1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải bóng đã nữ Box Du lịch lần I - Nơi hội tụ của các chị tài (Thể thức, quy định thi đấu trang 1)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi VULANN, 21/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gemini_146h

gemini_146h Thành viên quen thuộc

Thank VULANN cầu thủ midorinhi đã chính thức đầu quân cho nhà ABC với giá chuyển nhượng hữu nghị, tuy nhiên cầu thủ babubi của nhà ABC vẫn qua phấn khích đã quyết định mời cả đội bóng ăn 1 chầu kem (có khi còn cả ốc luộc).
    Thân mời VULANN join cùng cho vui.
    Nhà ABC chính thức đăng ký tham gia vào giải bóng đá nữ box du lịch ạ. Hiện tại nhà em đang có 5 thành viên sáng giá - và vẫn đang tuyển thêm
  2. linkcan

linkcan Thành viên mới

Chuẩn đây chuẩn đây
    Các bạn cố gắng chèo kéo đi, cốlàm sao đủ 2 đội, mỗi đội tầm 2,3 dự bị là chuẩn rồi, làm 1 trận cho nó khí thế, làm tiền đề cho bóng đá nữ TTVN nào!!!!
  3. ocluoc

ocluoc Thành viên rất tích cực

Ớ, có nhắc tới mình ở đây này
    Nhà ABC đủ 5ng, thế là đủ 2 đội. Bạn Vulann vẫn làm cầu thủ dự bị chứ? :D
  4. linkinp

linkinp Thành viên mới

1 lần nữa e tha thiết đề nghị BTC kéo dài mỗi hiệp thêm ít nhất 5'' (tức là 20'' mỗi hiệp), chả mấy khi, hơn nữa do số lượng đội ít nên cũng ko ảnh hưởng nhiều tới thời jan chung của cả đại hội
  5. TuVuotNguc24

TuVuotNguc24 Thành viên mới

Mình cũng đồng ý với đề suất này, cắt giảm thời gian xuống quá ít quả thực xem thường chị em quá. Thứ nữa, nên tăng thời gian khởi động của các cầu thủ trước mỗi hiệp đấu để khán giả có thêm thời gian giao lưu và chụp ảnh lưu niệm với các đội bóng.
    Có thể sẽ phải tổ chức một cuộc duyệt đội ngũ một cách rầm rộ bằng cách để các cầu thủ diễu hành vòng quanh sân một vài tiếng và xin cho phép khán giả được vào công kênh tất cả các cầu thủ nhằm thể hiện thịnh tình của những người yêu bóng đá " đẹp ".
  6. nhoc_con_kinh_can

nhoc_con_kinh_can Thành viên mới

Đồng phục có lẽ là váy ngắn nhỉ =)) đang phân vân xem nên dùng váy xoè hay là xếp ly đây, mình thấy kẻ caro cũng đẹp ý
  7. TraDa333

TraDa333 Thành viên mới

Tranh thủ lúc đội trưởng đội BĐ Nữ nhà mình đi vắng, post cái danh sách sơ bộ của đội DDC lên đây - gọi là khiêu khích và " chim mồi " với các đội còn lại:
    Đội hình chính và dự bị xếp theo số áo đấu:
    1. DMC ( thủ môn ).
    2. Windeyes ( Hậu vệ ).
    3. Linkinp ( Hậu vệ - đội trưởng ).
    4. Nguoi_ban... ( Tiền vệ ).
    5. Nhoc_con_kinh_can ( Tiền vệ ).
    6. Boneji ( Tiền vệ ).
    7. Vetbeo ( Tiền đạo ).
    Dự bị:
    8. HoThuHuong87 ( Tiền vệ ).
    9. Apil ( Tiền đạo ).
    10. Sweeturi79 ( Hậu vệ ).
    11. Caffebuon ( Hậu vệ ).
    12. Chuonkim123 ( Tiền đạo ).
    13. Kid142 ( Thủ môn ).
    14. Ishinohana ( Tiền vệ ).
    Danh sách này sẽ còn bổ xung thêm vì đội vẫn đang tuyển cầu thủ.
    Hiện nay, đội DDC vẫn đang ráo riết luyện tập vào các buổi tối thứ 2 và thứ 6 tại sân bóng đá trường ĐH Y. Chúng tôi đang rất cần 1 đội làm quân xanh để thi đấu cọ sát. Nay thông báo lên đây để các đội khác biết mà đề phòng.
  8. VULANN

