1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải bóng đã nữ Box Du lịch lần I - Nơi hội tụ của các chị tài (Thể thức, quy định thi đấu trang 1)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi VULANN, 21/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VULANN

VULANN Thành viên mới

Thật lòng xin lỗi vì lúc đầu tớ cứ tưởng bạn kidubi vào góp vui cổ vũ phong trào thôi, ai dè tớ vừa đưa ra ý tưởng mà bạn đã có ngay đội hình. Đúng là bái phục bái phục. Rất hoan nghênh tinh thần của các bạn. Trưởng đội bóng DDC PM cho mình danh sách đầy đủ (họ tên, nick ttvn, vị trí trong đội hình và contact của từng thành viên). Cảm ơn bạn
    @ledattiensinh: mình mới bổ sung Thể lệ thi đấu và Thời gian thi đấu ở trang 1, bạn check lại nhé. Còn về số lượng cầu thủ trong từng đội bóng, mình đang cân nhắc từ 5-7 người. Dĩ nhiên đội hình của bạn lúc nào cũng đạt tiêu chuẩn đó rồi, nhưng mình e các đội bóng khác không đủ 7 ngươì thì lúc đó ta sẽ thi đấu 5 cầu thủ trên sân thôi. Mình sẽ quay lại vấn đề này sau khi mà các đội đã đăng ký hòm hòm rồi. Cảm ơn góp ý của bạn
    @VIEWMYWEBCAM: Em nghĩ nếu anh muốn form một đội bóng thì nên để link dễ dàng truy cập nhất, có thể trong topic của nhà anh trên box du lịch, hoặc một link khác mà các bạn không cần thủ tục rườm rà để đăng ký. Chứ anh dùng facebook em e nhiều người không có account, lúc đó sẽ khó khăn hơn cho người ta. Chỉ là 1 góp ý nhỏ. Tks anh đã tham gia.
    @divo_mama: mình thì rất muốn trang phục của đội bóng Nữ phải thể hiện được cái khoẻ, cái đẹp của người phụ nữ. Một số bạn Nam góp ý trang phục nên là bikini hoặc sooc ngắn- áo body (hoặc áo dây). Tuy nhiên cái này mình sẽ có một buổi off với các đội bóng và để các bạn ý tự thể hiện nguyện vọng, sao để các bạn tự tin nhất trên sân bóng là được.
    Trên tinh thần năm đầu tiên tổ chức nên VUI LÀ CHÍNH để động viên các bạn tham gia, luật lệ sẽ có phần nào được thiết kế cho phù hợp với sức của các bạn Nữ. TỰ TIN VÀ CỐ LÊN CÁC BẠN!!!!!!!
  2. TuVuotNguc24

TuVuotNguc24 Thành viên mới

Với một trận bóng đá Nữ thì chỉ nên tổ chức 30 phút một hiệp và tăng thời gian khởi động cho các cầu thủ.
    Ban tổ chức nên phát động một chương trình thiết kế áo đấu cho các đội tham dự - quan điểm là càng gợi cảm càng tốt.
    Về số lượng cầu thủ đăng ký trong một đội và số lượt cầu thủ thay người trong một trận thì không nên giới hạn vì sự góp mặt của chị em luôn là niềm mong mỏi của anh em.
    Nên khuyến khích các đội áp dụng lối đá bám biên - ưu tiên những đôi chân dài nhất, đẹp nhất ở 2 cánh.
    Tỷ số một trận đấu nhiều khi không quan trọng, con mắt và trái tim cánh đàn ông không màng đến trái bóng đâu.
    tặng chị em !
  3. windysmile

