1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giac mo thay bo mat

Chủ đề trong 'Thông tin thị trường - Mua bán rao vặt (Sài Gòn)' bởi xosokt, 15/01/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xosokt

xosokt Thành viên quen thuộc

Mơ là hiện tượng phổ biến của con người và cả động vật trong khi ngủ, vì thế việc tìm lời giải đáp cho giấc mơ luôn thu hút được sự quan tâm và chú ý của nhiều người. Những nghiên cứu về giấc mơ từ các nhà khoa học đã mang lại những kết quả đáng kinh ngạc, giúp chúng ta ngày càng tiến gần đến với những điều bí ẩn trong cuộc sống.
    Trên thực tế, mơ là hiện tượng tâm lý bình thường của con người. Những giấc mơ xuất hiện từ khi chúng ta còn rất nhỏ nhưng khoản thười gian mơ nhiều nhất là từ khi ta 13 đến 27 tuổi. Trung bình mỗi đêm con người thường mơ từ 4-7 giấc mơ và thường quên gần hết ngay sau khi thức giấc.

Giấc mơ là những hình ảnh tái hiện những gì trong thực tại con người trải qua và suy nghĩ tới. Trong khi ngủ, bạn có thể mơ thấy những sự vật, con người rất quen thuộc với mình, cũng có khi là những con người khác lạ, những sự vật mới mẻ.

Mơ thấy bố không phải là một giấc mơ hiếm gặp. Nhưng mơ thấy bố mất lại đem lại khá nhiều cảm xúc cho người mơ, giấc mơ đó có nghĩa gì thì cần xem xét trong từng tình huống khác nhau lại. Các chuyên gia soi cầu Rồng Bạch Kim đã giải mã giấc mơ thấy bố mất và dự đoán kết quả XSMB ngày 23/12/2017 như dưới đây.

Dự đoán XSMB ngày 23/12/2017 thông qua giấc mơ thấy bố mất

Bất cứ ai trên đời này cũng có bố mẹ, có gia đình và và chúng ta trưởng thành, lớn lên ở đó. Bố mẹ luôn là người tuyệt vời nhất trong cuộc đời mỗi người, trong khi mẹ cho ta hình hài, nuôi dưỡng từ trong bào thai thì bố là người bảo vệ, che chở và dạy dỗ ta nên người.

Giấc mơ thấy bố mẹ luôn mang lại nhiều cảm xúc, một mặt nó thể hiện lại tình cảm của bạn đang dành cho bố mẹ như nỗi nhớ thương, cảm giác lâu ngày không gặp mặt nên trong lòng sinh nhớ nhung và bắt gặp hình ảnh đó trong giấc mơ. Mặt khác, giấc mơ này còn có thể là điềm báo hoặc ám chỉ về một vài sự việc sẽ diễn ra trong cuộc sống của bạn.

Nếu ngủ mơ thấy bố chết nhưng thực tế bố của bạn vẫn còn sống mà trong mơ bạn khóc rất thương tâm thì đừng sợ hãi, giấc mơ này là điềm báo công việc của bạn sắp đạt được sự ổn định, tốt đẹp.

Nằm mơ thấy người cha quá cố của mình sống lại, trong mơ bạn thấy bố của mình vẫn còn sống và sinh hoạt bình thường thì hãy chờ đợi tin tốt lành từ phương xa gửi tới.

Nếu mơ thấy người bố đã chết sống lại và nói chuyện với bạn về điều gì đó thì giấc mơ này mang điềm báo tài lộc dồi dào trong thời gian sắp tới. Nếu bố của bạn nhắc đến về một việc khá rõ ràng và bạn vẫn nhớ điều đó thì hãy nghĩ tới vấn đề tâm linh, đây có thể coi là một trường hợp báo mộng.

Xem thêm những thông tin về soi cầu, dự đoán XSMB 23/12/2017 chuẩn xác nhất tại kênh: Du doan XSMB win2888 TV

Trong mơ bạn thấy người cha đã quá cố của mình xoa đầu mình thì nên đi khám sức khỏe ngay vì có thể bạn đang phải đối mặt với một căn bệnh ẩn nào đó.

Nếu trong mơ bạn đấy người bố đã chết hiện về và khóc với bạn là điềm báo không lành, bạn có thể gặp phải điều xui xẻo trong thời gian tới, nên cẩn thận thì hơn.

Giấc mơ gặp được người bố đã chết nhưng bố bạn không chịu vào nhà mà bỏ đi thì trong thời gian sắp tới bạn có thể gặp hạn về tiền tài, sức khỏe, thậm chí có thể nguy hiểm đến cả tính mạng.

Nằm ngủ mơ chiêm bao thấy bố mất là điềm gì, đánh lô đề con số gì?

Ngủ mơ thấy bố mất là lời nhắc nhở cần xem xét lại việc làm ăn, kinh doanh có thể gặp phải vấn đề rủi ro. Giấc mơ này cũng ám chỉ về những cảm xúc đan xen trong bạn, đó là những cảm xúc tiêu cực đang chế ngự bạn, cần suy nghĩ đơn giản, thanh thản hơn về những gì mình đã làm.

Nếu trong mơ bạn thấy bố mình rất sang trọng, lịch sự thì chứng tỏ sự nghiệp của bạn đang rất thuận lợi, chuyện làm ăn tiến tới, danh tiếng của bạn sẽ được nhiều người biết đến.

Ngủ mơ thấy bị bố mắng hay đánh nhau với bố thì giấc mơ này tượng trưng cho việc bạn đang bị phụ thuộc vào cha mẹ, bị bố mẹ coi như trẻ con và không có tiếng nói trong gia đình.

Ngoài những ý nghĩa trên đây thì giấc mơ thấy bố mất có liên quan đến những cặp số nào? Nếu mơ thấy bố mẹ hoặc bố chết nên đánh những cặp số sau:

Mơ thấy bố chết nhưng bố chưa chết là số: 67, 87, 97

Mơ thấy bố mẹ là số: 20, 21, 60

Mơ thấy bố nuôi là số: 60, 70

Hi vọng rằng với phần giải mã giấc mơ thấy bố trên đây đã giúp bạn hiểu hơn về những thông điệp mà giấc mơ này muốn nhắn nhủ. Trong thực tế, không phải giấc mơ nào cũng đúng 100% cả nên bạn cũng không phải quá lo lắng nếu như giấc mơ đó mang điềm báo không lành. Ngoài ra, bạn có thể tham khảo những cặp số liên quan để soi cau XSMT hom nay ngày 23/12/2017 chính xác nhất. Chúc bạn may mắn với những cặp số của giấc mơ thấy bố!