VULANN Thành viên mới

Đầu tiên xin chúc mừng Tuyển thủ nữ ABC, cuối cùng các bạn cũng đã xây dựng được một đội hình hoàn chỉnh, mình xin post lại như sau:
    1. Tiền đạo - babubi
    2. Tiền vệ kiêm luôn trung vệ - tocngan123
    3. Hậu vệ - omaicay
    4. Đá luôn cả sân(Hậu vệ + Trung vệ + Tiền đạo)- Midorinhi
    5. Thủ môn - gemini
    Đội hình nhà DDC đã được đăng ký tại trang 1 của topic.
    Vì đến lúc này số lượng đội tham gia Giải bóng đá Nữ Box du lịch là 2 đội, vì vậy có một trận duy nhất-trận chung kết-giữa 2 đội: ABC >< DDC
    Có mấy điểm sau mình xin trả lời thắc mắc của 1 số bạn:
    - Thời gian thi đấu: mình set 15 phút để vừa sức các bạn, vì các bạn nữ ít khi tập luyện, nên sức không thể so sánh với các bạn nam. Tuy nhiên nếu theo yêu cầu của các bạn muốn tăng lên 20 phút thì mình sẽ cân nhắc, sẽ có một buổi thi đấu giao hữu giữa 2 đội vào tuần tới, nếu các bạn thấy sức mình có thể đá liên tục 20 phút mỗi hiệp thì mình sẽ tăng lên, nếu không sẽ vẫn giữ nguyên 15 phút/hiệp.
    - Đồng phục: 2 đội bóng tự lo đồng phục cho các cầu thủ trong đội. Các bạn có thể đi mượn hoặc nếu muốn sáng tạo và in tên đội mình thì các bạn mua áo sẵn và in, không mất nhiều thời gian cho khoản này đâu ah. (Theo nguyện vọng của các bạn chém gió ném đá đứng ngoài thì các bạn muốn cầu thủ nữ mặc váy, về mặt tổ chức sẽ không cấm trang phục này, mình sẽ để các đội tự lên tiếng về nguyện vọng của mình )
    - Lịch thi đấu: trận chung kết Giải bóng đá Nữ Box Du lịch sẽ diễn ra vào sáng chủ nhật, ngày 19/7/2009. Thời gian chính xác sẽ được update sau khi mình đi tiền trạm ngày 5/7 tới, có thể đá cùng thời gian với trận chung kết Nam, hoặc đá trước trận chung kết Nam, tùy vào tình hình sân bãi. Các bạn chú ý update nhé.
    - Trước khi thi đấu, mình mong các bạn tập luyện cho tốt, khởi động dần dần để thể trạng quen lại với mức độ vận động cao. Và cũng để làm quen đội hình trước giải thi đấu, mình sẽ tổ chức một buổi gặp mặt giao lưu giữa 2 đội bóng ABC và DDC.
    Lịch off gặp gỡ giao lưu 2 đội bóng: 20h00 ngày 06/7/2009, tại Quán CUBA, Số 46 Lê Duẩn
    Mong các bạn có mặt đầy đủ.
    @gemini: cảm ơn lời mời của bạn, ốc là sở thích của mình đấy, hí hí, hôm nào đi ăn ốc thì alo mình 1 tiếng, nếu không bị sếp giữ chân thì nhất định các bạn sẽ lôi được chân mình đi, hì hì.
    @ocluoc: tớ góp ý bạn vào đội hình dự bị rồi. , cảm ơn đã tham gia
  9. VULANN

VULANN Thành viên mới

Em mải mê viết dài quá, anh post bài trước mà không biết. Đội hình của nhà DDC thế là hoàn toàn pro rồi. Tuy nhiên số cầu thủ tham gia thi đấu trên sân chỉ là 5 người, anh bàn bạc lại với nhà rồi đưa ra đội hình chính thức nhé.
    Về thi đấu giao hữu trước trận chung kết, em nghĩ anh liên lạc với nhà ABC nhé, em nghĩ 2 đội nên giao hữu một trận vào tuần sau, tùy theo lịch phù hợp của cả 2 đội.
  10. kilotu

kilotu Thành viên mới

Góp ý đồng phục cho chị em nào:
    Được kilotu sửa chữa / chuyển vào 12:05 ngày 03/07/2009