windysmile Thành viên mới

ấy ấy
    các bạn nữ lưu ý một điều, nhớ cắt móng chân trước khi đá bóng, không xiên thủng bóng là nổ vỡ mặt thì toi ... Màu áo phải thể hiện được phong cách mềm mại, màu hồng cánh sen được trang trí bằng trái tim đỏ, hoặc màu danh thăm thẳm ... Mỗi bạn có thể quấn thêm một cái khăn lụa theo đồng phục để tránh cho khi ra sân, gió máy làm viêm họng.
    tớ không định đi đại hội, nhưng có vụ bóng đá nữ này, là phải xuống xem và cổ vũ... hí hí, hay ho quá í, thích được xem các bạn nữ làm những việc của đàn ông, thích xem các bạn í khẳng định bản thân...
    Cố lên các bạn
    p/s: đề nghị BTC có thể tìm cách mở rộng gôn ra, gấp đôi hoặc gấp ba thông thường để chị e sút vào cho dễ ?
  4. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Bạn WD có một mong ước thầm kín là ước gì bạn ấy cũng có chân chong đội bóng nữ để mặc áo cánh sen, quàng khăn lụa chạy chéo chân như người mẫu trên sân... điệu lắm ý.
    Chị em cầu thủ chú ý khi các bạn đá bóng trên sân sẽ có 1 đứa áo tím nhiều râu ôm máy ảnh chạy lăng xăng bên ngoài, cứ nhè đó mà sút.
    Chúc giải bóng đá nữ thành công tốt đẹp!
  5. nicolai83

nicolai83 Thành viên mới

haaa..Windy vui tính nhỉ..cái cột gôn ấy đóng bằng gỗ rồi..bây giờ mà mở rộng thì chỉ có đào lên mà đóng lại thôi..
    có thêm giải bóng đá nữ cũng thú vị...các cầu thủ Nam sang cổ động cho các cầu thủ Nữ..vui quá ta..
    mình đá trung vệ thòng..chị em nào đá ở vị trí này..alo cho tớ..tớ chia sẻ ít kinh nghiệm nhé..yên tâm chuyên môn của tớ đi..
  6. xoanquay68

xoanquay68 Thành viên mới

Hí hí. Em chỉ đề nghị chị em nào có "tóc" dầy ở trên chân thì cạo bớt đi cho nữ tính. :D
    Nữa, chúng ta nên bóng bàn và đi đến thống nhất chị em sẽ mặc gì để thi đấu, váy hay quần đùi áo số.
    Với lại, BTC có cấm chị em ăn mừng quá khích ko ạ? Chị em nào ghi đc bàn thắng xong cởi áo ra quay và chạy tung tăng khắp sân thì có bị thẻ vàng, thẻ đỏ ko ạ?
    Em đang thắc mắc 1 điều, các bác giải thích hộ. Khi làm hàng rào chắn, các chị em sẽ che ở đâu:
    - Đáp án 1 : sẽ che 2 điểm trọng yếu
    - Đáp án 2: Chỉ che chỗ nam giới hay che
    Đề nghị các bạn hạy gửi tin nhắn theo mẫu sau:
    BĐN X Y gửi về 19001000 có
    Trong đó BĐN là mã chương trình. X là phương án bạn chọn. Y là có bao nhiêu người trả lời như bạn.
    Giải thưởng là được ôm hôn mái thoải cầu thủ nữ ghi bàn nhiều nhất
  7. rosewhite82

rosewhite82 Thành viên mới

Hot girl!!! Cổ vũ tinh thần chị em
  8. kilotu

kilotu Thành viên mới

Các bạn có ý tưởng gì về logo cho giải nữ thì đóng góp nhé:
  9. VULANN

VULANN Thành viên mới

Tớ thấy logo bạn kilotu đưa ra cũng được đấy chứ. Nếu các bạn có ý tưởng nào thì up nhé.
    @windy: dạ cảm ơn tư vấn của mợ. Mợ có thời gian thì thiết kế luôn hộ em.
  10. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

Người người, nhà nhà ủng hộ tinh thần cho cái jải này zồi.....
    Mà ..... không thấy nhà tài trợ nào nhể?!
    Mà cái tớ lo nhất là liệu có đủ cầu thủ không?! Chủ Topic cập nhật tình hình cầu thủ cho bà con đỡ lo 1 cái nào. Tối thiểu thì cũng cần 10 chị em, chia 2 đội, đá giao hữu 1 trận lấy điểm tựa cho Đại hội năm sau là thành công rồi.