1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải bóng đã nữ Box Du lịch lần I - Nơi hội tụ của các chị tài (Thể thức, quy định thi đấu trang 1)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi VULANN, 21/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VULANN

VULANN Thành viên mới

Dạ, em xin cập nhật tình hình đến giờ này thì có chắc chắn một đội hoàn chỉnh tham gia là đội bóng Nữ nhà DDC (Rất hoan nghênh tinh thần các bạn).
    Một số nhà khác cũng đang kêu gọi lập đội bóng, nhưng em chưa có danh sách nào chính thức.
    Vì vậy kêu gọi tinh thần của các cá nhân, không cần phải cùng 1 nhà. Các bạn cá nhân Nữ cứ ghi tên, BTC sẽ giúp các bạn cá nhân Nữ đơn lẻ form thành 1 đội.
    Về tài trợ thì em chưa xin được, nhưng cái đó đặt thứ tự ưu tiên sau khi lập đủ 2 đội bóng.
    Các Nữ binh F_233 hăng máu lên khẳng định vẻ đẹp sức mạnh của mình đi nào.
  2. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Mình có thể giúp về mặt training kĩ năng (đã có kinh nhiệm trong công tác huấn luyện cầu thủ trẻ :D).
  3. VULANN

VULANN Thành viên mới

Rất cảm ơn bạn và một số bạn nam tình nguyện làm huấn luyện viên cho các bạn nữ. Chắc sẽ cần 1 buổi để huấn luyện một chút, vì mình cũng hiểu các bạn nữ hầu như chỉ đá theo bản năng "ong bu" ., thấy bóng ở đâu là cả đội đổ dồn về đó Điều cơ bản là vui vẻ trong lần đầu tổ chức. Giờ quan trọng là tinh thần các bạn nữ tự tin để đăng kí tham gia, chứng tỏ sức mạnh của mình.
    Cảm ơn các bạn nam đã cổ vũ tinh thần.
  4. linkinp

linkinp Thành viên mới

2 ngày rùi mờ vẫn chửa thấy ai đăng kí thêm nà sao nhể? có 4 đồng chí hay chúng mìn chia đôi thi chuyền vậy còn chị chủ topic mà ko tham ja thì "thực tiễn ko đi với lí luận" rùi, chị nhể
    e cũng í kiến là 1 hiệp mà 15'' thì quá ngắn ạ, chửa kịp làm rì thì hết h mất rồi. nói chung thường thì hay đá 20'', còn mình tuỳ tình hình có khi cho 30'' luôn cho nó mấu, chả mấy khi
    Được linkinp sửa chữa / chuyển vào 01:16 ngày 25/06/2009
  5. D3

D3 Thành viên quen thuộc

Ơ cái cô này tên cô có trong danh sách nhà DDC rồi còn thắc mác cái gi.Nghe thông tin vỉa hè là cô đuợc bầu làm đôi trưởng đấy. Về nhà tập trung chị em tập luyện đi chứ còn gì nữa
    Được D3 sửa chữa / chuyển vào 01:46 ngày 25/06/2009
  6. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

em xin 1 chân tiền vệ phải được ko ạh ^ ^
    có buổi họp đội + tập huấn cấp tốc ko ạh :-s
  7. dream_nice

dream_nice Thành viên mới

ơ hay nhể.
    Chả lẽ tớ nại đăng ký tham gia làm thủ môn.
    Lói thật nà chân tớ hơi ngắn, có kinh nghiệm làm thủ môn 2 lần hồi học đại học vì lớp chỉ có 7 đứa con gái, mà ngày xưa ý, nghe đến giải bóng đá nữ trường Công đoàn là bao nhiêu nam sinh phải nể đấy nhá.
    Có điều, tớ hem bít luật, nên tớ đi bắt bóng ngòai khu vực gọi là 16m50, bị đội bạn đá thẳng vào gôn, tớ sợ quá, tránh bóng, ai dè bóng ko chạm vào ai, tớ đc tưng hô tưng bừng là người hiểu luật
  8. bck666

bck666 Thành viên mới

Nhằm tránh nguy cơ trận đấu ( nếu diễn ra ) thành chợ vỡ, tớ đăng ký vị trí trọng tài
    Từng có chút thâm niên tuýt còi bóng đá nam, nay muốn thử tí....
    Hồ sơ, tài liệu đăng ký kiêm cổ suý các bạn:

9. VULANN

VULANN Thành viên mới

Hoan nghênh tinh thần Nữ chiến binh linkinhot và dream_nice. Cho mình hỏi 2 bạn đã ghi tên ở nhà nào chưa hay đăng ký riêng theo tư cách cá nhân?
    Nếu các bạn đăng ký theo tư cách cá nhân thì mình sẽ sắp xếp, giới thiệu bạn với các đội bóng đang thiếu người nhé.
    Đã có rất nhiều bạn nam tình nguyện làm huấn luyện viên, nên các bạn đừng lo nhé, quan trọng là tinh thần quyết chiến của các bạn . Hăng máu lên đeeeeeeeeeeeê
  10. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

em thuộc nhà tự do ss ạh =)) đang đăng ký hội trai cô đơn gái lẻ loi đi ĐH mà chưa thấy ai làm xế ^ ^