẳng thôi . Đi theo Tour dù qua nước thứ 3 cũng an tâm, nhưng không có tour nào đi miền Nam Ấn cả, mà mình lại muốn đi Bangalore. Đi tự túc một mình thì sợ...Giờ làm thế nào nhỉ?
    Có ai có thông tin gì chỉ giúp mình với.
  5. Aasthaa

Aasthaa Thành viên mới Đang bị khóa

Tớ cũng đg dài cổ chờ đg bay thẳng đây, tiết kiệm đc bao thời gian và tiền bạc chứ chẳng chơi. Bi jo thì vẫn phải transit thui nàng ah. Nàng đi Bangalore thì quá tiện rùi còn gì, có Tiger giá rẻ. Chỉ việc bay qua Sing xong từ Sing qua Bang, có gì đâu mà sợ, ở sân bay có biển báo chỉ dẫn đg đi lối lại hết rùi cứ thế mà đi thui. Book vé trước đi cho rẻ, qua đây rùi lên Delhi thăm tớ hén, hì hì hì
  6. annghia

annghia Thành viên mới

Tớ cũng đg dài cổ chờ đg bay thẳng đây, tiết kiệm đc bao thời gian và tiền bạc chứ chẳng chơi. Bi jo thì vẫn phải transit thui nàng ah. Nàng đi Bangalore thì quá tiện rùi còn gì, có Tiger giá rẻ. Chỉ việc bay qua Sing xong từ Sing qua Bang, có gì đâu mà sợ, ở sân bay có biển báo chỉ dẫn đg đi lối lại hết rùi cứ thế mà đi thui. Book vé trước đi cho rẻ, qua đây rùi lên Delhi thăm tớ hén, hì hì hì
    Ừa, qua đó rồi tớ sẽ tới Delhi chơi 1 chuyến.Tụi mình đi Agra thăm Taj Mahal nhen. Tớ hâm mộ nơi ấy lắm.,chỉ sợ không đủ thời gian. Mình chỉ ở lại được 7-8 ngày thôi, chắc chủ yếu là ở Bangalore. Mà có Ceme ở Bangalore, chắc phải "bám víu" em ấy.Dạo này không thấy em ấy vào box nhỉ.
  7. hasapa

hasapa Thành viên mới

Vào hóng hớt xem có vé rẻ đi Bangalore không? Ceme ơi, tìm được cửa làm visa chưa hay là về VN đới, nếu em thấy vé gì rẻ bảo chị với nhá, chị đang muốn chạy qua bên đó 1 chuyến hít tí bụi .
    Nhớ shopping bên đó quá! Lần này muốn đi biển nữa, muốn thò chân xuống Ấn độ dương xem nước ÂĐD nó như thế nào
  8. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

Tiger: BLR - SIN - SGN, 25kg of check-in luggage, 190 US$, book online before 3 weeks.
  9. hasapa

hasapa Thành viên mới

Mod oi! Cảm ơn mod nhiều nha. Mod da di thu dich vu hang khong ve re nay chua? Hoac co ai nha minh di hang nay chua vì mình chưa đi bao giờ nên cũng thấy hơi nervous, nhưng thấy rẻ quá cũng ham ghê cơ
  10. Aasthaa

Aasthaa Thành viên mới Đang bị khóa

Tiếng là giá rẻ nhưng chất lượng cũng ok ss ạh, máy bay Airbus loại trung bình - nhỏ giống của VNA, có điều k có phục vụ ăn uống miễn phí, toàn phải xì tiền ra mua, xin cái chăn đắp cũng phải trả tiền [mua xong rùi mình giữ lun]. Dưng mờ bay quốc tế rẻ vậy vẫn ham, bao giờ ss đi ới e 1 tiếng nhá
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa